| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | พุธ | 10:20-12:50 | 31.07.06** | 042 | C | 119 | 104 | 15 | X | | |
| | | เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , เกษตรศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , เกษตรศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , คหกรรมศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวุฒิไกร ไชยมาลี |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , เกษตรศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , เกษตรศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , คหกรรมศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 23-15-8 26-23-3 25-21-4 34-34-0 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | อังคาร | 07:50-10:20 | 31.04.06 | 042 | C | 114 | 97 | 17 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวุฒิไกร ไชยมาลี |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 15-14-1 19-13-6 23-19-4 22-17-5 25-24-1 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | พฤหัสบดี | 10:20-12:50 | 31.07.06** | 042 | C | 119 | 104 | 15 | X | | |
| | | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.มานิตย์ อรรคชาติ |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 25-22-3 42-38-4 42-34-8 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | พุธ | 10:20-12:50 | 31.05.06** | 042 | C | 120 | 103 | 17 | X | | |
| | | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ภูมิสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.มานิตย์ อรรคชาติ |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ภูมิสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 18-14-4 17-15-2 39-36-3 36-31-5 10-7-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | ศุกร์ | 07:50-10:20 | 31.04.07 | 042 | C | 126 | 107 | 19 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , สถิติประยุกต์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายชินวัชร นิลเนตร |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , สถิติประยุกต์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 38-32-6 26-22-4 17-13-4 35-31-4 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | จันทร์ | 10:20-12:50 | 9.11.05-06 | 009 | C | 116 | 98 | 18 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายชินวัชร นิลเนตร |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 23-18-5 27-22-5 35-35-0 21-20-1 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | จันทร์ | 10:20-12:50 | 31.04.07 | 042 | C | 121 | 105 | 16 | X | | |
| | | ระบบสารสนเทศเพื่อการจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.มานิตย์ อรรคชาติ |
| | | สำรองให้: | ระบบสารสนเทศเพื่อการจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 14-11-3 50-46-4 47-41-6 10-7-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | จันทร์ | 07:50-10:20 | 31.07.06** | 042 | C | 111 | 93 | 18 | X | | |
| | | อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.บัญญัติ อนนท์จารย์ |
| | | สำรองให้: | อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 40-38-2 30-22-8 31-27-4 10-6-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | จันทร์ | 07:50-10:20 | 31.04.07 | 042 | C | 117 | 101 | 16 | X | | |
| | | ทัศนศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ภาษาจีน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ภาษาจีน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายโยธิน มาหา |
| | | สำรองให้: | ทัศนศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ภาษาจีน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ภาษาจีน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 26-23-3 41-36-5 40-35-5 10-7-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | พุธ | 10:20-12:50 | 31.04.07 | 042 | C | 114 | 107 | 7 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ภาษาญี่ปุ่น ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ภาษาญี่ปุ่น ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายโยธิน มาหา |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ภาษาญี่ปุ่น ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ภาษาญี่ปุ่น ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 37-33-4 33-31-2 34-33-1 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | จันทร์ | 12:50-15:20 | 31.04.06 | 042 | C | 113 | 99 | 14 | X | | |
| | | การจัดการโรงแรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่2 , การจัดการโรงแรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.บัญญัติ อนนท์จารย์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการโรงแรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่2 , การจัดการโรงแรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 34-30-4 37-31-6 32-28-4 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | ไม่มีข้อมูล | 3 | 0 | 3 | X | | CLOSED |
| | | อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 ,อาจารย์: | N/A |
| | | สำรองให้: | | |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | อาทิตย์ | 12:50-15:20 | 9.14.09** | 009 | C | 38 | 26 | 12 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.มานิตย์ อรรคชาติ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 28-25-3 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | อาทิตย์ | 10:20-12:50 | 9.12.11** | 009 | C | 39 | 28 | 11 | X | | |
| | | คหกรรมศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.บัญญัติ อนนท์จารย์ |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 29-25-4 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | เสาร์ | 13:40-16:10 | 31.05.02 | 042 | C | 51 | 20 | 31 | X | | |
| | | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.มานิตย์ อรรคชาติ |
| | | สำรองให้: | | |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K6 | | อาทิตย์ | 13:40-16:10 | 9.11.07-08 | 009 | C | 42 | 21 | 21 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.นิวัติ ทองวล |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-21-11 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K8 | | เสาร์ | 10:20-12:50 | 9.12.05-06** | 009 | C | 49 | 35 | 14 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวุฒิไกร ไชยมาลี |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 24-18-6 15-14-1 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K9 | | เสาร์ | 12:50-15:20 | 31.04.03 | 042 | C | 49 | 33 | 16 | X | | |
| | | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.สายยนต์ ชาวอุบล |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 39-30-9 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K19 | | อาทิตย์ | 13:40-16:10 | 31.05.06** | 042 | C | 47 | 34 | 13 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การเงินและการธนาคาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวุฒิไกร ไชยมาลี |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การเงินและการธนาคาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 27-23-4 10-7-3 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี (ต่อเนื่อง) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K12 | | เสาร์ | 07:50-10:20 | 31.04.04 | 042 | C | 58 | 43 | 15 | X | | |
| | | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายโยธิน มาหา |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 25-21-4 23-22-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K14 | | อาทิตย์ | 13:40-16:10 | 32.03.07** | 044 | C | 40 | 29 | 11 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายโยธิน มาหา |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 33-29-4 7-0-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K16 | | อาทิตย์ | 14:30-17:00 | 31.04.06 | 042 | C | 51 | 36 | 15 | X | | |
| | | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายชินวัชร นิลเนตร |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 41-35-6 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K17 | | อาทิตย์ | 10:20-12:50 | 31.06.04** | 042 | C | 45 | 29 | 16 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.นิวัติ ทองวล |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 35-29-6 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K18 | | เสาร์ | 13:40-16:10 | 9.12.07-08** | 009 | C | 50 | 38 | 12 | X | | |
| | | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายชินวัชร นิลเนตร |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 40-37-3 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|