| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P0 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | X | | |
| | | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , เกษตรศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , เกษตรศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ภูมิสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , สถิติประยุกต์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ระบบสารสนเทศเพื่อการจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทัศนศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่6 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่4 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่5 , การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 , การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การเงินและการธนาคาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , การเงินและการธนาคาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , เศรษฐศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , เทคโนโลยีก่อสร้าง ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , เทคโนโลยีเซรามิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่4 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 , วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , สถาปัตยกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 ,อาจารย์: | N/A |
| | | สำรองให้: | | |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P1 | | จันทร์ | 07:50-10:20 | 31.06.02** | 042 | C | 50 | 35 | 15 | X | | |
| | | การเงินและการธนาคาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การเงินและการธนาคาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่4 ,อาจารย์: | ดร.กัณชลิดา จงอุตส่าห์ |
| | | สำรองให้: | การเงินและการธนาคาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การเงินและการธนาคาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่4 , | 46-8-38 46-0-46 38-12-26 38-0-38 38-4-34 38-11-27 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | จันทร์ | 07:50-10:20 | 31.06.03** | 042 | C | 50 | 46 | 4 | X | | |
| | | การเงินและการธนาคาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การเงินและการธนาคาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่4 ,อาจารย์: | นางปภาดา สุประพนธ์ |
| | | สำรองให้: | การเงินและการธนาคาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การเงินและการธนาคาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่4 , | 46-21-25 46-5-41 38-14-24 38-6-32 38-0-38 38-0-38 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | จันทร์ | 07:50-10:20 | 31.06.04** | 042 | C | 50 | 46 | 4 | X | | |
| | | การเงินและการธนาคาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การเงินและการธนาคาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่4 ,อาจารย์: | นางสาวศศิธร ปราณีตพลกรัง |
| | | สำรองให้: | | |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | จันทร์ | 07:50-10:20 | 31.06.05** | 042 | C | 50 | 49 | 1 | X | | |
| | | การเงินและการธนาคาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การเงินและการธนาคาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่4 ,อาจารย์: | นางสาวจีรพรรณ ขจรจิตต์จรัส |
| | | สำรองให้: | การเงินและการธนาคาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การเงินและการธนาคาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่4 , | 46-2-44 46-29-17 38-3-35 38-10-28 38-5-33 38-0-38 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | จันทร์ | 07:50-10:20 | 31.05.02 | 042 | C | 50 | 33 | 17 | X | | |
| | | การเงินและการธนาคาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การเงินและการธนาคาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่4 ,อาจารย์: | ผศ.อรสิริ วิมลธรรม |
| | | สำรองให้: | การเงินและการธนาคาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การเงินและการธนาคาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่4 , | 46-10-36 46-7-39 38-0-38 38-11-27 38-1-37 38-4-34 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | จันทร์ | 10:20-12:50 | 31.06.02** | 042 | C | 54 | 49 | 5 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่4 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่5 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่6 , การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 ,อาจารย์: | ดร.กัณชลิดา จงอุตส่าห์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่4 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่5 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่6 , การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , | 47-2-45 46-40-6 45-0-45 44-0-44 42-0-42 48-0-48 51-7-44 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | จันทร์ | 10:20-12:50 | 31.06.03** | 042 | C | 54 | 43 | 11 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่4 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่5 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่6 , การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 ,อาจารย์: | นางปภาดา สุประพนธ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่4 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่5 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่6 , การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , | 47-24-23 46-0-46 45-0-45 44-13-31 42-0-42 48-0-48 51-6-45 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | จันทร์ | 10:20-12:50 | 31.06.04** | 042 | C | 56 | 56 | 0 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่4 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่5 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่6 , การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 ,อาจารย์: | นางสาวศิริลักษณ์ คำภีร์ |
| | | สำรองให้: | | |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | จันทร์ | 10:20-12:50 | 31.06.05** | 042 | C | 54 | 49 | 5 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่4 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่5 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่6 , การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 ,อาจารย์: | นางสาวจีรพรรณ ขจรจิตต์จรัส |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่4 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่5 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่6 , การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , | 47-8-39 46-0-46 45-26-19 44-0-44 42-0-42 48-4-44 51-11-40 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | จันทร์ | 10:20-12:50 | 31.05.05 | 042 | C | 55 | 54 | 1 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่4 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่5 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่6 , การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 ,อาจารย์: | นายชญาวิน หนูพงษ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่4 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่5 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่6 , การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , | 47-8-39 46-1-45 45-0-45 44-0-44 42-38-4 48-6-42 51-0-51 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | จันทร์ | 10:20-12:50 | 31.05.02 | 042 | C | 57 | 44 | 13 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่4 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่5 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่6 , การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 ,อาจารย์: | นายประพิษ พุทธิชาติ |
| | | สำรองให้: | | |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | อังคาร | 07:50-10:20 | 31.06.03** | 042 | C | 53 | 52 | 1 | X | | |
| | | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 , คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 ,อาจารย์: | นางปภาดา สุประพนธ์ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 , คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , | 51-6-45 46-29-17 47-12-35 47-5-42 46-0-46 24-0-24 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | อังคาร | 07:50-10:20 | 31.06.04** | 042 | C | 53 | 28 | 25 | X | | |
| | | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 , คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 ,อาจารย์: | นางสาวมาลัย บุญมา |
| | | สำรองให้: | | |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | อังคาร | 07:50-10:20 | 31.06.05** | 042 | C | 53 | 51 | 2 | X | | |
| | | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 , คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 ,อาจารย์: | นางสาวจีรพรรณ ขจรจิตต์จรัส |
| | | สำรองให้: | | |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | อังคาร | 07:50-10:20 | 31.05.02 | 042 | C | 53 | 42 | 11 | X | | |
| | | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 , คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 ,อาจารย์: | นายชญาวิน หนูพงษ์ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 , คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , | 51-3-48 46-8-38 47-8-39 47-6-41 46-2-44 24-15-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | อังคาร | 07:50-10:20 | 31.05.04 | 042 | C | 53 | 43 | 10 | X | | |
| | | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 , คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 ,อาจารย์: | นางสาวอัญชลี สุพรม |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 , คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , | 51-25-26 46-3-43 47-5-42 47-8-39 46-2-44 24-0-24 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P17 | | อังคาร | 10:20-12:50 | 31.06.03** | 042 | C | 50 | 22 | 28 | X | | |
| | | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , เทคโนโลยีก่อสร้าง ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , สถาปัตยกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายประพิษ พุทธิชาติ |
| | | สำรองให้: | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , เทคโนโลยีก่อสร้าง ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , สถาปัตยกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 40-2-38 38-19-19 10-0-10 14-0-14 41-0-41 2-1-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P18 | | อังคาร | 10:20-12:50 | 31.06.02** | 042 | C | 48 | 41 | 7 | X | | |
| | | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , เทคโนโลยีก่อสร้าง ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , สถาปัตยกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 ,อาจารย์: | นางอันน์อตินุช ขจรโกวิทย์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , เทคโนโลยีก่อสร้าง ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , สถาปัตยกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , | 40-15-25 38-6-32 10-10-0 14-8-6 41-2-39 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P19 | | อังคาร | 10:20-12:50 | 31.06.04** | 042 | C | 48 | 46 | 2 | X | | |
| | | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , เทคโนโลยีก่อสร้าง ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , สถาปัตยกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 ,อาจารย์: | นางสาวภาสิรี บูรณะบัญญัติ |
| | | สำรองให้: | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , เทคโนโลยีก่อสร้าง ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , สถาปัตยกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , | 40-12-28 38-0-38 10-0-10 14-0-14 41-34-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P20 | | จันทร์ | 12:50-15:20 | 31.06.02** | 042 | C | 49 | 35 | 14 | X | | |
| | | เทคโนโลยีเซรามิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทัศนศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 ,อาจารย์: | นางสาวศศิธร ปราณีตพลกรัง |
| | | สำรองให้: | | |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P21 | | จันทร์ | 12:50-15:20 | 31.05.05 | 042 | C | 49 | 45 | 4 | X | | |
| | | เทคโนโลยีเซรามิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทัศนศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 ,อาจารย์: | นางสาวภาสิรี บูรณะบัญญัติ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีเซรามิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทัศนศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , | 10-9-1 23-13-10 33-13-20 32-10-22 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P22 | | อังคาร | 12:50-15:20 | 31.06.02** | 042 | C | 51 | 27 | 24 | X | | |
| | | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , เศรษฐศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , สถิติประยุกต์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 ,อาจารย์: | ดร.กัณชลิดา จงอุตส่าห์ |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , เศรษฐศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , สถิติประยุกต์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , | 28-13-15 33-0-33 41-3-38 20-8-12 30-3-27 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P23 | | อังคาร | 12:50-15:20 | 31.06.03** | 042 | C | 51 | 46 | 5 | X | | |
| | | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , เศรษฐศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , สถิติประยุกต์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.อรสิริ วิมลธรรม |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , เศรษฐศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , สถิติประยุกต์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , | 28-9-19 33-8-25 41-29-12 20-0-20 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P24 | | อังคาร | 12:50-15:20 | 27.04.13** | 029 | C | 54 | 49 | 5 | X | | |
| | | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , เศรษฐศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , สถิติประยุกต์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 ,อาจารย์: | นางสาวอัญชลี สุพรม |
| | | สำรองให้: | | |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P25 | | อังคาร | 12:50-15:20 | 9.13.05-06** | 009 | C | 53 | 52 | 1 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , เกษตรศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , เกษตรศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 ,อาจารย์: | นางปภาดา สุประพนธ์ |
| | | สำรองให้: | | |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P26 | | อังคาร | 12:50-15:20 | 27.04.06** | 029 | C | 53 | 48 | 5 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , เกษตรศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , เกษตรศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 ,อาจารย์: | นางสาวจีรพรรณ ขจรจิตต์จรัส |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , เกษตรศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , เกษตรศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , | 26-24-2 35-0-35 34-0-34 31-24-7 32-0-32 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P27 | | อังคาร | 12:50-15:20 | 31.06.04** | 042 | C | 53 | 40 | 13 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , เกษตรศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , เกษตรศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 ,อาจารย์: | นายณัฐวัฒน์ วิชัยวรฉัตร (เก่า) |
| | | สำรองให้: | | |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P28 | | พฤหัสบดี | 10:20-12:50 | 31.06.03** | 042 | C | 54 | 46 | 8 | X | | |
| | | อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 ,อาจารย์: | นางปภาดา สุประพนธ์ |
| | | สำรองให้: | อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 , | 50-28-22 50-9-41 41-0-41 42-0-42 41-1-40 42-8-34 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P29 | | พฤหัสบดี | 10:20-12:50 | 31.05.05 | 042 | C | 54 | 53 | 1 | X | | |
| | | อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 ,อาจารย์: | นางสาวอัญชลี สุพรม |
| | | สำรองให้: | อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 , | 50-15-35 50-0-50 41-14-27 42-22-20 41-2-39 42-0-42 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P30 | | พฤหัสบดี | 10:20-12:50 | 31.04.02/1 | 042 | C | 60 | 23 | 37 | X | | |
| | | อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายประพิษ พุทธิชาติ |
| | | สำรองให้: | | |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P31 | | พฤหัสบดี | 10:20-12:50 | 31.05.02 | 042 | C | 54 | 52 | 2 | X | | |
| | | อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 ,อาจารย์: | นางสาวเฉลิมขวัญ จอกทอง |
| | | สำรองให้: | | |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P32 | | พฤหัสบดี | 10:20-12:50 | 31.05.03 | 042 | C | 54 | 52 | 2 | X | | |
| | | อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 ,อาจารย์: | นางสาวภาสิรี บูรณะบัญญัติ |
| | | สำรองให้: | | |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P33 | | พฤหัสบดี | 07:50-10:20 | 31.03.04 | 042 | C | 52 | 39 | 13 | X | | |
| | | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ภูมิสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ระบบสารสนเทศเพื่อการจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 ,อาจารย์: | ดร.กัณชลิดา จงอุตส่าห์ |
| | | สำรองให้: | | |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P34 | | พฤหัสบดี | 07:50-10:20 | 31.05.02 | 042 | C | 52 | 47 | 5 | X | | |
| | | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ภูมิสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ระบบสารสนเทศเพื่อการจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 ,อาจารย์: | นางสาวเฉลิมขวัญ จอกทอง |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ภูมิสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ระบบสารสนเทศเพื่อการจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , | 30-16-14 29-15-14 32-0-32 30-0-30 17-16-1 17-0-17 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P35 | | พฤหัสบดี | 07:50-10:20 | 31.05.03 | 042 | C | 52 | 33 | 19 | X | | |
| | | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ภูมิสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ระบบสารสนเทศเพื่อการจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 ,อาจารย์: | นางสาวภาสิรี บูรณะบัญญัติ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ภูมิสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ระบบสารสนเทศเพื่อการจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , | 30-7-23 29-5-24 32-8-24 30-4-26 17-0-17 17-9-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | อาทิตย์ | 15:20-17:50 | 27.04.12** | 029 | C | 33 | 16 | 17 | X | | |
| | | อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวศุภาสินี หนูพงษ์ |
| | | สำรองให้: | อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 6-5-1 17-10-7 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | เสาร์ | 15:20-17:50 | 9.12.07-08** | 009 | C | 47 | 34 | 13 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายพงษ์กธณ์ พงษ์ภากรณ์ศิริ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 37-34-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | อาทิตย์ | 14:30-17:00 | 31.06.02** | 042 | C | 43 | 22 | 21 | X | | |
| | | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายชญาวิน หนูพงษ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 13-6-7 20-14-6 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | เสาร์ | 13:40-16:10 | 27.04.12** | 029 | C | 44 | 30 | 14 | X | | |
| | | คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายศิริชัย เทียมหัวนอก |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 34-29-5 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K6 | | อาทิตย์ | 12:50-15:20 | 27.04.12** | 029 | C | 32 | 20 | 12 | X | | |
| | | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวศุภาสินี หนูพงษ์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 22-16-6 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K7 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 27.04.07** | 029 | C | 51 | 30 | 21 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.อรสิริ วิมลธรรม |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , | 51-30-21 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K8 | | เสาร์ | 07:50-10:20 | 9.11.07-08 | 009 | C | 60 | 37 | 23 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายพงษ์กธณ์ พงษ์ภากรณ์ศิริ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 50-37-13 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K9 | | เสาร์ | 07:50-10:20 | 27.04.12** | 029 | C | 56 | 35 | 21 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายชญาวิน หนูพงษ์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 46-33-13 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K10 | | เสาร์ | 15:20-17:50 | 31.04.06 | 042 | C | 57 | 36 | 21 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวจีรพรรณ ขจรจิตต์จรัส |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 47-36-11 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K11 | | อาทิตย์ | 13:40-16:10 | 9.11.07-08 | 009 | C | 36 | 18 | 18 | X | | |
| | | ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.อรสิริ วิมลธรรม |
| | | สำรองให้: | ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 26-17-9 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K12 | | เสาร์ | 12:00-14:30 | 31.05.06** | 042 | C | 51 | 29 | 22 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวจีรพรรณ ขจรจิตต์จรัส |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 41-29-12 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K13 | | เสาร์ | 10:20-12:50 | 31.04.05 | 042 | C | 49 | 24 | 25 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สุชาวดี โหมกลาง |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 39-24-15 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K14 | | อาทิตย์ | 12:00-14:30 | 31.06.02** | 042 | C | 58 | 41 | 17 | X | | |
| | | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายชญาวิน หนูพงษ์ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 48-38-10 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K16 | | เสาร์ | 13:40-16:10 | 31.04.05 | 042 | C | 42 | 22 | 20 | X | | |
| | | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สุชาวดี โหมกลาง |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 32-19-13 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K17 | | เสาร์ | 07:50-10:20 | 32.03.08** | 044 | C | 40 | 25 | 15 | X | | |
| | | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายประพิษ พุทธิชาติ |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 34-23-11 6-2-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K18 | | อาทิตย์ | 10:20-12:50 | 31.04.05 | 042 | C | 30 | 12 | 18 | X | | |
| | | การเงินและการธนาคาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายประพิษ พุทธิชาติ |
| | | สำรองให้: | การเงินและการธนาคาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 20-12-8 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K19 | | เสาร์ | 11:10-13:40 | 27.04.06** | 029 | C | 73 | 71 | 2 | X | | |
| | | ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายชญาวิน หนูพงษ์ |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 70-68-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K20 | | เสาร์ | 07:50-10:20 | 31.05.05 | 042 | C | 70 | 54 | 16 | X | | |
| | | ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวจีรพรรณ ขจรจิตต์จรัส |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 70-54-16 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|