| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | พุธ | 07:50-10:20 | 24.125 | 024 | C | 68 | 51 | 17 | X | | |
| | | สารสนเทศศาสตร์และบรรณารักษศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายนิติภูมิ อัศวธิติสกุล
|
| | | สำรองให้: | สารสนเทศศาสตร์และบรรณารักษศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 31-24-7 27-20-7 10-7-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ก.พ. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 ออกแบบนิเทศศิลป์ [551217216] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 9 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 สารสนเทศศาสตร์และบรรณารักษศาสตร์ [551212207] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 สารสนเทศศาสตร์และบรรณารักษศาสตร์ [551212207] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 ออกแบบนิเทศศิลป์ [551217216] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 9 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| P2 | | พุธ | 10:20-12:50 | 32.08.02** | 044 | C | 79 | 61 | 18 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ภาษาญี่ปุ่น ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางกัญญาภัค ภัยแคล้ว
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ภาษาญี่ปุ่น ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 44-40-4 25-17-8 10-4-6 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ก.พ. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาไทย [551212013] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 ภาษาญี่ปุ่น [551212209] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.06 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาญี่ปุ่น [551212209] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.06 ภาษาไทย [551212013] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| P3 | | อังคาร | 07:50-10:20 | 24.125 | 024 | C | 85 | 52 | 33 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวนิภาดา จรัสเอี่ยม
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 35-27-8 40-15-25 10-10-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ก.พ. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาอังกฤษ [551212014] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.07 ภาษาอังกฤษ [551212014] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาอังกฤษ [551212014] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 2 ห้องสอบ 27.05.09** ภาษาอังกฤษ [551212014] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.09** |
|
| P4 | | จันทร์ | 10:20-12:50 | 32.08.01** | 044 | C | 88 | 42 | 46 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสุภาวดี สุวิธรรมา
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 40-27-13 38-12-26 10-3-7 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ก.พ. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาอังกฤษธุรกิจ [551212221] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.07 ภาษาอังกฤษธุรกิจ [551212221] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาอังกฤษธุรกิจ [551212221] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 2 ห้องสอบ 27.05.09** ภาษาอังกฤษธุรกิจ [551212221] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.09** |
|
| P5 | | จันทร์ | 13:40-16:10 | 24.125 | 024 | C | 90 | 72 | 18 | X | | |
| | | ภาษาญี่ปุ่น ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาววิมลยา เนื้อทอง
|
| | | สำรองให้: | ภาษาญี่ปุ่น ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 31-22-9 54-45-9 5-5-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ก.พ. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาญี่ปุ่น [551212209] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** อาชีวอนามัยและความปลอดภัย [561211093] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาญี่ปุ่น [551212209] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** อาชีวอนามัยและความปลอดภัย [561211093] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| P6 | | อังคาร | 12:50-15:20 | 32.08.02** | 044 | C | 71 | 56 | 15 | X | | |
| | | ภาษาจีน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ภาษาจีน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสุภัทรา เกิดมงคล
|
| | | สำรองให้: | ภาษาจีน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ภาษาจีน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 29-23-6 32-30-2 10-3-7 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ก.พ. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาจีน [551212016] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.06.06** ภาษาจีน [551212016] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาจีน [551212016] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** ภาษาจีน [551212016] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| P7 | | พฤหัสบดี | 07:50-10:20 | 24.125 | 024 | C | 63 | 45 | 18 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สัจจารักษ์ ลาดสูงเนิน
|
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 27-23-4 26-21-5 10-1-9 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ก.พ. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 อุตสาหกรรมท่องเที่ยว [551212225] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** อุตสาหกรรมท่องเที่ยว [551212225] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.05.06** |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 อุตสาหกรรมท่องเที่ยว [551212225] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 27.05.08** อุตสาหกรรมท่องเที่ยว [551212225] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| P8 | | ศุกร์ | 07:50-10:20 | 27.04.06** | 029 | C | 71 | 58 | 13 | X | | |
| | | การจัดการโรงแรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การจัดการโรงแรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ขนิษฐา ชมภูวิเศษ
|
| | | สำรองให้: | การจัดการโรงแรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การจัดการโรงแรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 33-31-2 28-24-4 10-3-7 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ก.พ. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 การจัดการโรงแรม [551212264] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** การจัดการโรงแรม [551212264] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.06.06** |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 การจัดการโรงแรม [551212264] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.10.05-06 การจัดการโรงแรม [551212264] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.10.05-06 |
|
| P9 | | ศุกร์ | 07:50-10:20 | 32.08.02** | 044 | C | 96 | 80 | 16 | X | | |
| | | การพัฒนาสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสุภัทรา เกิดมงคล
|
| | | สำรองให้: | การพัฒนาสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 39-37-2 43-39-4 4-4-0 10-0-10 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ก.พ. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 การพัฒนาสังคม [551212081] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** การจัดการ [551714060] (ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** การตลาด [551714725] (ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 การจัดการ [551714060] (ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.10.07-08 การตลาด [551714725] (ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.10.07-08 การพัฒนาสังคม [551212081] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.10.07-08 |
|
| P10 | | พุธ | 07:50-10:20 | 32.08.02** | 044 | C | 85 | 74 | 11 | X | | |
| | | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร. พัชนา สุวรรณแสน
|
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 33-28-5 42-37-5 10-9-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ก.พ. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 ชีววิทยา [551211006] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** เคมี [551211005] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 ชีววิทยา [551211006] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.11.05-06 เคมี [551211005] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.11.05-06 |
|
| P11 | | พฤหัสบดี | 10:20-12:50 | 24.125 | 024 | C | 62 | 48 | 14 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ระบบสารสนเทศเพื่อการจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สัจจารักษ์ ลาดสูงเนิน
|
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ระบบสารสนเทศเพื่อการจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 30-26-4 22-18-4 10-4-6 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ก.พ. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 ฟิสิกส์ [551211007] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.09** ระบบสารสนเทศเพื่อการจัดการ [551211075] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.09** |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 ระบบสารสนเทศเพื่อการจัดการ [551211075] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 ฟิสิกส์ [551211007] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 |
|
| P12 | | อังคาร | 10:20-12:50 | 24.125 | 024 | C | 82 | 71 | 11 | X | | |
| | | เกษตรศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ขนิษฐา ชมภูวิเศษ
|
| | | สำรองให้: | เกษตรศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 38-32-6 34-29-5 10-10-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ก.พ. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 เกษตรศาสตร์ [551211102] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.09** คหกรรมศาสตร์ [551211010] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.09** |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 เกษตรศาสตร์ [551211102] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 คหกรรมศาสตร์ [551211010] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 |
|
| P13 | | จันทร์ | 10:20-12:50 | 32.08.02** | 044 | C | 60 | 41 | 19 | X | | |
| | | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ภูมิสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางกัญญาภัค ภัยแคล้ว
|
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ภูมิสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 34-25-9 16-15-1 10-1-9 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ก.พ. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 วิทยาการคอมพิวเตอร์ [551211138] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.09** ภูมิสารสนเทศ [551211052] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.09** |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 วิทยาการคอมพิวเตอร์ [551211138] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** ภูมิสารสนเทศ [551211052] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| P14 | | ศุกร์ | 07:50-10:20 | 32.08.01** | 044 | C | 95 | 71 | 24 | X | | |
| | | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทัศนศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สัจจารักษ์ ลาดสูงเนิน
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทัศนศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-29-3 22-15-7 31-23-8 10-4-6 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ก.พ. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 เทคนิคการสัตวแพทย์ [551211058] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.09.07-08** เทคโนโลยีสารสนเทศ [551211141] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.09.07-08** ทัศนศิลป์ [551218740] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.09.07-08** |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 ทัศนศิลป์ [551218740] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** เทคโนโลยีสารสนเทศ [551211141] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** เทคนิคการสัตวแพทย์ [551211058] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| P15 | | อังคาร | 13:40-16:10 | 24.125 | 024 | C | 84 | 71 | 13 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาววิมลยา เนื้อทอง
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 38-30-8 36-34-2 10-7-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ก.พ. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร [551211132] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 9 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.10.05-06 คอมพิวเตอร์ศึกษา [551810004] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.10.05-06 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 คอมพิวเตอร์ศึกษา [551810004] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร [551211132] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 9 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| P16 | | พุธ | 10:20-12:50 | 24.125 | 024 | C | 72 | 57 | 15 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายนิติภูมิ อัศวธิติสกุล
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 31-28-3 31-28-3 10-1-9 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ก.พ. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม [551211047] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.10.07-08 วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม [551211047] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.10.07-08 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม [551211047] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.06.06** วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม [551211047] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| P17 | | ศุกร์ | 10:20-12:50 | 32.08.01** | 044 | C | 98 | 79 | 19 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ณพฐ์ โสภีพันธ์
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 44-35-9 44-41-3 10-3-7 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ก.พ. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย [551211053] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.11.05-06 วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย [551211053] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.11.05-06 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย [551211053] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.11.07-08 วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย [551211053] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.11.07-08 |
|
| P18 | | พฤหัสบดี | 10:20-12:50 | 32.08.01** | 044 | C | 56 | 51 | 5 | X | | |
| | | สถิติประยุกต์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายอนุชิต กล้าไพรี
|
| | | สำรองให้: | สถิติประยุกต์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 17-17-0 29-28-1 10-6-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ก.พ. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 สถิติประยุกต์ [551211109] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.11.07-08 คณิตศาสตร์ [551810003] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 9 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.10.07-08 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 สถิติประยุกต์ [551211109] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.05-06** คณิตศาสตร์ [551810003] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 9 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.07-08** |
|
| P19 | | ศุกร์ | 07:50-10:20 | 24.125 | 024 | C | 65 | 52 | 13 | X | | |
| | | อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร. พัชนา สุวรรณแสน
|
| | | สำรองให้: | อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 55-50-5 10-2-8 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ก.พ. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 อาชีวอนามัยและความปลอดภัย [561211093] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.11.07-08 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 อาชีวอนามัยและความปลอดภัย [561211093] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.12.05-06** |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P20 | | พุธ | 12:50-15:20 | 31.04.02/1 | 042 | C | 63 | 52 | 11 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ดร.นฤเบศ ลาภยิ่งยง
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 24-23-1 29-29-0 10-0-10 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ก.พ. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาไทย [551810013] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.05-06** ภาษาอังกฤษ [551810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 10 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.05-06** |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาอังกฤษ [551810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 10 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.07-08** ภาษาไทย [551810013] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.07-08** |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | เสาร์ | 12:50-15:20 | 32.03.04** | 044 | C | 27 | 19 | 8 | X | | |
| | | ภาษาญี่ปุ่น ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การจัดการโรงแรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายนิติภูมิ อัศวธิติสกุล |
| | | สำรองให้: | ภาษาญี่ปุ่น ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การจัดการโรงแรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 8-5-3 8-7-1 10-6-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มิ.ย. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 สาธารณสุขชุมชน [552211065] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 16 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 ภาษาญี่ปุ่น [552212209] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 19 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) [551215085] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 9 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 การจัดการโรงแรม [552212264] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 19 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 การจัดการ [552714060] (ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 20 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.06 ภาษาอังกฤษ [552810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 16 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| K2 | | อาทิตย์ | 11:10-13:40 | 32.03.07** | 044 | C | 35 | 25 | 10 | X | | |
| | | ภาษาจีน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ขนิษฐา ชมภูวิเศษ |
| | | สำรองให้: | ภาษาจีน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 4-1-3 13-11-2 16-11-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มิ.ย. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) [552215086] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 19 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) [552215086] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 17 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 ภาษาจีน [552212016] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 19 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) [552215086] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 18 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| K3 | | อาทิตย์ | 08:40-11:10 | 32.03.07** | 044 | C | 33 | 22 | 11 | X | | |
| | | การพัฒนาสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาววิมลยา เนื้อทอง |
| | | สำรองให้: | การพัฒนาสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 11-10-1 12-11-1 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มิ.ย. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 การพัฒนาสังคม [552212081] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 19 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) [552215085] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 19 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 รัฐประศาสนศาสตร์ [432216232] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 13 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| K4 | | เสาร์ | 11:10-13:40 | 32.03.06** | 044 | C | 32 | 28 | 4 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวนิภาดา จรัสเอี่ยม |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 7-6-1 15-15-0 10-7-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มิ.ย. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ [552214263] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 18 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.06 การตลาด [552214725] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 19 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 ภาษาอังกฤษธุรกิจ [552212221] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 19 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 อุตสาหกรรมท่องเที่ยว [552212225] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 19 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย [552211053] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 17 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) [552215086] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 17 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| K5 | | เสาร์ | 10:20-12:50 | 32.03.04** | 044 | C | 30 | 18 | 12 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสุภัทรา เกิดมงคล |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 20-16-4 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มิ.ย. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาอังกฤษ [552212014] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 19 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.06 การจัดการ [552214060] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 16 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 การจัดการอุตสาหกรรม [562318742] (ปริญญาตรี (ต่อเนื่อง) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 18 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| K6 | | อาทิตย์ | 10:20-12:50 | 32.03.04** | 044 | C | 33 | 8 | 25 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางกัญญาภัค ภัยแคล้ว |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 22-4-18 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มิ.ย. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 การตลาด [552214725] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 19 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 รัฐประศาสนศาสตร์ [552216232] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 16 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.06 การจัดการ [552214060] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 16 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.06 การศึกษาปฐมวัย [552810001] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 16 หมู่ 5 ห้องสอบ 31.04.06 ภาษาอังกฤษ [552212014] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 19 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 |
|