| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 9.14.09** | 009 | C | 52 | 44 | 8 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ศักดิ์ชัย ภู่เจริญ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 42-38-4 10-6-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 พ.ย. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาอังกฤษ [551810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.09.07-08** |
|
| P2 | | พุธ | 12:50-16:10 | 9.12.11** | 009 | C | 51 | 20 | 31 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ศักดิ์ชัย ภู่เจริญ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 41-20-21 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 พ.ย. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาอังกฤษ [551810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.09.07-08** |
|
| P3 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 9.11.12 | 009 | C | 40 | 37 | 3 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ศักดิ์ชัย ภู่เจริญ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 33-30-3 7-7-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 พ.ย. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาอังกฤษ [551810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 3 ห้องสอบ 9.10.05-06 |
|
| P4 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 9.13.11** | 009 | C | 48 | 37 | 11 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร. พิกุล ภูมิโคกรักษ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 38-37-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 พ.ย. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาอังกฤษ [551810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 4 ห้องสอบ 9.10.05-06 |
|
| P5 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 9.12.12** | 009 | C | 52 | 42 | 10 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร. จตุรงค์ ธนะสีลังกูร |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 42-42-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 พ.ย. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 การศึกษาปฐมวัย [551810001] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.10.07-08 |
|
| P6 | | จันทร์ | 14:30-17:50 | 9.07.05-06** | 009 | C | 55 | 51 | 4 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สุภาพ ผู้รุ่งเรือง |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 45-45-0 10-6-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 พ.ย. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย [551810029] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.10.07-08 |
|
| P7 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 9.11.09 | 009 | C | 40 | 31 | 9 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร. เพชรสุดา ภูมิพันธุ์ |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-31-1 8-0-8 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 พ.ย. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 ศิลปศึกษา [551810023] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 9 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.38 |
|
| P8 | | อังคาร | 07:50-11:10 | 9.07.05-06** | 009 | C | 58 | 47 | 11 | X | | |
| | | เคมี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ดนตรี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร. เพชรสุดา ภูมิพันธุ์ |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ดนตรี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 31-31-0 17-16-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 พ.ย. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 เคมี [551810005] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.38 ดนตรี [551810021] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.35 |
|
| P9 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 9.11.07-08 | 009 | C | 50 | 38 | 12 | X | | |
| | | พุทธศาสนศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร. สรรฤดี ดีปู่ |
| | | สำรองให้: | พุทธศาสนศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 40-38-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 พ.ย. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 พุทธศาสนศึกษา [551810084] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.35 |
|
| P10 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 9.13.12** | 009 | C | 54 | 45 | 9 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร. จตุรงค์ ธนะสีลังกูร |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 44-44-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 พ.ย. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 การศึกษาปฐมวัย [551810001] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.11.05-06 |
|
| P11 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 31.04.04 | 042 | C | 54 | 42 | 12 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ไพจิตร สหัสรจินดา |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 44-42-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 พ.ย. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 การศึกษาปฐมวัย [551810001] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 3 ห้องสอบ 9.11.05-06 |
|
| P12 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 9.11.12 | 009 | C | 40 | 29 | 11 | X | | |
| | | เคมี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร. พิกุล ภูมิโคกรักษ์ |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 35-29-6 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 พ.ย. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 เคมี [551810005] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 17.37 |
|
| P13 | | จันทร์ | 13:40-17:00 | 9.11.12 | 009 | C | 40 | 38 | 2 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร. เพชรสุดา ภูมิพันธุ์ |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 37-37-0 3-1-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 พ.ย. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 ศิลปศึกษา [551810023] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 2 ห้องสอบ 17.37 |
|
| P14 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 9.07.05-06** | 009 | C | 61 | 51 | 10 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร. สรรฤดี ดีปู่ |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 27-26-1 24-24-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 พ.ย. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 ฟิสิกส์ [551810007] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** นาฏศิลป์ไทย [551810083] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| P15 | | จันทร์ | 13:40-17:00 | 17.37 | 017 | C | 59 | 48 | 11 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร. สรรฤดี ดีปู่ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 30-29-1 19-19-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 พ.ย. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 สังคมศึกษา [551810017] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** การศึกษาปฐมวัย [551810001] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| P16 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 9.09.05-06** | 009 | C | 61 | 51 | 10 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร. สรรฤดี ดีปู่ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 24-22-2 27-27-0 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 พ.ย. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาไทย [551810013] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** ภาษาอังกฤษ [551810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 10 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| P21 | | พุธ | 12:50-16:10 | 9.12.09** | 009 | C | 38 | 23 | 15 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ประมวล ตันยะ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 28-23-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 พ.ย. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 พลศึกษา [551810012] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | ไม่มีข้อมูล | 1 | 1 | 0 | X | | |
| | | อาจารย์: | ผศ.ดร.สุภาพ ผู้รุ่งเรือง |
| | | สอบปลายภาค: | |
|