| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | จันทร์ | 12:00-14:30 | 13.21 | 013 | C | 40 | 33 | 7 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 ,อาจารย์: | ดร. อัญรัตน์ วิเชียร
|
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , | 40-33-7 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ก.พ. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 การจัดการ [551214060] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 9 หมู่ 1 ห้องสอบ 22.3.2AB** |
| | | สอบปลายภาค: | 15 พ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 การจัดการ [551214060] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 9 หมู่ 1 ห้องสอบ 22.3.1AB** |
|
| P2 | | พฤหัสบดี | 12:50-15:20 | 13.23** | 013 | C | 54 | 43 | 11 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่6 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ. พรณีย์ ตะกรุดทอง
|
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่6 , ทุกชั้นปี | 44-43-1 10-0-10 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ก.พ. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 การจัดการ [551214060] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 6 ห้องสอบ 22.2.1AB** |
| | | สอบปลายภาค: | 15 พ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 การจัดการ [551214060] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 6 ห้องสอบ 22.2.1AB** |
|
| P3 | | พุธ | 10:20-12:50 | 22.2.1AB** | 022 | C | 100 | 71 | 29 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่4 , ทุกชั้นปี การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ. พรณีย์ ตะกรุดทอง
|
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่4 , ทุกชั้นปี การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 41-40-1 10-7-3 36-35-1 10-10-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ก.พ. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 การจัดการ [551214060] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 4 ห้องสอบ 22.2.2AB** การจัดการ [551214060] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 3 ห้องสอบ 22.2.2AB** |
| | | สอบปลายภาค: | 15 พ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 การจัดการ [551214060] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 4 ห้องสอบ 22.2.2AB** |
|
| P4 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | X | | CLOSED |
| | | ทุกชั้นปีอาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | | |
| | | สอบปลายภาค: | 15 พ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องสอบ 22.2.1AB** ห้องสอบ 22.2.2AB** ห้องสอบ 22.3.1AB** ห้องสอบ 22.3.2AB** ห้องสอบ 31.04.06 ห้องสอบ 31.04.07 |
|
| P5 | | จันทร์ | 14:30-17:00 | 13.21 | 013 | C | 40 | 33 | 7 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 ,อาจารย์: | ดร. อัญรัตน์ วิเชียร
|
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , | 40-33-7 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ก.พ. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 การจัดการ [551214060] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 22.3.2AB** |
| | | สอบปลายภาค: | 15 พ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 การจัดการ [551214060] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 22.3.1AB** |
|
| P6 | | ศุกร์ | 10:20-12:50 | 13.23** | 013 | C | 50 | 39 | 11 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่5 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ. พรณีย์ ตะกรุดทอง
|
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่5 , ทุกชั้นปี | 40-39-1 10-0-10 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ก.พ. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 การจัดการ [551214060] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 5 ห้องสอบ 22.2.1AB** |
| | | สอบปลายภาค: | 15 พ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 การจัดการ [551214060] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 5 ห้องสอบ 22.2.1AB** |
|
| P7 | | ศุกร์ | 10:20-12:50 | 13.36** | 013 | C | 52 | 36 | 16 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ. กรองทิพย์ ชัยชาญ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 42-35-7 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 15 พ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ [551214263] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 2 ห้องสอบ 22.3.2AB** |
|
| P8 | | อังคาร | 07:50-10:20 | 31.06.02** | 042 | C | 47 | 35 | 12 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร. อัญรัตน์ วิเชียร
|
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 37-34-3 10-1-9 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ก.พ. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ [551214263] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 22.3.3 |
| | | สอบปลายภาค: | 15 พ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ [551214263] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 22.3.2AB** |
|
| P9 | | พุธ | 10:20-12:50 | 31.03.02 | 042 | C | 60 | 53 | 7 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ. กรองทิพย์ ชัยชาญ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 40-34-6 19-19-0 1-0-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 15 พ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ [551214263] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 3 ห้องสอบ 31.04.06 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ [551714263] (ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| P10 | | จันทร์ | 10:20-12:50 | 13.32** | 013 | C | 53 | 42 | 11 | X | | |
| | | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ. กรองทิพย์ ชัยชาญ |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 43-41-2 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 15 พ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 การจัดการทรัพยากรมนุษย์ [551214738] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| P11 | | ศุกร์ | 07:50-10:20 | 22.2.1AB** | 022 | C | 100 | 80 | 20 | X | | |
| | | การเงินและการธนาคาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปี การเงินและการธนาคาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 ,อาจารย์: | รศ. พรณีย์ ตะกรุดทอง
|
| | | สำรองให้: | การเงินและการธนาคาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปี การเงินและการธนาคาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , | 40-39-1 10-9-1 41-41-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ก.พ. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 การเงินและการธนาคาร [551214739] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 22.3.1AB** การเงินและการธนาคาร [551214739] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 22.3.1AB** |
| | | สอบปลายภาค: | 15 พ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 การเงินและการธนาคาร [551214739] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.07 |
|
| P12 | | ไม่มีข้อมูล | 41 | 0 | 41 | X | | CLOSED |
| | | การเงินและการธนาคาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 ,อาจารย์: | N/A |
| | | สำรองให้: | | |
| | | สอบปลายภาค: | 15 พ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องสอบ N/A ห้องสอบ 22.2.1AB** ห้องสอบ 22.2.2AB** ห้องสอบ 22.3.1AB** ห้องสอบ 22.3.2AB** ห้องสอบ 31.04.06 ห้องสอบ 31.04.07 |
|
| P13 | | จันทร์ | 10:20-12:50 | 13.31** | 013 | C | 45 | 32 | 13 | X | | |
| | | เศรษฐศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร. เอกรัตน์ เอกศาสตร์ |
| | | สำรองให้: | เศรษฐศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 35-32-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 15 พ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 เศรษฐศาสตร์ [551219724] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ N/A |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | เสาร์ | 10:20-12:50 | 13.34** | 013 | C | 44 | 24 | 20 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวชลิกา ศิลปอนันต์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 17-12-5 17-12-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 มิ.ย. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ [552214263] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 18 หมู่ 2 ห้องสอบ 22.2.1AB** คอมพิวเตอร์ธุรกิจ [552214263] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 18 หมู่ 1 ห้องสอบ 22.2.1AB** |
|
| K3 | | เสาร์ | 07:50-10:20 | 13.34** | 013 | C | 32 | 20 | 12 | X | | |
| | | การบัญชี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวชลิกา ศิลปอนันต์ |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 22-20-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 มิ.ย. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 การบัญชี [552214737] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 18 หมู่ 2 ห้องสอบ 22.2.1AB** |
|
| K4 | | เสาร์ | 10:20-12:50 | 13.38** | 013 | C | 33 | 22 | 11 | X | | |
| | | การบัญชี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ. พรณีย์ ตะกรุดทอง |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 23-21-2 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 มิ.ย. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 การบัญชี [552214737] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 18 หมู่ 1 ห้องสอบ 22.2.2AB** |
|
| K5 | | อาทิตย์ | 10:20-12:50 | 13.35** | 013 | C | 47 | 31 | 16 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การเงินและการธนาคาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร. ชคัตตรัย รยะสวัสดิ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การเงินและการธนาคาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 27-22-5 10-7-3 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 มิ.ย. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 การเงินและการธนาคาร [552214739] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 19 หมู่ 1 ห้องสอบ 22.2.2AB** การจัดการ [552214060] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 19 หมู่ 1 ห้องสอบ 22.2.2AB** |
|
| K6 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 13.35** | 013 | C | 34 | 24 | 10 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร. ชคัตตรัย รยะสวัสดิ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 24-18-6 10-6-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 มิ.ย. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 การจัดการ [552214060] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 19 หมู่ 2 ห้องสอบ 22.3.3 |
|
| K7 | | อาทิตย์ | 10:20-12:50 | 13.37** | 013 | C | 42 | 30 | 12 | X | | |
| | | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ. พรณีย์ ตะกรุดทอง |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 15-14-1 17-12-5 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 มิ.ย. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 การจัดการทรัพยากรมนุษย์ [552714738] (ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 20 หมู่ 1 ห้องสอบ 22.2.2AB** การจัดการทรัพยากรมนุษย์ [552214738] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 19 หมู่ 1 ห้องสอบ 22.2.2AB** |
|
| ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K9 | | เสาร์ | 07:50-10:20 | 31.06.04** | 042 | C | 41 | 16 | 25 | X | | |
| | | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร. อัญรัตน์ วิเชียร |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 31-16-15 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 มิ.ย. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 การบัญชี [552714737] (ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 19 หมู่ 2 ห้องสอบ 22.3.1AB** |
|
| K10 | | เสาร์ | 10:20-12:50 | 31.06.04** | 042 | C | 42 | 26 | 16 | X | | |
| | | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร. อัญรัตน์ วิเชียร |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-25-7 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 มิ.ย. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 การบัญชี [552714737] (ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 19 หมู่ 1 ห้องสอบ 22.3.1AB** |
|
| K11 | | เสาร์ | 15:20-17:50 | 13.31** | 013 | C | 38 | 28 | 10 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ. พรณีย์ ตะกรุดทอง |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 26-25-1 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 มิ.ย. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ [552714263] (ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 19 หมู่ 1 ห้องสอบ 22.3.1AB** |
|