| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | พฤหัสบดี | 07:50-10:20 | 11.44** | 011 | C | 45 | 45 | 0 | X | | |
| | | ศุกร์ | 07:50-12:50 | 24.125 | 024 | C | | | | | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ. ดร.นฤมล ศักดิ์ปกรณ์กานต์ ผศ. ดร.นฤมล ศักดิ์ปกรณ์กานต์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , | 45-45-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | พฤหัสบดี | 07:50-10:20 | 27.04.06** | 029 | C | 42 | 42 | 0 | X | | |
| | | พุธ | 07:50-12:50 | 17.15 | 017 | C | | | | | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 ,อาจารย์: | ผศ. ดร.ลาวัลย์ ศิริศรีมังกร ผศ. ดร.ลาวัลย์ ศิริศรีมังกร |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , | 42-42-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | พฤหัสบดี | 07:50-10:20 | 9.11.05-06 | 009 | C | 47 | 46 | 1 | X | | |
| | | พุธ | 13:40-18:40 | 27.04.09** | 029 | C | | | | | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 ,อาจารย์: | นางสาวปานหทัย คเชนทร์ชาติ นางสาวปานหทัย คเชนทร์ชาติ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , | 47-46-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | พุธ | 07:50-12:50 | 17.14 | 017 | C | 46 | 45 | 1 | X | | |
| | | ศุกร์ | 13:40-16:10 | 9.10.05-06 | 009 | C | | | | | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 ,อาจารย์: | นางสาวจีรพรรณ ขจรจิตต์จรัส นางสาวจีรพรรณ ขจรจิตต์จรัส |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , | 46-45-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | ศุกร์ | 12:50-17:50 | 17.03 | 017 | C | 60 | 49 | 11 | X | | |
| | | อังคาร | 15:20-17:50 | 27.04.06** | 029 | C | | | | | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร. วริศรา ยางกลาง ดร. วริศรา ยางกลาง |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 50-49-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | พุธ | 07:50-12:50 | 17.03 | 017 | C | 46 | 46 | 0 | X | | |
| | | ศุกร์ | 15:20-17:50 | 17.38 | 017 | C | | | | | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ. พัทธนันท์ เกิดคง ผศ. พัทธนันท์ เกิดคง |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , | 46-46-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | อังคาร | 08:40-11:10 | 32.03.01** | 044 | C | 48 | 39 | 9 | X | | |
| | | พุธ | 16:10-21:10 | 17.04 | 017 | C | | | | | | |
| | | ชีววิทยา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายเจษฎา ทิพยะสุขศรี นายเจษฎา ทิพยะสุขศรี |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 38-38-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | อังคาร | 13:40-16:10 | 9.11.09 | 009 | C | 41 | 40 | 1 | X | | |
| | | อังคาร | 16:10-21:10 | 17.03 | 017 | C | | | | | | |
| | | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว-ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ. วรกุล เชวงกูล ผศ. อลิสา เฟื่องวัฒนสินชัย ผศ. วรกุล เชวงกูล ผศ. อลิสา เฟื่องวัฒนสินชัย |
| | | สำรองให้: | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว-ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , | 41-40-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | พุธ | 12:50-15:20 | 9.10.07-08 | 009 | C | 48 | 41 | 7 | X | | |
| | | พุธ | 16:10-21:10 | 17.02 | 017 | C | | | | | | |
| | | พุทธศาสนศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. สายยนต์ ชาวอุบล ผศ. สายยนต์ ชาวอุบล |
| | | สำรองให้: | พุทธศาสนศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 38-38-0 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | พุธ | 07:50-12:50 | 17.25 | 017 | C | 57 | 55 | 2 | X | | |
| | | อังคาร | 10:20-12:50 | 29.3.3** | 030 | C | | | | | | |
| | | อุตสาหกรรมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 ,อาจารย์: | นายฐิติวัสส์ กาญจนพิมาย นายการุณ มุกดาเนตร นายฐิติวัสส์ กาญจนพิมาย นายการุณ มุกดาเนตร |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , | 57-55-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | พุธ | 07:50-10:20 | 9.12.05-06** | 009 | C | 61 | 51 | 10 | X | | |
| | | จันทร์ | 17:50-21:10 | 17.23 | 017 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 19:30-21:10 | 17.23 | 017 | C | | | | | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. รัตติกร ศรีชัยชนะ ผศ. รัตติกร ศรีชัยชนะ |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 51-51-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | ศุกร์ | 07:50-12:50 | 17.01 | 017 | C | 57 | 46 | 11 | X | | |
| | | พุธ | 10:20-12:50 | 9.12.05-06** | 009 | C | | | | | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. รัตติกร ศรีชัยชนะ ผศ. รัตติกร ศรีชัยชนะ |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 47-46-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | พุธ | 07:50-12:50 | 17.02 | 017 | C | 89 | 84 | 5 | X | | |
| | | จันทร์ | 13:40-16:10 | 17.37 | 017 | C | | | | | | |
| | | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.วันวิสาข์ โชรัมย์ ผศ.ดร.รุ่งโรจน์ พงศ์กิจวิทูร ผศ.ดร.วันวิสาข์ โชรัมย์ ผศ.ดร.รุ่งโรจน์ พงศ์กิจวิทูร นายกิติกร ทิพนัด นายกิติกร ทิพนัด ผศ. จิรศักดิ์ วิพัฒน์โสภากร ผศ. จิรศักดิ์ วิพัฒน์โสภากร ผศ. ดร.รัฐกรณ์ คิดการ ผศ. ดร.สมศักดิ์ อภิบาลศรี ผศ. ดร.รัฐกรณ์ คิดการ ผศ. ดร.สมศักดิ์ อภิบาลศรี รศ.ดร. รสริน พิมลบรรยงก์ รศ.ดร. รสริน พิมลบรรยงก์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , | 44-40-4 45-44-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | พุธ | 07:50-12:50 | 17.19 | 017 | C | 45 | 45 | 0 | X | | |
| | | จันทร์ | 13:40-16:10 | 18.304 | 018 | C | | | | | | |
| | | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 ,อาจารย์: | ดร.สิริลักษณ์ โปร่งสันเทียะ ดร.สิริลักษณ์ โปร่งสันเทียะ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , | 45-45-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | พุธ | 07:50-12:50 | 17.18 | 017 | C | 29 | 27 | 2 | X | | |
| | | จันทร์ | 12:50-15:20 | 26.52** | 027 | C | | | | | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ. บุศรินทร์ คำหุ่ง ผศ. บุศรินทร์ คำหุ่ง |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , | 29-27-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | พฤหัสบดี | 12:50-15:20 | 26.42** | 027 | C | 45 | 34 | 11 | X | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:20-20:20 | 17.03 | 017 | C | | | | | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายอารยะ มนูญศักดิ์ นายอารยะ มนูญศักดิ์ |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 35-33-2 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P17 | | พุธ | 07:50-12:50 | 17.04 | 017 | C | 46 | 46 | 0 | X | | |
| | | จันทร์ | 14:30-17:00 | 24.323** | 024 | C | | | | | | |
| | | เคมี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.กมณชนก วงศ์สุขสิน ผศ.ดร.กมณชนก วงศ์สุขสิน |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , | 46-46-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P18 | | จันทร์ | 13:40-16:10 | 9.12.05-06** | 009 | C | 55 | 54 | 1 | X | | |
| | | จันทร์ | 16:10-21:10 | 17.01 | 017 | C | | | | | | |
| | | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ. วรกุล เชวงกูล ผศ. วรกุล เชวงกูล |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , | 55-54-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P19 | | พฤหัสบดี | 07:50-10:20 | 27.05.09** | 029 | C | 54 | 52 | 2 | X | | |
| | | ศุกร์ | 13:40-18:40 | 17.02 | 017 | C | | | | | | |
| | | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ. วรกุล เชวงกูล ผศ. วรกุล เชวงกูล |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , | 54-52-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P20 | | พุธ | 07:50-12:50 | 17.23 | 017 | C | 48 | 38 | 10 | X | | |
| | | พุธ | 13:40-16:10 | 31.06.04** | 042 | C | | | | | | |
| | | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ทูรย์ มีกุดเวียน ผศ. ทูรย์ มีกุดเวียน |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 38-37-1 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P21 | | พุธ | 07:50-12:50 | 17.1 | 017 | C | 39 | 38 | 1 | X | | |
| | | ศุกร์ | 08:40-11:10 | ดนตรี 2 | 041 | C | | | | | | |
| | | ดนตรี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 ,อาจารย์: | นายประสิทธิ์ อินทศร นายประสิทธิ์ อินทศร |
| | | สำรองให้: | ดนตรี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , | 39-38-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P22 | | พุธ | 07:50-12:50 | 17.21 | 017 | C | 36 | 35 | 1 | X | | |
| | | อังคาร | 12:50-15:20 | ดนตรี 2 | 041 | C | | | | | | |
| | | ดนตรี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 ,อาจารย์: | ดร. สุพิชฌาย์ ศรีไกล ดร. สุพิชฌาย์ ศรีไกล |
| | | สำรองให้: | ดนตรี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , | 36-35-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P23 | | ศุกร์ | 07:50-10:20 | 32.03.06** | 044 | C | 48 | 48 | 0 | X | | |
| | | จันทร์ | 07:50-12:50 | 32.03.08** | 044 | C | | | | | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 ,อาจารย์: | นางสาวสุภัทรา เกิดมงคล นางสาวสุภัทรา เกิดมงคล |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , | 48-48-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P24 | | ศุกร์ | 07:50-12:50 | 32.03.07** | 044 | C | 44 | 43 | 1 | X | | |
| | | พุธ | 16:10-18:40 | 32.03.08** | 044 | C | | | | | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 ,อาจารย์: | ผศ. นำสุข นวพงษ์พิพัฒน์ ผศ. นำสุข นวพงษ์พิพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , | 44-43-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P25 | | อังคาร | 07:50-10:20 | 32.03.07** | 044 | C | 42 | 41 | 1 | X | | |
| | | ศุกร์ | 13:40-18:40 | 32.03.04** | 044 | C | | | | | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 ,อาจารย์: | ผศ. ดร.นฤเบศ ลาภยิ่งยง ผศ. ดร.นฤเบศ ลาภยิ่งยง |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , | 42-41-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P26 | | จันทร์ | 07:50-10:20 | 32.03.01** | 044 | C | 45 | 43 | 2 | X | | |
| | | จันทร์ | 13:40-18:40 | 32.03.06** | 044 | C | | | | | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 ,อาจารย์: | ผศ. นำสุข นวพงษ์พิพัฒน์ ผศ. นำสุข นวพงษ์พิพัฒน์ ผศ. ดร.นฤเบศ ลาภยิ่งยง ผศ. ดร.นฤเบศ ลาภยิ่งยง |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , | 45-43-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P27 | | พุธ | 07:50-12:50 | 17.16 | 017 | C | 46 | 44 | 2 | X | | |
| | | ศุกร์ | 14:30-17:00 | 9.11.12 | 009 | C | | | | | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 ,อาจารย์: | ดร.แวววลี แววฉิมพลี ดร.แวววลี แววฉิมพลี |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , | 46-44-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P28 | | ศุกร์ | 12:50-15:20 | 17.38 | 017 | C | 57 | 48 | 9 | X | | |
| | | ศุกร์ | 15:20-20:20 | 17.07 | 017 | C | | | | | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. สาวิตรี จันทร์โสภา ผศ. สาวิตรี จันทร์โสภา |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 47-47-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P29 | | พุธ | 07:50-12:50 | 17.01 | 017 | C | 48 | 46 | 2 | X | | |
| | | อังคาร | 13:40-16:10 | 9.12.05-06** | 009 | C | | | | | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 ,อาจารย์: | ผศ. โสภิดา โคตรโนนกอก ผศ. โสภิดา โคตรโนนกอก |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , | 48-46-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P30 | | พุธ | 07:50-12:50 | 17.13 | 017 | C | 54 | 54 | 0 | X | | |
| | | พุธ | 13:40-16:10 | 9.12.07-08** | 009 | C | | | | | | |
| | | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.กาญจนา คำผา ผศ.ดร.กาญจนา คำผา |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , | 54-54-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P31 | | พฤหัสบดี | 07:50-12:50 | 17.13 | 017 | C | 53 | 51 | 2 | X | | |
| | | พฤหัสบดี | 16:10-18:40 | 9.12.05-06** | 009 | C | | | | | | |
| | | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.กาญจนา คำผา ผศ.ดร.กาญจนา คำผา |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , | 53-51-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P32 | | พุธ | 07:50-12:50 | 17.20 | 017 | C | 47 | 47 | 0 | X | | |
| | | อังคาร | 13:40-16:10 | 18.304 | 018 | C | | | | | | |
| | | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ. ดร.วาระดี ชาญวิรัตน์ ผศ. ดร.วาระดี ชาญวิรัตน์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , | 47-47-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P33 | | พุธ | 07:50-12:50 | 17.08 | 017 | C | 48 | 48 | 0 | X | | |
| | | อังคาร | 15:20-17:50 | 11.46** | 011 | C | | | | | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 ,อาจารย์: | รศ.ดร. ไทยปัญญา จันปุ่ม รศ.ดร. ไทยปัญญา จันปุ่ม |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , | 48-48-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P34 | | จันทร์ | 08:40-11:10 | 26.61** | 027 | C | 40 | 32 | 8 | X | | |
| | | ศุกร์ | 16:10-21:10 | 17.18 | 017 | C | | | | | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. บุศรินทร์ คำหุ่ง ผศ. บุศรินทร์ คำหุ่ง |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 33-32-1 7-0-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P35 | | พุธ | 07:50-12:50 | 17.17 | 017 | C | 227 | 214 | 13 | X | | |
| | | จันทร์ | 13:40-16:10 | 31.07.06** | 042 | C | | | | | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.วาสนา วงศ์ยิ้มย่อง ผศ.ดร.วาสนา วงศ์ยิ้มย่อง |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 55-55-0 56-56-0 54-53-1 52-50-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P36 | | พุธ | 07:50-12:50 | 17.04 | 017 | C | 48 | 48 | 0 | X | | |
| | | จันทร์ | 09:30-12:00 | 24.323** | 024 | C | | | | | | |
| | | เคมี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.กมณชนก วงศ์สุขสิน ผศ.ดร.กมณชนก วงศ์สุขสิน |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , | 48-48-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P37 | | อังคาร | 12:50-15:20 | 24.208 | 024 | C | 41 | 31 | 10 | X | | |
| | | อังคาร | 15:20-20:20 | 24.208 | 024 | C | | | | | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ดร.ชาญเรืองฤทธิ์ จันทร์นอก ผศ. ดร.ชาญเรืองฤทธิ์ จันทร์นอก |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 31-31-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P38 | | ศุกร์ | 12:50-15:20 | 11.46** | 011 | C | 33 | 33 | 0 | X | | |
| | | พุธ | 13:40-18:40 | 17.01 | 017 | C | | | | | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 ,อาจารย์: | ผศ. ดร.ชาญเรืองฤทธิ์ จันทร์นอก ผศ. ดร.ชาญเรืองฤทธิ์ จันทร์นอก |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , | 32-32-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P39 | | พฤหัสบดี | 07:50-10:20 | 32.03.01** | 044 | C | 36 | 35 | 1 | X | | |
| | | อังคาร | 14:30-19:30 | 17.01 | 017 | C | | | | | | |
| | | ชีววิทยา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 ,อาจารย์: | นายเจษฎา ทิพยะสุขศรี นายเจษฎา ทิพยะสุขศรี |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , | 36-35-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P40 | | พุธ | 07:50-12:50 | 17.06 | 017 | C | 50 | 48 | 2 | X | | |
| | | จันทร์ | 13:40-16:10 | 32.04.03** | 044 | C | | | | | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ. ดร.ขวัญใจ ดีจริง ผศ. ดร.ขวัญใจ ดีจริง |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , | 50-48-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P41 | | ศุกร์ | 13:40-16:10 | 32.05.03** | 044 | C | 49 | 49 | 0 | X | | |
| | | ศุกร์ | 16:10-21:10 | 17.04 | 017 | C | | | | | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 ,อาจารย์: | ผศ. ดร.ขวัญใจ ดีจริง ผศ. ดร.ขวัญใจ ดีจริง |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , | 49-49-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P43 | | พุธ | 07:50-12:50 | 17.24 | 017 | C | 41 | 37 | 4 | X | | |
| | | พฤหัสบดี | 14:30-17:00 | 9.11.12 | 009 | C | | | | | | |
| | | พุทธศาสนศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ. สายยนต์ ชาวอุบล ผศ. สายยนต์ ชาวอุบล |
| | | สำรองให้: | พุทธศาสนศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , | 41-37-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P44 | | พุธ | 15:20-17:50 | 9.12.12** | 009 | C | 49 | 39 | 10 | X | | |
| | | จันทร์ | 17:50-21:10 | 17.06 | 017 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 19:30-21:10 | 17.06 | 017 | C | | | | | | |
| | | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. กฤษณา จินดาสอน ผศ. กฤษณา จินดาสอน |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 39-39-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P45 | | ศุกร์ | 07:50-10:20 | 9.13.09** | 009 | C | 40 | 37 | 3 | X | | |
| | | พุธ | 07:50-12:50 | 17.11 | 017 | C | | | | | | |
| | | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 ,อาจารย์: | นายนิคม บุญสุวรรณ นายนิคม บุญสุวรรณ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , | 40-37-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P46 | | พุธ | 07:50-12:50 | 17.08 | 017 | C | 48 | 48 | 0 | X | | |
| | | พฤหัสบดี | 12:50-15:20 | 24.223** | 024 | C | | | | | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 ,อาจารย์: | รศ.ดร. ไทยปัญญา จันปุ่ม รศ.ดร. ไทยปัญญา จันปุ่ม |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , | 48-48-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P47 | | อังคาร | 12:50-15:20 | 11.46** | 011 | C | 48 | 48 | 0 | X | | |
| | | พุธ | 13:40-18:40 | 17.08 | 017 | C | | | | | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 ,อาจารย์: | รศ.ดร. ไทยปัญญา จันปุ่ม รศ.ดร. ไทยปัญญา จันปุ่ม |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , | 48-48-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P48 | | พุธ | 07:50-12:50 | 17.07 | 017 | C | 30 | 29 | 1 | X | | |
| | | จันทร์ | 14:30-17:00 | 11.45** | 011 | C | | | | | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ. ดร.ชาญเรืองฤทธิ์ จันทร์นอก ผศ. ดร.ชาญเรืองฤทธิ์ จันทร์นอก |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , | 30-29-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P49 | | พุธ | 07:50-12:50 | 17.05 | 017 | C | 51 | 51 | 0 | X | | |
| | | ศุกร์ | 12:50-15:20 | 32.05.05** | 044 | C | | | | | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 ,อาจารย์: | รศ.ดร. เพ็ญศรี อมรศิลปชัย รศ.ดร. เพ็ญศรี อมรศิลปชัย |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , | 51-51-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | เสาร์ | 16:10-21:10 | 27.04.13** | 029 | C | 50 | 42 | 8 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. พิชญาภา ชะวางกลาง |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 35-31-4 15-11-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | อาทิตย์ | 18:40-21:10 | 17.35 | 017 | C | 44 | 32 | 12 | X | | |
| | | เสาร์ | 18:40-21:10 | 17.35 | 017 | C | | | | | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสมบุญ พุทธบุตร |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 34-32-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | อาทิตย์ | 15:20-20:20 | 31.05.02 | 042 | C | 49 | 40 | 9 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร. วชิรารัตน์ นิรันดร์เตชาภัทร์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 39-38-1 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | เสาร์ | 07:50-12:50 | 34.03.01** | 046 | C | 52 | 42 | 10 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. กฤษณา จินดาสอน |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 42-41-1 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K6 | | เสาร์ | 13:40-18:40 | 27.04.06** | 029 | C | 44 | 24 | 20 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร. วริศรา ยางกลาง |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 34-23-11 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K8 | | อาทิตย์ | 18:40-21:10 | 17.26 | 017 | C | 46 | 37 | 9 | X | | |
| | | เสาร์ | 18:40-21:10 | 17.26 | 017 | C | | | | | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. กรกนก ธูปประสม |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 36-36-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K9 | | อาทิตย์ | 18:40-21:10 | 9.12.10** | 009 | C | 41 | 30 | 11 | X | | |
| | | เสาร์ | 18:40-21:10 | 9.12.10** | 009 | C | | | | | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.กาญจนา ท่อแก้ว |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 31-30-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K10 | | อาทิตย์ | 18:40-21:10 | 9.12.11** | 009 | C | 38 | 27 | 11 | X | | |
| | | เสาร์ | 18:40-21:10 | 9.12.11** | 009 | C | | | | | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. พัทธนันท์ เกิดคง |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 28-26-2 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K11 | | อาทิตย์ | 18:40-21:10 | 17.38 | 017 | C | 42 | 32 | 10 | X | | |
| | | เสาร์ | 18:40-21:10 | 17.38 | 017 | C | | | | | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. สาวิตรี จันทร์โสภา |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , ทุกชั้นปี | 32-32-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K12 | | อาทิตย์ | 18:40-21:10 | 17.37 | 017 | C | 42 | 34 | 8 | X | | |
| | | เสาร์ | 18:40-21:10 | 17.37 | 017 | C | | | | | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่6 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวเกศินี พึ่งกิ่ง ผศ. โสภิดา โคตรโนนกอก |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่6 , ทุกชั้นปี | 32-32-0 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K13 | | เสาร์ | 15:20-20:20 | 24.111 | 024 | C | 36 | 23 | 13 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร. พิชญาวี ทองกลาง |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 26-23-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K14 | | เสาร์ | 14:30-19:30 | 31.06.03** | 042 | C | 44 | 34 | 10 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.วาสนา วงศ์ยิ้มย่อง |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 34-34-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K15 | | อาทิตย์ | 15:20-20:20 | 32.05.02** | 044 | C | 40 | 30 | 10 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ดร.ขวัญใจ ดีจริง |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 31-30-1 9-0-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K17 | | เสาร์ | 14:30-19:30 | 32.03.04** | 044 | C | 40 | 30 | 10 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ดร.นฤเบศ ลาภยิ่งยง |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 31-30-1 9-0-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K18 | | เสาร์ | 15:20-20:20 | 32.05.01** | 044 | C | 39 | 27 | 12 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ดร.ขวัญใจ ดีจริง รศ.ดร. เพ็ญศรี อมรศิลปชัย |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 29-26-3 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K19 | | อาทิตย์ | 14:30-19:30 | 11.45** | 011 | C | 37 | 27 | 10 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ชำนาญ พร้อมจันทึก |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 27-25-2 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K20 | | เสาร์ | 09:30-14:30 | 31.06.03** | 042 | C | 41 | 30 | 11 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.วาสนา วงศ์ยิ้มย่อง |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 31-30-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|