| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P21 | | ไม่มีข้อมูล | 5 | 4 | 1 | X | | |
| | | อาจารย์: | ผศ.ดร.ธัญญรัศม์ ชิดไธสง |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 9.10.10 | 009 | C | 40 | 38 | 2 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ลลิตา ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 39-37-2 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | จันทร์ | 12:00-15:20 | 9.12.10** | 009 | C | 53 | 20 | 33 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ศิริพันธ์ ติยะวงศ์สุวรรณ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 43-20-23 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | อังคาร | 07:50-11:10 | 9.09.05-06** | 009 | C | 52 | 41 | 11 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สมบูรณ์ ตันยะ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 42-40-2 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | พุธ | 12:50-16:10 | 9.09.05-06** | 009 | C | 43 | 38 | 5 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สมบูรณ์ ตันยะ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 33-31-2 10-7-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 9.09.05-06** | 009 | C | 48 | 36 | 12 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สมบูรณ์ ตันยะ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 38-27-11 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 9.07.05-06** | 009 | C | 57 | 54 | 3 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สมเกียรติ ทานอก |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 47-46-1 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 9.07.05-06** | 009 | C | 57 | 45 | 12 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.กิติพงษ์ ลือนาม |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 47-45-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 17.37 | 017 | C | 80 | 72 | 8 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ศิลปศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.กิติพงษ์ ลือนาม |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ศิลปศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 33-31-2 37-37-0 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | กัลยาณเวทย์ | 043 | C | 55 | 45 | 10 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ธัญญรัศม์ ชิดไธสง |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 45-45-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | จันทร์ | 14:30-17:50 | 9.11.10 | 009 | C | 40 | 40 | 0 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.ลลิตา ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , | 40-40-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | พุธ | 12:50-16:10 | 9.11.09 | 009 | C | 40 | 34 | 6 | X | | |
| | | ดนตรี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ธัญญรัศม์ ชิดไธสง |
| | | สำรองให้: | ดนตรี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 38-34-4 2-0-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | จันทร์ | 12:00-15:20 | 9.12.09** | 009 | C | 54 | 43 | 11 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางณัฐธิดา ภูบุญเพชร |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 24-24-0 20-19-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | พุธ | 08:40-12:00 | 9.12.07-08** | 009 | C | 48 | 37 | 11 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ชยพล ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 38-37-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 9.13.10** | 009 | C | 51 | 40 | 11 | X | | |
| | | พุทธศาสนศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางณัฐธิดา ภูบุญเพชร |
| | | สำรองให้: | พุทธศาสนศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 41-40-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | พุธ | 08:40-12:00 | 9.13.11** | 009 | C | 43 | 31 | 12 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ธนวัฒน์ ธิติธนานันท์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 33-31-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 9.11.11 | 009 | C | 40 | 23 | 17 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ธนวัฒน์ ธิติธนานันท์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 36-20-16 4-3-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P17 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | ศุภลักษณ์ | 043 | C | 56 | 52 | 4 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สมเกียรติ ทานอก |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 46-46-0 10-6-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P18 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 9.09.05-06** | 009 | C | 53 | 42 | 11 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สมเกียรติ ทานอก |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 43-42-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P19 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 9.13.12** | 009 | C | 53 | 43 | 10 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางณัฐธิดา ภูบุญเพชร |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 43-43-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P20 | | จันทร์ | 12:00-15:20 | 17.35 | 017 | C | 50 | 50 | 0 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ชยพล ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 40-40-0 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | อาทิตย์ | 12:50-16:10 | 9.13.05-06** | 009 | C | 45 | 30 | 15 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ลลิตา ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 35-22-13 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | อาทิตย์ | 08:40-12:00 | 9.11.10 | 009 | C | 40 | 24 | 16 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ศิริพันธ์ ติยะวงศ์สุวรรณ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 34-20-14 6-4-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | อาทิตย์ | 08:40-12:00 | 18.305 | 018 | C | 40 | 34 | 6 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางณัฐธิดา ภูบุญเพชร |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 38-34-4 2-0-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K5 | | เสาร์ | 12:00-15:20 | 9.12.11** | 009 | C | 38 | 19 | 19 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ชยพล ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 28-12-16 10-7-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K6 | | เสาร์ | 15:20-18:40 | 9.12.11** | 009 | C | 35 | 15 | 20 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ชยพล ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 25-15-10 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K7 | | อาทิตย์ | 12:50-16:10 | 9.11.09 | 009 | C | 35 | 19 | 16 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ชยพล ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 25-19-6 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K8 | | เสาร์ | 12:50-16:10 | 9.11.09 | 009 | C | 37 | 22 | 15 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ธนวัฒน์ ธิติธนานันท์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 27-21-6 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K9 | | อาทิตย์ | 12:50-16:10 | 18.302 | 018 | C | 56 | 42 | 14 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ธัญญรัศม์ ชิดไธสง ผศ.ดร.ศิริพันธ์ ติยะวงศ์สุวรรณ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 46-42-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K10 | | เสาร์ | 07:50-11:10 | 18.307 | 018 | C | 45 | 39 | 6 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางณัฐธิดา ภูบุญเพชร |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 40-39-1 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K11 | | เสาร์ | 16:10-19:30 | 9.11.09 | 009 | C | 40 | 27 | 13 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ธนวัฒน์ ธิติธนานันท์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 32-25-7 8-2-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|