| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | ศุกร์ | 12:00-15:20 | 22.3.1AB** | 022 | C | 57 | 48 | 9 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สุกฤตา บุรินทร์วัฒนา |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 47-41-6 10-7-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | ศุกร์ | 07:50-11:10 | 22.3.1AB** | 022 | C | 57 | 40 | 17 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สุกฤตา บุรินทร์วัฒนา |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 47-40-7 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | พฤหัสบดี | 12:00-15:20 | 22.3.2AB** | 022 | C | 56 | 48 | 8 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สุกฤตา บุรินทร์วัฒนา |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 46-40-6 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | พฤหัสบดี | 12:00-15:20 | 22.2.1AB** | 022 | C | 61 | 47 | 14 | X | | |
| | | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ลินนภัสร์ วุฒิกนกกัญจน์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 51-43-8 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | จันทร์ | 07:50-11:10 | 13.22** | 013 | C | 51 | 34 | 17 | X | | |
| | | เศรษฐศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ลินนภัสร์ วุฒิกนกกัญจน์ |
| | | สำรองให้: | เศรษฐศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 41-34-7 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P6 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 13.32** | 013 | C | 55 | 13 | 42 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางนลินี อัศวธิติสกุล รศ.ลินนภัสร์ วุฒิกนกกัญจน์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 28-10-18 20-0-20 7-3-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | เสาร์ | 07:50-11:10 | 22.3.2AB** | 022 | C | 51 | 30 | 21 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายนิวัต กุลศุภโชติ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 41-30-11 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | อาทิตย์ | 13:40-17:00 | 22.3.2AB** | 022 | C | 49 | 26 | 23 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายนิวัต กุลศุภโชติ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 39-24-15 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | อาทิตย์ | 07:50-11:10 | 13.24** | 013 | C | 48 | 40 | 8 | X | | |
| | | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 ,อาจารย์: | นางกิ่งแก้ว บุญสุข |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , | 48-40-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | อาทิตย์ | 09:30-12:50 | 22.3.1AB** | 022 | C | 30 | 17 | 13 | X | | |
| | | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายนิวัต กุลศุภโชติ |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 20-15-5 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K5 | | เสาร์ | 13:40-17:00 | 13.34** | 013 | C | 41 | 13 | 28 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.จันทิมา งานโคกกรวด |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 31-11-20 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K6 | | อาทิตย์ | 13:40-17:00 | 22.3.3 | 022 | C | 40 | 6 | 34 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สุกฤตา บุรินทร์วัฒนา |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 30-6-24 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|