| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | พุธ | 12:00-15:20 | 9.12.09** | 009 | C | 53 | 30 | 23 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ศศิธร สังข์ประสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 43-30-13 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 9.12.05-06** | 009 | C | 52 | 29 | 23 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ประภากร โล่ห์ทองคำ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 42-28-14 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | จันทร์ | 13:40-17:00 | 9.10.11 | 009 | C | 40 | 33 | 7 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.อลิสา เฟื่องวัฒนสินชัย ผศ.จันทร์เพ็ญ แสงอรุณ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 33-30-3 7-3-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 9.10.11 | 009 | C | 40 | 26 | 14 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายศิรสิน ฟุ้งสกุล |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 38-26-12 2-0-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | พฤหัสบดี | 07:50-11:10 | 9.12.10** | 009 | C | 53 | 42 | 11 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ศศิธร สังข์ประสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 43-42-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | อังคาร | 15:20-18:40 | 9.07.05-06** | 009 | C | 57 | 54 | 3 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ศศิธร สังข์ประสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 47-46-1 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 31.04.02/1 | 042 | C | 40 | 31 | 9 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.อลิสา เฟื่องวัฒนสินชัย |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 30-30-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 9.12.12** | 009 | C | 47 | 37 | 10 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ประภากร โล่ห์ทองคำ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 37-36-1 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | พุธ | 12:50-16:10 | 9.12.10** | 009 | C | 44 | 39 | 5 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายศิรสิน ฟุ้งสกุล |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 34-34-0 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | จันทร์ | 07:50-11:10 | 17.35 | 017 | C | 48 | 45 | 3 | X | | |
| | | ดนตรี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ประภากร โล่ห์ทองคำ |
| | | สำรองให้: | ดนตรี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 38-36-2 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | พฤหัสบดี | 14:30-17:50 | 17.37 | 017 | C | 54 | 43 | 11 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.ประยุทธ ไทยธานี |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 24-24-0 20-19-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | พุธ | 07:50-11:10 | 17.34 | 017 | C | 43 | 33 | 10 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ศศิธร สังข์ประสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 33-33-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | พฤหัสบดี | 07:50-11:10 | 9.13.11** | 009 | C | 54 | 47 | 7 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ประภากร โล่ห์ทองคำ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 44-44-0 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | พุธ | 12:50-16:10 | 17.37 | 017 | C | 54 | 51 | 3 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.ประยุทธ ไทยธานี |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 44-42-2 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | พุธ | 13:40-17:00 | 9.13.10** | 009 | C | 55 | 46 | 9 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ประภากร โล่ห์ทองคำ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 46-46-0 9-0-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | พุธ | 08:40-12:00 | 9.12.09** | 009 | C | 53 | 42 | 11 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.อลิสา เฟื่องวัฒนสินชัย |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 43-42-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P17 | | ศุกร์ | 12:00-15:20 | 17.37 | 017 | C | 42 | 36 | 6 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.ประยุทธ ไทยธานี |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 32-32-0 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | อาทิตย์ | 13:40-17:00 | 9.13.10** | 009 | C | 38 | 12 | 26 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สมร แสงอรุณ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 28-11-17 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | อาทิตย์ | 07:50-11:10 | 31.05.05 | 042 | C | 35 | 17 | 18 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายศิรสิน ฟุ้งสกุล |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 25-16-9 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | เสาร์ | 10:20-13:40 | 9.12.12** | 009 | C | 35 | 23 | 12 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.ประยุทธ ไทยธานี |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 25-19-6 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | เสาร์ | 08:40-12:00 | 9.12.07-08** | 009 | C | 37 | 27 | 10 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายศิรสิน ฟุ้งสกุล |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 27-22-5 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K5 | | เสาร์ | 12:50-16:10 | 24.125 | 024 | C | 56 | 42 | 14 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สมร แสงอรุณ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 46-42-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K6 | | เสาร์ | 07:50-11:10 | 9.12.11** | 009 | C | 32 | 19 | 13 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.อลิสา เฟื่องวัฒนสินชัย |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 22-19-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K7 | | อาทิตย์ | 07:50-11:10 | 27.05.08** | 029 | C | 35 | 24 | 11 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.อลิสา เฟื่องวัฒนสินชัย |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 25-24-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K8 | | เสาร์ | 08:40-12:00 | 18.302 | 018 | C | 42 | 31 | 11 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.กนกกร เมตตาจิต |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 32-25-7 10-6-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K9 | | เสาร์ | 13:40-17:00 | 9.12.12** | 009 | C | 100 | 72 | 28 | X | | |
| | | ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.ประยุทธ ไทยธานี |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 80-58-22 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K10 | | อาทิตย์ | 12:50-16:10 | 9.12.07-08** | 009 | C | 60 | 8 | 52 | X | | |
| | | ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.อลิสา เฟื่องวัฒนสินชัย |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 60-8-52 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|