| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | อาทิตย์ | 12:50-13:40 | 13.31** | 013 | C | 38 | 26 | 12 | X | | |
| | | อาทิตย์ | 13:40-16:10 | 13.31** | 013 | C | | | | | | |
| | | การจัดการ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายสุรัตน์ หงษ์ไทย ผศ.เอกราช หนูแก้ว |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 28-25-3 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | อาทิตย์ | 12:00-13:40 | 22.8 | 022 | C | 34 | 26 | 8 | X | | |
| | | อาทิตย์ | 13:40-15:20 | 22.8 | 022 | C | | | | | | |
| | | การจัดการ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ศิริพร เลิศยิ่งยศ ผศ.เอกราช หนูแก้ว |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 24-24-0 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K3 | | เสาร์ | 13:40-14:30 | 22.2.2AB** | 022 | C | 47 | 33 | 14 | X | | |
| | | เสาร์ | 14:30-15:20 | 22.2.2AB** | 022 | C | | | | | | |
| | | เสาร์ | 15:20-17:00 | 22.2.2AB** | 022 | C | | | | | | |
| | | การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.เอกราช หนูแก้ว ผศ.ดวงพร กิจอาทร ผศ.ดร.สุชีรา ธนาวุฒิ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 37-33-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | เสาร์ | 13:40-15:20 | 22.3.1AB** | 022 | C | 45 | 36 | 9 | X | | |
| | | เสาร์ | 15:20-16:10 | 22.3.1AB** | 022 | C | | | | | | |
| | | เสาร์ | 16:10-17:00 | 22.3.1AB** | 022 | C | | | | | | |
| | | การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.เอกราช หนูแก้ว นายอิศริย์ เดชตานนท์ ผศ.ดร.สุวรรณา เตชะธีระปรีดา |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 34-33-1 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K5 | | เสาร์ | 15:20-16:10 | 22.8 | 022 | C | 45 | 34 | 11 | X | | |
| | | เสาร์ | 16:10-17:00 | 22.8 | 022 | C | | | | | | |
| | | เสาร์ | 17:00-18:40 | 22.8 | 022 | C | | | | | | |
| | | การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ศิริสรณ์เจริญ กมลลิ้มสกุล นางสาวชิดชนก ปรีชานันท์ ผศ.เอกราช หนูแก้ว |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 35-34-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปากช่อง |
| K6 | | เสาร์ | 12:00-13:40 | 22.8 | 022 | C | 36 | 35 | 1 | X | | |
| | | เสาร์ | 13:40-14:30 | 22.8 | 022 | C | | | | | | |
| | | เสาร์ | 14:30-15:20 | 22.8 | 022 | C | | | | | | |
| | | การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.สุธิรา เจริญ ผศ.เอกราช หนูแก้ว นางสาวสุภาพร ลักษมีธนสาร |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , | 36-35-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|