| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | อังคาร | 07:50-11:10 | 9.13.10** | 009 | C | 35 | 25 | 10 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร. กิติพงษ์ ลือนาม |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 25-23-2 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 ธ.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 คณิตศาสตร์ [551810003] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.37 |
|
| P2 | | พุธ | 12:50-16:10 | 9.07.05-06** | 009 | C | 37 | 29 | 8 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ชยพล ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 27-27-0 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 ธ.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาไทย [551810013] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.37 |
|
| P3 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 9.10.12 | 009 | C | 34 | 26 | 8 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ลลิตา ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 24-24-0 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 ธ.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 วิทยาศาสตร์ทั่วไป [551810008] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.37 |
|
| P4 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 9.12.12** | 009 | C | 27 | 16 | 11 | X | | |
| | | ดนตรี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ธัญญรัศม์ ชิดไธสง |
| | | สำรองให้: | ดนตรี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 17-16-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 ธ.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 ดนตรี [551810021] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.38 |
|
| P5 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 9.12.09** | 009 | C | 36 | 28 | 8 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ศิริพันธ์ ติยะวงศ์สุวรรณ |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 26-25-1 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 ธ.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 ศิลปศึกษา [551810023] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.38 |
|
| P6 | | พฤหัสบดี | 14:30-17:50 | 9.13.09** | 009 | C | 30 | 22 | 8 | X | | |
| | | เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ธนวัฒน์ ธิติธนานันท์ |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 20-18-2 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 ธ.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 เคมี [551810005] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.38 |
|
| P7 | | พุธ | 16:10-19:30 | 9.07.05-06** | 009 | C | 38 | 23 | 15 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ชยพล ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 28-23-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 ธ.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 พลศึกษา [551810012] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.35 |
|
| P8 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 9.12.10** | 009 | C | 32 | 24 | 8 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางณัฐธิดา ภูบุญเพชร |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 22-22-0 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 ธ.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อุตสาหกรรมศึกษา [551810082] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.35 |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | อาทิตย์ | 12:00-15:20 | 18.302 | 018 | C | 65 | 65 | 0 | X | | |
| | | ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ธัญญรัศม์ ชิดไธสง |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 65-65-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | อาทิตย์ | 07:50-11:10 | 18.302 | 018 | C | 65 | 54 | 11 | X | | |
| | | ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ลลิตา ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 65-54-11 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|