| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 17.34 | 017 | C | 45 | 40 | 5 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.เจษฎา กิตติสุนทร |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 37-37-0 8-3-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 9.10.12 | 009 | C | 50 | 41 | 9 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วิไล วัชรพิชัย |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 38-38-0 12-3-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 17.34 | 017 | C | 31 | 22 | 9 | X | | |
| | | เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วิไล วัชรพิชัย |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 20-20-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | พุธ | 12:50-16:10 | 9.10.11 | 009 | C | 40 | 35 | 5 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.สิทธิศักดิ์ จุลศิริพงษ์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 37-35-2 3-0-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | พุธ | 08:40-12:00 | 9.11.11 | 009 | C | 36 | 25 | 11 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.วิราวรรณ์ ชาติบุตร |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 26-25-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | พฤหัสบดี | 15:20-18:40 | 9.10.09 | 009 | C | 40 | 30 | 10 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.เจษฎา กิตติสุนทร |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 31-30-1 9-0-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | พุธ | 12:50-16:10 | 9.13.07-08** | 009 | C | 44 | 33 | 11 | X | | |
| | | ดนตรี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.วิราวรรณ์ ชาติบุตร |
| | | สำรองให้: | ดนตรี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 34-33-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 18.307 | 018 | C | 40 | 39 | 1 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.สิทธิศักดิ์ จุลศิริพงษ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 30-29-1 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 17.34 | 017 | C | 38 | 23 | 15 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.เจษฎา กิตติสุนทร |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 28-16-12 10-7-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | พุธ | 13:40-17:00 | 17.34 | 017 | C | 36 | 36 | 0 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.เจษฎา กิตติสุนทร |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 26-26-0 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | จันทร์ | 14:30-17:50 | 31.05.04 | 042 | C | 39 | 13 | 26 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.สิทธิศักดิ์ จุลศิริพงษ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 29-13-16 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | พุธ | 08:40-12:00 | 17.34 | 017 | C | 38 | 28 | 10 | X | | |
| | | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วิไล วัชรพิชัย |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 28-27-1 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 17.34 | 017 | C | 41 | 31 | 10 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วิไล วัชรพิชัย |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 31-30-1 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 9.10.07-08 | 009 | C | 50 | 44 | 6 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สิรินาถ จงกลกลาง |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 40-38-2 10-6-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|