| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 9.12.05-06** | 009 | C | 36 | 27 | 9 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ลลิตา ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 26-25-1 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 พ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 นาฏศิลป์ไทย [551810083] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** ศิลปศึกษา [551810023] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 9 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| P2 | | อังคาร | 14:30-17:50 | 17.38 | 017 | C | 39 | 29 | 10 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางณัฐธิดา ภูบุญเพชร |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 29-29-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 พ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 การศึกษาปฐมวัย [551810001] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| P3 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 9.07.05-06** | 009 | C | 34 | 24 | 10 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ธัญญรัศม์ ชิดไธสง |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 24-23-1 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 พ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 วิทยาศาสตร์ทั่วไป [551810008] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 3 ห้องสอบ 27.05.08** ภาษาอังกฤษ [551810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 10 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| P4 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 9.13.07-08** | 009 | C | 51 | 40 | 11 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , พุทธศาสนศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร. กิติพงษ์ ลือนาม |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , พุทธศาสนศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 19-19-0 22-21-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 พ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 สังคมศึกษา [551810017] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** พุทธศาสนศึกษา [551810084] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 10 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| P5 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 9.13.07-08** | 009 | C | 34 | 24 | 10 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ศิริพันธ์ ติยะวงศ์สุวรรณ |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 24-24-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 พ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 ฟิสิกส์ [551810007] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| P6 | | พุธ | 13:40-17:00 | 9.07.05-06** | 009 | C | 30 | 21 | 9 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ชยพล ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 20-20-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 พ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 ชีววิทยา [551810006] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** สังคมศึกษา [431810017] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 10 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| P7 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 17.34 | 017 | C | 31 | 22 | 9 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ธนวัฒน์ ธิติธนานันท์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 21-21-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 พ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 คอมพิวเตอร์ศึกษา [551810004] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** คอมพิวเตอร์ศึกษา [551810004] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 3 ห้องสอบ 27.05.08** |
|