| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | พุธ | 09:30-12:00 | 32.03.06** | 044 | C | 26 | 20 | 6 | X | | |
| | | พุธ | 12:50-15:20 | 32.03.06** | 044 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผศ.วิวรรณ กาญจนวจี |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | อาทิตย์ | 09:30-12:00 | 32.03.08** | 044 | C | 40 | 31 | 9 | X | | |
| | | อาทิตย์ | 12:50-15:20 | 32.03.08** | 044 | C | | | | | | |
| | | คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาววิมลยา เนื้อทอง |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 35-27-8 5-4-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | เสาร์ | 07:50-12:50 | 32.03.04** | 044 | C | 44 | 34 | 10 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 ,อาจารย์: | นายนิติภูมิ อัศวธิติสกุล |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , | 43-33-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | เสาร์ | 13:40-18:40 | 32.03.04** | 044 | C | 40 | 28 | 12 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สัจจารักษ์ ลาดสูงเนิน |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 34-25-9 6-3-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | อาทิตย์ | 07:50-12:50 | 32.03.04** | 044 | C | 41 | 34 | 7 | X | | |
| | | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสุภาวดี สุวิธรรมา |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 35-28-7 5-4-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K5 | | เสาร์ | 07:50-12:50 | 32.03.08** | 044 | C | 33 | 17 | 16 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายอนุชิต กล้าไพรี |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 23-10-13 10-7-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K6 | | เสาร์ | 09:30-12:00 | 32.03.07** | 044 | C | 27 | 13 | 14 | X | | |
| | | เสาร์ | 12:50-15:20 | 32.03.07** | 044 | C | | | | | | |
| | | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.นำสุข นวพงษ์พิพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 17-12-5 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K7 | | อาทิตย์ | 08:40-11:10 | 32.03.06** | 044 | C | 20 | 7 | 13 | X | | |
| | | อาทิตย์ | 12:00-14:30 | 32.03.06** | 044 | C | | | | | | |
| | | การเงินและการธนาคาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.วิวรรณ กาญจนวจี |
| | | สำรองให้: | การเงินและการธนาคาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 10-7-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K8 | | อาทิตย์ | 07:50-12:50 | 32.03.07** | 044 | C | 40 | 23 | 17 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ณพฐ์ โสภีพันธ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 33-20-13 7-3-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K9 | | เสาร์ | 14:30-19:30 | 32.03.08** | 044 | C | 33 | 17 | 16 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.นฤมล ศักดิ์ปกรณ์กานต์ นางสาวนิภาดา จรัสเอี่ยม |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 23-15-8 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|