| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | พฤหัสบดี | 12:50-15:20 | 24.323** | 024 | C | 40 | 38 | 2 | X | | |
| | | คหกรรมศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วิลาสินี สถิตเดชกุญชร |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 35-35-0 5-3-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | อังคาร | 13:40-16:10 | 24.319** | 024 | C | 39 | 25 | 14 | X | | |
| | | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสุกัญญา อภิภัทรกุล |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 29-25-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | ศุกร์ | 10:20-12:50 | 24.319** | 024 | C | 61 | 46 | 15 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสุกัญญา อภิภัทรกุล |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 50-35-15 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | จันทร์ | 13:40-16:10 | 24.319** | 024 | C | 45 | 34 | 11 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สิทธิชัย กุลวงค์ |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 35-33-2 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | จันทร์ | 10:20-12:50 | 24.319** | 024 | C | 40 | 28 | 12 | X | | |
| | | เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สิทธิชัย กุลวงค์ |
| | | สำรองให้: | เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 30-28-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | พฤหัสบดี | 10:20-12:50 | 24.319** | 024 | C | 51 | 46 | 5 | X | | |
| | | อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 ,อาจารย์: | นายสุขสรรค์ ตันสิริ |
| | | สำรองให้: | อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , | 51-46-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | ศุกร์ | 12:50-15:20 | 24.319** | 024 | C | 27 | 17 | 10 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สิทธิชัย กุลวงค์ |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 17-17-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | พุธ | 09:30-12:00 | 24.323** | 024 | C | 44 | 32 | 12 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วิลาสินี สถิตเดชกุญชร |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 34-32-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | จันทร์ | 07:50-10:20 | 24.323** | 024 | C | 45 | 36 | 9 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วิลาสินี สถิตเดชกุญชร |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 35-34-1 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | พฤหัสบดี | 13:40-16:10 | 24.319** | 024 | C | 47 | 46 | 1 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.สายฝน อาชนะชัย คอห์นฮอร์สต์ |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , | 47-47-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | พฤหัสบดี | 16:10-18:40 | 24.319** | 024 | C | 46 | 41 | 5 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 ,อาจารย์: | นายสุขสรรค์ ตันสิริ |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , | 46-41-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | อังคาร | 07:50-10:20 | 24.323** | 024 | C | 47 | 42 | 5 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 ,อาจารย์: | ดร.เจริญศักดิ์ เลางาม |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 , | 47-42-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P18 | | พุธ | 10:20-12:50 | 24.319** | 024 | C | 48 | 47 | 1 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่4 ,อาจารย์: | นายสุขสรรค์ ตันสิริ |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่4 , | 48-47-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P14 | | อังคาร | 10:20-12:50 | 24.319** | 024 | C | 37 | 26 | 11 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.วราวุธ ธนะมูล |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 27-25-2 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | พฤหัสบดี | 07:50-10:20 | 24.319** | 024 | C | 35 | 20 | 15 | X | | |
| | | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สายฝน อาชนะชัย คอห์นฮอร์สต์ |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 25-20-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | อังคาร | 13:40-16:10 | 24.323** | 024 | C | 38 | 25 | 13 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.เจริญศักดิ์ เลางาม |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 28-25-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P17 | | จันทร์ | 13:40-16:10 | 24.323** | 024 | C | 35 | 22 | 13 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.เจริญศักดิ์ เลางาม |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 25-22-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | เสาร์ | 10:20-12:50 | 24.323** | 024 | C | 40 | 25 | 15 | X | | |
| | | คหกรรมศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ธนากร เปลื้องกลาง |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 30-25-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | เสาร์ | 14:30-17:00 | 24.323** | 024 | C | 16 | 6 | 10 | X | | |
| | | อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สิทธิชัย กุลวงค์ |
| | | สำรองให้: | อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 6-6-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 24.323** | 024 | C | 40 | 34 | 6 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.อังคณา ชาติก้อน |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 38-34-4 2-0-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | อาทิตย์ | 10:20-12:50 | 24.323** | 024 | C | 40 | 38 | 2 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.วราวุธ ธนะมูล |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 39-37-2 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|