| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | จันทร์ | 07:50-11:10 | 9.11.09 | 009 | C | 45 | 45 | 0 | X | | |
| | | จันทร์ | 11:10-12:50 | 9.11.09 | 009 | C | | | | | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.จันทร์เพ็ญ แสงอรุณ ผศ.จันทร์เพ็ญ แสงอรุณ นายศิรสิน ฟุ้งสกุล นายศิรสิน ฟุ้งสกุล |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , | 45-45-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | ศุกร์ | 07:50-11:10 | 9.09.07-08** | 009 | C | 61 | 0 | 61 | X | | |
| | | ศุกร์ | 11:10-12:50 | 9.09.07-08** | 009 | C | | | | | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วุฒิชัย จงคำนึงศีล ดร.วุฒิชัย จงคำนึงศีล |
| | | สำรองให้: | | |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | อังคาร | 07:50-11:10 | 9.13.05-06** | 009 | C | 91 | 64 | 27 | X | | |
| | | อังคาร | 11:10-12:50 | 9.13.05-06** | 009 | C | | | | | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.กนกกร เมตตาจิต ผศ.กนกกร เมตตาจิต |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี ทุกชั้นปี | 47-18-29 10-10-0 26-26-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | อังคาร | 07:50-11:10 | 9.12.05-06** | 009 | C | 54 | 11 | 43 | X | | |
| | | อังคาร | 11:10-12:50 | 9.12.05-06** | 009 | C | | | | | | |
| | | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วุฒิชัย จงคำนึงศีล ดร.วุฒิชัย จงคำนึงศีล |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 44-11-33 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | อังคาร | 07:50-11:10 | 9.12.07-08** | 009 | C | 55 | 55 | 0 | X | | |
| | | อังคาร | 11:10-12:50 | 9.12.07-08** | 009 | C | | | | | | |
| | | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายศิรสิน ฟุ้งสกุล นายศิรสิน ฟุ้งสกุล |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 45-45-0 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | พุธ | 12:50-16:10 | 9.11.07-08 | 009 | C | 72 | 67 | 5 | X | | |
| | | พุธ | 16:10-17:50 | 9.11.07-08 | 009 | C | | | | | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.บวร สุวรรณผา ผศ.บวร สุวรรณผา |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 29-28-1 33-32-1 10-7-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | พุธ | 12:50-16:10 | 9.11.11 | 009 | C | 40 | 24 | 16 | X | | |
| | | พุธ | 16:10-17:50 | 9.11.11 | 009 | C | | | | | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วุฒิชัย จงคำนึงศีล ดร.วุฒิชัย จงคำนึงศีล |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 35-24-11 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | พุธ | 12:50-16:10 | 9.11.05-06 | 009 | C | 65 | 64 | 1 | X | | |
| | | พุธ | 16:10-17:50 | 9.11.05-06 | 009 | C | | | | | | |
| | | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.จันทร์เพ็ญ แสงอรุณ นางสาวกวินฉัตระสิริ เมืองไทย ผศ.จันทร์เพ็ญ แสงอรุณ นางสาวกวินฉัตระสิริ เมืองไทย |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 55-54-1 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | จันทร์ | 07:50-11:10 | 9.12.07-08** | 009 | C | 64 | 63 | 1 | X | | |
| | | จันทร์ | 11:10-12:50 | 9.12.07-08** | 009 | C | | | | | | |
| | | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.กนกกร เมตตาจิต ผศ.กนกกร เมตตาจิต |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 54-53-1 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | อังคาร | 13:40-17:00 | 9.10.07-08 | 009 | C | 58 | 40 | 18 | X | | |
| | | อังคาร | 17:00-18:40 | 9.10.07-08 | 009 | C | | | | | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.จันทร์เพ็ญ แสงอรุณ ผศ.จันทร์เพ็ญ แสงอรุณ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 48-32-16 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | อังคาร | 07:50-11:10 | 9.12.12** | 009 | C | 54 | 41 | 13 | X | | |
| | | อังคาร | 11:10-12:50 | 9.12.12** | 009 | C | | | | | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.บวร สุวรรณผา ผศ.บวร สุวรรณผา |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 44-31-13 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | ศุกร์ | 07:50-11:10 | 17.35 | 017 | C | 52 | 50 | 2 | X | | |
| | | ศุกร์ | 11:10-12:50 | 17.35 | 017 | C | | | | | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สมร แสงอรุณ ผศ.ดร.สมร แสงอรุณ ผศ.กนกกร เมตตาจิต ผศ.กนกกร เมตตาจิต |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 42-40-2 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | พุธ | 07:50-11:10 | 9.12.12** | 009 | C | 55 | 35 | 20 | X | | |
| | | พุธ | 11:10-12:50 | 9.12.12** | 009 | C | | | | | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สมร แสงอรุณ ผศ.ดร.สมร แสงอรุณ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , ทุกชั้นปี | 45-35-10 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | จันทร์ | 14:30-17:50 | 9.13.05-06** | 009 | C | 64 | 53 | 11 | X | | |
| | | จันทร์ | 17:50-19:30 | 9.13.05-06** | 009 | C | | | | | | |
| | | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.บวร สุวรรณผา ผศ.บวร สุวรรณผา |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 54-50-4 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | อังคาร | 07:50-11:10 | 9.11.05-06 | 009 | C | 70 | 68 | 2 | X | | |
| | | อังคาร | 11:10-12:50 | 9.11.05-06 | 009 | C | | | | | | |
| | | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปี ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวกวินฉัตระสิริ เมืองไทย ผศ.ดร.สมร แสงอรุณ ผศ.ดร.สมร แสงอรุณ นางสาวกวินฉัตระสิริ เมืองไทย |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปี ทุกชั้นปี | 53-51-2 10-10-0 10-7-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | จันทร์ | 07:50-11:10 | 17.26 | 017 | C | 57 | 47 | 10 | X | | |
| | | จันทร์ | 11:10-12:50 | 17.26 | 017 | C | | | | | | |
| | | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วุฒิชัย จงคำนึงศีล ดร.วุฒิชัย จงคำนึงศีล |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 47-47-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P17 | | จันทร์ | 07:50-11:10 | 17.38 | 017 | C | 65 | 17 | 48 | X | | |
| | | จันทร์ | 11:10-12:50 | 17.38 | 017 | C | | | | | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.บวร สุวรรณผา ผศ.บวร สุวรรณผา |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 55-17-38 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P18 | | อังคาร | 13:40-17:00 | 9.11.05-06 | 009 | C | 66 | 55 | 11 | X | | |
| | | อังคาร | 17:00-18:40 | 9.11.05-06 | 009 | C | | | | | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวกวินฉัตระสิริ เมืองไทย นางสาวกวินฉัตระสิริ เมืองไทย ผศ.ดร.สมร แสงอรุณ ผศ.ดร.สมร แสงอรุณ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 56-44-12 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P19 | | ศุกร์ | 07:50-11:10 | 9.12.12** | 009 | C | 60 | 52 | 8 | X | | |
| | | ศุกร์ | 11:10-12:50 | 9.12.12** | 009 | C | | | | | | |
| | | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ศศิธร สังข์ประสิทธิ์ ผศ.จันทร์เพ็ญ แสงอรุณ ผศ.ศศิธร สังข์ประสิทธิ์ ผศ.จันทร์เพ็ญ แสงอรุณ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 45-34-11 20-18-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P20 | | อังคาร | 07:50-11:10 | 9.11.07-08 | 009 | C | 64 | 56 | 8 | X | | |
| | | อังคาร | 11:10-12:50 | 9.11.07-08 | 009 | C | | | | | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ศศิธร สังข์ประสิทธิ์ ผศ.ศศิธร สังข์ประสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 54-44-10 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P21 | | พุธ | 12:50-16:10 | 9.13.05-06** | 009 | C | 62 | 58 | 4 | X | | |
| | | พุธ | 16:10-17:50 | 9.13.05-06** | 009 | C | | | | | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.กนกกร เมตตาจิต ผศ.กนกกร เมตตาจิต |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 52-49-3 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P22 | | พุธ | 08:40-12:00 | 9.10.09 | 009 | C | 40 | 39 | 1 | X | | |
| | | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว-ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายศิรสิน ฟุ้งสกุล นางสาวกวินฉัตระสิริ เมืองไทย |
| | | สำรองให้: | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว-ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 39-39-0 1-0-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | เสาร์ | 12:50-16:10 | 18.302 | 018 | C | 49 | 41 | 8 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.จันทร์เพ็ญ แสงอรุณ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 39-34-5 10-7-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 0 | 40 | X | | CLOSED |
| | | ทุกชั้นปีอาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | | |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | อาทิตย์ | 08:40-12:00 | 9.13.09** | 009 | C | 36 | 31 | 5 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.บวร สุวรรณผา |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 26-23-3 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | อาทิตย์ | 07:50-11:10 | 9.13.10** | 009 | C | 41 | 27 | 14 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วุฒิชัย จงคำนึงศีล |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 31-23-8 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K5 | | อาทิตย์ | 08:40-12:00 | 9.12.10** | 009 | C | 41 | 27 | 14 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.จันทร์เพ็ญ แสงอรุณ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 31-27-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K6 | | อาทิตย์ | 12:00-15:20 | 18.307 | 018 | C | 39 | 26 | 13 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วุฒิชัย จงคำนึงศีล |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 29-26-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K7 | | อาทิตย์ | 12:50-16:10 | 9.12.10** | 009 | C | 50 | 41 | 9 | X | | |
| | | ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.จันทร์เพ็ญ แสงอรุณ |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 50-41-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K8 | | อาทิตย์ | 07:50-11:10 | 9.13.11** | 009 | C | 50 | 36 | 14 | X | | |
| | | ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สมร แสงอรุณ |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 50-36-14 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|