| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | อังคาร | 07:50-10:20 | 22.3.3 | 022 | C | 40 | 28 | 12 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สุวรรณา เตชะธีระปรีดา |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 33-27-6 7-1-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | อังคาร | 10:20-12:50 | 22.3.3 | 022 | C | 36 | 29 | 7 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สุวรรณา เตชะธีระปรีดา |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 26-25-1 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | ศุกร์ | 10:20-12:50 | 13.21 | 013 | C | 34 | 34 | 0 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.สุวรรณา เตชะธีระปรีดา |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , | 34-34-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | พฤหัสบดี | 10:20-12:50 | 13.24** | 013 | C | 44 | 33 | 11 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สุวรรณา เตชะธีระปรีดา |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 34-33-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | พฤหัสบดี | 07:50-10:20 | 13.26 (คี่) | 013 | C | 30 | 29 | 1 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่5 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ศิริสรณ์เจริญ กมลลิ้มสกุล |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่5 , ทุกชั้นปี | 29-27-2 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | ศุกร์ | 07:50-10:20 | 13.21 | 013 | C | 36 | 35 | 1 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่6 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.สุวรรณา เตชะธีระปรีดา |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่6 , | 36-35-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | ศุกร์ | 07:50-10:20 | 13.31** | 013 | C | 50 | 38 | 12 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ศิริสรณ์เจริญ กมลลิ้มสกุล |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 16-15-1 24-23-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | ศุกร์ | 10:20-12:50 | 13.31** | 013 | C | 33 | 23 | 10 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ศิริสรณ์เจริญ กมลลิ้มสกุล |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 23-20-3 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | อังคาร | 07:50-10:20 | 13.31** | 013 | C | 43 | 37 | 6 | X | | |
| | | การเงินและการธนาคาร ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ศิริสรณ์เจริญ กมลลิ้มสกุล |
| | | สำรองให้: | การเงินและการธนาคาร ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-31-1 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | อังคาร | 12:50-15:20 | 13.31** | 013 | C | 42 | 31 | 11 | X | | |
| | | การเงินและการธนาคาร ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ศิริสรณ์เจริญ กมลลิ้มสกุล |
| | | สำรองให้: | การเงินและการธนาคาร ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 32-30-2 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | เสาร์ | 11:10-13:40 | 13.22** | 013 | C | 23 | 22 | 1 | X | | |
| | | การเงินและการธนาคาร ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ศิริสรณ์เจริญ กมลลิ้มสกุล |
| | | สำรองให้: | การเงินและการธนาคาร ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 13-12-1 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | อาทิตย์ | 12:00-14:30 | 13.36** | 013 | C | 30 | 18 | 12 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ศิริสรณ์เจริญ กมลลิ้มสกุล |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 20-14-6 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | เสาร์ | 07:50-10:20 | 22.3.2AB** | 022 | C | 38 | 15 | 23 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ศิริสรณ์เจริญ กมลลิ้มสกุล |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 28-13-15 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|