| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P16 | | ไม่มีข้อมูล | 3 | 1 | 2 | X | | |
| | | อาจารย์: | ผศ. จันทร์เพ็ญ แสงอรุณ |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | พฤหัสบดี | 07:50-11:10 | 9.13.09** | 009 | C | 45 | 44 | 1 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ประภากร โล่ห์ทองคำ
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 42-42-0 3-2-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ก.ย. 2559 เวลา 10:00 - 12:00 การศึกษาปฐมวัย [551810001] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.37 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 ธ.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 การศึกษาปฐมวัย [551810001] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.09.07-08** |
|
| P2 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 9.07.07-08** | 009 | C | 48 | 44 | 4 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. บวร สุวรรณผา
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 45-43-2 3-1-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ก.ย. 2559 เวลา 10:00 - 12:00 การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย [551810029] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.37 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 ธ.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย [551810029] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.09.07-08** |
|
| P3 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 9.11.12 | 009 | C | 40 | 37 | 3 | X | | |
| | | เคมี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. กนกกร เมตตาจิต
|
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 31-31-0 7-4-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ก.ย. 2559 เวลา 10:00 - 12:00 เคมี [551810005] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.38 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 ธ.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 เคมี [551810005] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.10.05-06 |
|
| P4 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 9.11.09 | 009 | C | 35 | 31 | 4 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. จันทร์เพ็ญ แสงอรุณ
|
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 31-31-0 4-0-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ก.ย. 2559 เวลา 10:00 - 12:00 ฟิสิกส์ [551810007] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.38 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 ธ.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 ฟิสิกส์ [551810007] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.10.05-06 |
|
| P5 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 17.34 | 017 | C | 35 | 30 | 5 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ดร.สมร แสงอรุณ
|
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 30-30-0 5-0-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ก.ย. 2559 เวลา 10:00 - 12:00 ชีววิทยา [551810006] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.26 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 ธ.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 ชีววิทยา [551810006] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.10.05-06 |
|
| P6 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 9.12.11** | 009 | C | 39 | 36 | 3 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร. วุฒิชัย จงคำนึงศีล
|
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 36-35-1 3-1-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ก.ย. 2559 เวลา 10:00 - 12:00 คอมพิวเตอร์ศึกษา [551810004] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.35 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 ธ.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 คอมพิวเตอร์ศึกษา [551810004] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.37 |
|
| P7 | | อังคาร | 13:40-17:00 | 17.35 | 017 | C | 37 | 34 | 3 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. บวร สุวรรณผา
|
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 34-33-1 3-1-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ก.ย. 2559 เวลา 10:00 - 12:00 คอมพิวเตอร์ศึกษา [551810004] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.09.07-08** |
| | | สอบปลายภาค: | 2 ธ.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 คอมพิวเตอร์ศึกษา [551810004] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 17.37 |
|
| P8 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 9.10.09 | 009 | C | 40 | 31 | 9 | X | | |
| | | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ประภากร โล่ห์ทองคำ
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 29-29-0 11-2-9 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ก.ย. 2559 เวลา 10:00 - 12:00 เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา [551810034] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.09.07-08** |
| | | สอบปลายภาค: | 2 ธ.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา [551810034] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.38 |
|
| P9 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 9.12.10** | 009 | C | 38 | 35 | 3 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. กนกกร เมตตาจิต
|
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 33-33-0 5-2-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ก.ย. 2559 เวลา 10:00 - 12:00 ชีววิทยา [551810006] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.10.05-06 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 ธ.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 ชีววิทยา [551810006] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 2 ห้องสอบ 17.38 |
|
| P10 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 9.12.09** | 009 | C | 45 | 45 | 0 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร. วุฒิชัย จงคำนึงศีล
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 44-44-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ก.ย. 2559 เวลา 10:00 - 12:00 การศึกษาปฐมวัย [551810001] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.10.05-06 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 ธ.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 การศึกษาปฐมวัย [551810001] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.10.07-08 |
|
| P11 | | พุธ | 12:50-16:10 | 31.05.04 | 042 | C | 47 | 43 | 4 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. บวร สุวรรณผา
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 44-42-2 3-1-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ก.ย. 2559 เวลา 10:00 - 12:00 การศึกษาปฐมวัย [551810001] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 3 ห้องสอบ 9.10.07-08 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 ธ.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 การศึกษาปฐมวัย [551810001] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 3 ห้องสอบ 9.10.07-08 |
|
| P12 | | จันทร์ | 12:00-15:20 | 9.12.10** | 009 | C | 40 | 35 | 5 | X | | |
| | | เคมี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร. วุฒิชัย จงคำนึงศีล
|
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 35-35-0 5-0-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ก.ย. 2559 เวลา 10:00 - 12:00 เคมี [551810005] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.10.07-08 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 ธ.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 เคมี [551810005] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.11.05-06 |
|
| P13 | | พุธ | 12:50-16:10 | 9.11.12 | 009 | C | 40 | 33 | 7 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. กนกกร เมตตาจิต ผศ. ดร.สมร แสงอรุณ
|
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 33-33-0 7-0-7 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ก.ย. 2559 เวลา 10:00 - 12:00 ฟิสิกส์ [551810007] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.11.05-06 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 ธ.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 ฟิสิกส์ [551810007] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.11.05-06 |
|
| P14 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 9.10.10 | 009 | C | 40 | 32 | 8 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ศศิธร สังข์ประสิทธิ์ ผศ. ประภากร โล่ห์ทองคำ
|
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 32-32-0 8-0-8 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ก.ย. 2559 เวลา 10:00 - 12:00 ฟิสิกส์ [551810007] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 10 หมู่ 3 ห้องสอบ 9.11.05-06 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 ธ.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 ฟิสิกส์ [551810007] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 10 หมู่ 3 ห้องสอบ 9.11.07-08 |
|
| P15 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 9.10.12 | 009 | C | 40 | 33 | 7 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ดร.สมร แสงอรุณ
|
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 32-32-0 8-1-7 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ก.ย. 2559 เวลา 10:00 - 12:00 คอมพิวเตอร์ศึกษา [551810004] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 3 ห้องสอบ 9.09.05-06** |
| | | สอบปลายภาค: | 2 ธ.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 คอมพิวเตอร์ศึกษา [551810004] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 3 ห้องสอบ 9.11.07-08 |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | อาทิตย์ | 07:50-11:10 | 9.13.10** | 009 | C | 35 | 23 | 12 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายศิรสิน ฟุ้งสกุล |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 25-15-10 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ธ.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาอังกฤษ [552810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 17 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.05-06** |
|
| K2 | | เสาร์ | 13:40-17:00 | 9.12.12** | 009 | C | 31 | 16 | 15 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ดร.สมร แสงอรุณ ผศ. อลิสา เฟื่องวัฒนสินชัย |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 21-15-6 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ธ.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาอังกฤษ [552810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 17 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.13.05-06** |
|
| K3 | | เสาร์ | 15:20-18:40 | 31.04.03 | 042 | C | 34 | 28 | 6 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายศิรสิน ฟุ้งสกุล ผศ. กนกกร เมตตาจิต |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 24-21-3 10-7-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ธ.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาอังกฤษ [552810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 17 หมู่ 3 ห้องสอบ 9.13.07-08** |
|
| K4 | | เสาร์ | 12:00-15:20 | 31.04.03 | 042 | C | 37 | 31 | 6 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. กนกกร เมตตาจิต |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 27-26-1 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ธ.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาไทย [552810013] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 17 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.07-08** |
|
| K5 | | เสาร์ | 08:40-12:00 | 9.13.10** | 009 | C | 42 | 31 | 11 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. จันทร์เพ็ญ แสงอรุณ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-30-2 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ธ.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 วิทยาศาสตร์ทั่วไป [552810008] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 17 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.07-08** |
|
| K6 | | อาทิตย์ | 13:40-17:00 | 31.04.03 | 042 | C | 55 | 47 | 8 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายศิรสิน ฟุ้งสกุล |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 45-43-2 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ธ.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 สังคมศึกษา [552810017] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 17 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.05-06** |
|
| K7 | | เสาร์ | 07:50-11:10 | 31.05.02 | 042 | C | 44 | 29 | 15 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. กนกกร เมตตาจิต |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 32-25-7 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ธ.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาไทย [552810013] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 17 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.13.11** |
|