| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | ศุกร์ | 12:50-15:20 | 24.420 | 024 | C | 30 | 20 | 10 | X | | |
| | | สถิติประยุกต์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.จิณณวัตร์ มานะเสถียร ผศ.ดร.ชายฉัตร บุญญานุสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | สถิติประยุกต์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 20-20-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | ศุกร์ | 10:20-12:50 | 24.425 | 024 | C | 39 | 25 | 14 | X | | |
| | | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ปิยสุดา เทพนอก |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 29-25-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | พุธ | 10:20-12:50 | 24.425 | 024 | C | 60 | 45 | 15 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.มณฑล วิสุทธิ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 50-35-15 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | พฤหัสบดี | 10:20-12:50 | 24.425 | 024 | C | 45 | 33 | 12 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.เทียมหทัย ชูพันธ์ |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 35-33-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | พฤหัสบดี | 07:50-10:20 | 24.425 | 024 | C | 40 | 28 | 12 | X | | |
| | | เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.โยธิน สุริยพงศ์ |
| | | สำรองให้: | เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 30-28-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | พฤหัสบดี | 13:40-16:10 | 24.420 | 024 | C | 30 | 17 | 13 | X | | |
| | | สถิติประยุกต์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ชายฉัตร บุญญานุสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | สถิติประยุกต์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 20-17-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | พฤหัสบดี | 13:40-16:10 | 24.421** | 024 | C | 51 | 46 | 5 | X | | |
| | | อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.ขวัญประเสริฐ พันธุ์ชัย |
| | | สำรองให้: | อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , | 51-46-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | อังคาร | 13:40-16:10 | 24.425 | 024 | C | 41 | 30 | 11 | X | | |
| | | เกษตรศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ธีระ ธรรมวงศา |
| | | สำรองให้: | เกษตรศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 31-30-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | จันทร์ | 10:20-12:50 | 24.425 | 024 | C | 41 | 31 | 10 | X | | |
| | | เกษตรศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ยุพา ผึ้งน้อย |
| | | สำรองให้: | เกษตรศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 31-30-1 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | พฤหัสบดี | 10:20-12:50 | 24.421** | 024 | C | 44 | 32 | 12 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ณัฐกานต์ ศาสตร์สูงเนิน |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 34-32-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | ศุกร์ | 13:40-16:10 | 24.421** | 024 | C | 45 | 34 | 11 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ณัฐกานต์ ศาสตร์สูงเนิน |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 35-34-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | จันทร์ | 13:40-16:10 | 24.420 | 024 | C | 27 | 17 | 10 | X | | |
| | | ภูมิสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ขวัญประเสริฐ พันธุ์ชัย |
| | | สำรองให้: | ภูมิสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 17-17-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | พฤหัสบดี | 13:40-16:10 | 24.425 | 024 | C | 50 | 41 | 9 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายเจษฎา ทิพยะสุขศรี |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 42-40-2 8-1-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | ศุกร์ | 12:50-15:20 | 24.425 | 024 | C | 50 | 38 | 12 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายเจษฎา ทิพยะสุขศรี |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 41-38-3 9-0-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P17 | | พฤหัสบดี | 07:50-10:20 | 24.421** | 024 | C | 47 | 46 | 1 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.แววดาว ดาทอง |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , | 47-47-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P18 | | อังคาร | 10:20-12:50 | 24.421** | 024 | C | 46 | 41 | 5 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.แววดาว ดาทอง |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , | 46-41-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P19 | | ศุกร์ | 10:20-12:50 | 24.421** | 024 | C | 47 | 42 | 5 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.แววดาว ดาทอง |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 , | 47-42-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P22 | | จันทร์ | 12:50-15:20 | 24.425 | 024 | C | 48 | 48 | 0 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่4 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.มณฑล วิสุทธิ |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่4 , | 48-48-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P23 | | จันทร์ | 10:20-12:50 | 24.420 | 024 | C | 42 | 40 | 2 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 ,อาจารย์: | รศ.ดร.ภาณุเดชา กมลมานิทย์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 , | 42-40-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P9 | | พุธ | 10:20-12:50 | 24.421** | 024 | C | 38 | 28 | 10 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ขวัญประเสริฐ พันธุ์ชัย |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 28-28-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P20 | | จันทร์ | 13:40-16:10 | 24.421** | 024 | C | 35 | 21 | 14 | X | | |
| | | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ณัฐกานต์ ศาสตร์สูงเนิน |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 25-20-5 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P21 | | ศุกร์ | 07:50-10:20 | 24.421** | 024 | C | 35 | 22 | 13 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.เทียมหทัย ชูพันธ์ |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 25-22-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K2 | | อาทิตย์ | 10:20-12:50 | 11.34** | 011 | C | 62 | 49 | 13 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ขวัญประเสริฐ พันธุ์ชัย ผศ.ดร.ธีระ ธรรมวงศา |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 54-49-5 1-0-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|