| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | อังคาร | 13:40-16:10 | 32.03.03 | 044 | C | 20 | 19 | 1 | X | | |
| | | สถิติประยุกต์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 ,อาจารย์: | ดร. สมชาย สุขอินทร์
|
| | | สำรองให้: | สถิติประยุกต์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , | 20-19-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 มี.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 สถิติประยุกต์ [551211109] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.10.05-06 |
| | | สอบปลายภาค: | 23 พ.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 สถิติประยุกต์ [551211109] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 |
|
| P2 | | จันทร์ | 10:20-12:50 | 32.03.04** | 044 | C | 38 | 12 | 26 | X | | |
| | | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร. สมชาย สุขอินทร์
|
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 28-12-16 10-0-10 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 มี.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 เคมี [551211005] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.10.05-06 |
| | | สอบปลายภาค: | 23 พ.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 เคมี [551211005] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 |
|
| P3 | | อังคาร | 10:20-12:50 | 32.03.04** | 044 | C | 27 | 20 | 7 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร. สมชาย สุขอินทร์
|
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 17-14-3 10-6-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 มี.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 เคมี [551211005] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.10.05-06 ฟิสิกส์ [551211007] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 9 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.10.05-06 ฟิสิกส์ [551211007] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.10.05-06 |
| | | สอบปลายภาค: | 23 พ.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 ฟิสิกส์ [551211007] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 9 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 ฟิสิกส์ [551211007] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 เคมี [551211005] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 |
|
| P4 | | จันทร์ | 13:40-16:10 | 32.03.04** | 044 | C | 40 | 11 | 29 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร. สมชาย สุขอินทร์
|
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 33-10-23 7-1-6 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 มี.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 คณิตศาสตร์ [551810003] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 10 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.10.05-06 ชีววิทยา [551211006] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.10.05-06 |
| | | สอบปลายภาค: | 23 พ.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 ชีววิทยา [551211006] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 คณิตศาสตร์ [551810003] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 10 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P5 | | พฤหัสบดี | 07:50-10:20 | 32.03.08** | 044 | C | 40 | 23 | 17 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสุภัทรา เกิดมงคล |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 30-23-7 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 23 พ.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 คณิตศาสตร์ [551810003] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 |
|