| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | จันทร์ | 13:40-16:10 | 24.319** | 024 | C | 40 | 30 | 10 | X | | |
| | | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.อังคณา ชาติก้อน |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 33-30-3 7-0-7 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 ธ.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 เคมี [551211005] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 11.46** |
|
| P2 | | พฤหัสบดี | 13:40-16:10 | 24.323** | 024 | C | 40 | 27 | 13 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วิลาสินี สถิตเดชกุญชร |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 30-27-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 ธ.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 ฟิสิกส์ [551211007] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 11.46** |
|
| P3 | | ศุกร์ | 13:40-16:10 | 24.319** | 024 | C | 40 | 34 | 6 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ดร.จตุพล จันทร์ทิพย์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 38-34-4 2-0-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 ธ.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร [551211132] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 9 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| P4 | | ศุกร์ | 12:00-14:30 | 24.323** | 024 | C | 40 | 29 | 11 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วิลาสินี สถิตเดชกุญชร |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-29-3 8-0-8 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 ธ.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม [551211047] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| P5 | | ศุกร์ | 10:20-12:50 | 24.319** | 024 | C | 44 | 41 | 3 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ. ดร.จตุพล จันทร์ทิพย์ |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , | 44-41-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 ธ.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 ชีววิทยา [551211006] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| P6 | | จันทร์ | 13:40-16:10 | 24.323** | 024 | C | 33 | 20 | 13 | X | | |
| | | เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วิลาสินี สถิตเดชกุญชร |
| | | สำรองให้: | เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 23-20-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 ธ.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 เทคนิคการสัตวแพทย์ [551211058] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| P7 | | พฤหัสบดี | 12:50-15:20 | 24.319** | 024 | C | 54 | 50 | 4 | X | | |
| | | อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.สิทธิชัย กุลวงค์ |
| | | สำรองให้: | อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , | 54-50-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 ธ.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 อาชีวอนามัยและความปลอดภัย [561211093] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 |
|
| P8 | | ศุกร์ | 07:50-10:20 | 24.319** | 024 | C | 50 | 47 | 3 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ. ดร.จตุพล จันทร์ทิพย์ |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , | 50-47-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 ธ.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 สาธารณสุขชุมชน [551211065] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| P9 | | อังคาร | 07:50-10:20 | 24.319** | 024 | C | 50 | 44 | 6 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.สายฝน อาชนะชัย คอห์นฮอร์สต์ |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่2 , | 50-44-6 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 ธ.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 สาธารณสุขชุมชน [551211065] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| P12 | | ศุกร์ | 08:40-11:10 | 24.323** | 024 | C | 40 | 30 | 10 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วิลาสินี สถิตเดชกุญชร |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 31-30-1 9-0-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 ธ.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม [551211047] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 11.44** |
|
| P13 | | จันทร์ | 08:40-11:10 | 24.319** | 024 | C | 55 | 52 | 3 | X | | |
| | | อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.สิทธิชัย กุลวงค์ |
| | | สำรองให้: | อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่2 , | 55-52-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 ธ.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 อาชีวอนามัยและความปลอดภัย [561211093] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.07 |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P14 | | พฤหัสบดี | 10:20-12:50 | 24.323** | 024 | C | 40 | 35 | 5 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายศุภษร แผ่นอก |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 38-35-3 2-0-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 ธ.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 วิทยาศาสตร์ทั่วไป [551810008] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 11.45** |
|
| P15 | | อังคาร | 10:20-12:50 | 24.323** | 024 | C | 40 | 28 | 12 | X | | |
| | | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.เจริญศักดิ์ เลางาม |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-27-5 8-1-7 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 ธ.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 เคมี [551810005] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 32.03.04** |
|
| P16 | | อังคาร | 13:40-16:10 | 24.323** | 024 | C | 40 | 32 | 8 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายศุภษร แผ่นอก |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 33-32-1 7-0-7 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 ธ.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 ฟิสิกส์ [551810007] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 32.03.06** |
|
| P17 | | พฤหัสบดี | 10:20-12:50 | 24.319** | 024 | C | 40 | 25 | 15 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.อังคณา ชาติก้อน |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 31-25-6 9-0-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 ธ.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 ชีววิทยา [551810006] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 32.03.07** |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | เสาร์ | 13:40-16:10 | 24.323** | 024 | C | 40 | 26 | 14 | X | | |
| | | คหกรรมศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ดร.จตุพล จันทร์ทิพย์ |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 31-25-6 9-1-8 |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ม.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 คหกรรมศาสตร์ [552211010] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 19 หมู่ 1 ห้องสอบ 11.46** วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย [551211053] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 11.46** |
|
| K3 | | เสาร์ | 10:20-12:50 | 24.323** | 024 | C | 45 | 29 | 16 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 ,อาจารย์: | นายศุภษร แผ่นอก |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , | 45-29-16 |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ม.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 สาธารณสุขชุมชน [552211065] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 20 หมู่ 1 ห้องสอบ 11.46** |
|