| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 9.10.09 | 009 | C | 40 | 31 | 9 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. จันทร์เพ็ญ แสงอรุณ
|
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-30-2 8-1-7 |
| | | สอบกลางภาค: | 23 ก.พ. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 ศิลปศึกษา [551810023] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 9 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.09.07-08** |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ค. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 ศิลปศึกษา [551810023] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 9 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.10.05-06 |
|
| P2 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 17.38 | 017 | C | 55 | 45 | 10 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. จันทร์เพ็ญ แสงอรุณ
|
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 45-45-0 10-0-10 |
| | | สอบกลางภาค: | 23 ก.พ. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 สังคมศึกษา [551810017] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.09.07-08** |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ค. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 สังคมศึกษา [551810017] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.10.05-06 |
|
| P3 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 9.11.07-08 | 009 | C | 52 | 52 | 0 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายศิรสิน ฟุ้งสกุล
|
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 40-40-0 10-10-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 23 ก.พ. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 สังคมศึกษา [551810017] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 2 ห้องสอบ 17.35 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ค. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 สังคมศึกษา [551810017] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.10.07-08 |
|
| P4 | | อังคาร | 15:20-18:40 | 17.37 | 017 | C | 50 | 38 | 12 | X | | |
| | | พุทธศาสนศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร. ประยุทธ ไทยธานี
|
| | | สำรองให้: | พุทธศาสนศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 40-38-2 10-0-10 |
| | | สอบกลางภาค: | 23 ก.พ. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 พุทธศาสนศึกษา [551810084] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.37 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ค. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 พุทธศาสนศึกษา [551810084] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.10.07-08 |
|
| P5 | | พุธ | 13:40-17:00 | 9.11.10 | 009 | C | 40 | 40 | 0 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายศิรสิน ฟุ้งสกุล
|
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 37-37-0 3-3-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 23 ก.พ. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 ศิลปศึกษา [551810023] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 2 ห้องสอบ 17.37 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ค. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 ศิลปศึกษา [551810023] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.11.05-06 |
|
| P6 | | จันทร์ | 12:00-15:20 | 9.12.10** | 009 | C | 53 | 43 | 10 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ศศิธร สังข์ประสิทธิ์
|
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 43-43-0 10-0-10 |
| | | สอบกลางภาค: | 23 ก.พ. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 สังคมศึกษา [551810017] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 3 ห้องสอบ 9.10.05-06 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ค. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 สังคมศึกษา [551810017] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 3 ห้องสอบ 9.11.05-06 |
|
| P7 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 9.13.11** | 009 | C | 50 | 40 | 10 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. อลิสา เฟื่องวัฒนสินชัย
|
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 40-39-1 10-1-9 |
| | | สอบกลางภาค: | 23 ก.พ. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 สังคมศึกษา [551810017] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 4 ห้องสอบ 9.10.05-06 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ค. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 สังคมศึกษา [551810017] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 4 ห้องสอบ 9.11.07-08 |
|
| P8 | | พฤหัสบดี | 15:20-18:40 | 17.37 | 017 | C | 42 | 32 | 10 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร. ประยุทธ ไทยธานี
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-32-0 10-0-10 |
| | | สอบกลางภาค: | 23 ก.พ. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 การศึกษาปฐมวัย [551810001] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.38 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ค. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 การศึกษาปฐมวัย [551810001] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.11.07-08 |
|
| P9 | | จันทร์ | 07:50-11:10 | 9.12.10** | 009 | C | 45 | 34 | 11 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ศศิธร สังข์ประสิทธิ์
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 35-34-1 10-0-10 |
| | | สอบกลางภาค: | 23 ก.พ. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย [551810029] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.38 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ค. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย [551810029] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.38 |
|
| P10 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 9.11.05-06 | 009 | C | 40 | 39 | 1 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ศศิธร สังข์ประสิทธิ์
|
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 35-35-0 5-4-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 23 ก.พ. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 คอมพิวเตอร์ศึกษา [551810004] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.10.07-08 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ค. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 คอมพิวเตอร์ศึกษา [551810004] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.38 |
|
| P11 | | ศุกร์ | 07:50-11:10 | 9.11.10 | 009 | C | 50 | 41 | 9 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายศิรสิน ฟุ้งสกุล
|
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 32-31-1 18-10-8 |
| | | สอบกลางภาค: | 23 ก.พ. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 คอมพิวเตอร์ศึกษา [551810004] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.10.07-08 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ค. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 คอมพิวเตอร์ศึกษา [551810004] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 17.37 |
|
| P12 | | พุธ | 12:50-16:10 | 9.13.10** | 009 | C | 55 | 45 | 10 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ประภากร โล่ห์ทองคำ
|
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 22-22-0 24-23-1 9-0-9 |
| | | สอบกลางภาค: | 23 ก.พ. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 ชีววิทยา [551810006] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.11.05-06 ฟิสิกส์ [551810007] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.11.05-06 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ค. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 ฟิสิกส์ [551810007] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.37 ชีววิทยา [551810006] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.37 |
|
| P13 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 24.125 | 024 | C | 41 | 33 | 8 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ประภากร โล่ห์ทองคำ
|
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 33-31-2 7-1-6 |
| | | สอบกลางภาค: | 23 ก.พ. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 ศิลปศึกษา [551810023] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.11.05-06 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ค. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 ศิลปศึกษา [551810023] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.05-06** |
|
| P14 | | พุธ | 15:20-18:40 | 17.37 | 017 | C | 64 | 54 | 10 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , พุทธศาสนศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร. ประยุทธ ไทยธานี
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , พุทธศาสนศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 28-28-0 26-26-0 10-0-10 |
| | | สอบกลางภาค: | 23 ก.พ. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 พุทธศาสนศึกษา [551810084] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.11.07-08 วิทยาศาสตร์ทั่วไป [551810008] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.11.07-08 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ค. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 พุทธศาสนศึกษา [551810084] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.05-06** วิทยาศาสตร์ทั่วไป [551810008] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.05-06** |
|
| P17 | | พฤหัสบดี | 13:40-17:00 | 9.10.09 | 009 | C | 40 | 39 | 1 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายศิรสิน ฟุ้งสกุล ผศ. อลิสา เฟื่องวัฒนสินชัย
|
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 30-29-1 10-10-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 23 ก.พ. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 อุตสาหกรรมศึกษา [551810082] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.26 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ค. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 อุตสาหกรรมศึกษา [551810082] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.07-08** |
|
| P18 | | อังคาร | 14:30-17:50 | 9.07.05-06** | 009 | C | 65 | 35 | 30 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ประภากร โล่ห์ทองคำ
|
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 28-27-1 27-5-22 10-3-7 |
| | | สอบกลางภาค: | 23 ก.พ. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา [551810034] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 10 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.11.07-08 นาฏศิลป์ไทย [551810083] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.11.07-08 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ค. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 นาฏศิลป์ไทย [551810083] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.07-08** เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา [551810034] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 10 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.07-08** |
|
| P19 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 9.07.07-08** | 009 | C | 65 | 50 | 15 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ศศิธร สังข์ประสิทธิ์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 30-29-1 25-20-5 10-1-9 |
| | | สอบกลางภาค: | 23 ก.พ. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาอังกฤษ [551810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.05-06** ภาษาอังกฤษ [551810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.12.05-06** |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ค. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาอังกฤษ [551810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.35 ภาษาอังกฤษ [551810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 17.35 |
|
| P21 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 9.07.05-06** | 009 | C | 65 | 53 | 12 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่3 , ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ประภากร โล่ห์ทองคำ
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่3 , ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 26-23-3 29-21-8 10-9-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 23 ก.พ. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาอังกฤษ [551810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 4 ห้องสอบ 9.12.07-08** ภาษาอังกฤษ [551810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 3 ห้องสอบ 9.12.07-08** |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ค. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาอังกฤษ [551810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 4 ห้องสอบ 9.13.05-06** ภาษาอังกฤษ [551810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 3 ห้องสอบ 9.13.05-06** |
|
| P23 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | กัลยาณเวทย์ | 043 | C | 47 | 25 | 22 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. อลิสา เฟื่องวัฒนสินชัย
|
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 37-24-13 10-1-9 |
| | | สอบกลางภาค: | 23 ก.พ. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 พลศึกษา [551810012] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 10 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.07-08** |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ค. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 พลศึกษา [551810012] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 10 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.05-06** |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | ไม่มีข้อมูล | 2 | 2 | 0 | X | | |
| | | อาจารย์: | ผศ. อลิสา เฟื่องวัฒนสินชัย |
| | | สอบปลายภาค: | |
|