| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | พุธ | 12:00-15:20 | 9.10.05-06 | 009 | C | 42 | 32 | 10 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางณัฐธิดา ภูบุญเพชร |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-32-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 9.09.05-06** | 009 | C | 45 | 34 | 11 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางณัฐธิดา ภูบุญเพชร |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 35-34-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 17.34 | 017 | C | 29 | 20 | 9 | X | | |
| | | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.กิติพงษ์ ลือนาม |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 19-19-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 9.09.07-08** | 009 | C | 45 | 35 | 10 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ธนวัฒน์ ธิติธนานันท์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 35-35-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 9.07.05-06** | 009 | C | 42 | 31 | 11 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ธนวัฒน์ ธิติธนานันท์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 32-31-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | อังคาร | 12:00-15:20 | 9.10.09 | 009 | C | 34 | 33 | 1 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.กิติพงษ์ ลือนาม |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 24-23-1 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 17.37 | 017 | C | 36 | 36 | 0 | X | | |
| | | พุทธศาสนศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สมเกียรติ ทานอก |
| | | สำรองให้: | พุทธศาสนศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 26-26-0 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | พุธ | 12:50-16:10 | 17.35 | 017 | C | 49 | 38 | 11 | X | | |
| | | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว-ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ศิริพันธ์ ติยะวงศ์สุวรรณ |
| | | สำรองให้: | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว-ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 39-38-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | พุธ | 12:50-16:10 | 9.12.05-06** | 009 | C | 40 | 36 | 4 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สมเกียรติ ทานอก |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 30-29-1 10-7-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | ศุกร์ | 12:00-15:20 | 17.35 | 017 | C | 42 | 30 | 12 | X | | |
| | | ดนตรี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ศิริพันธ์ ติยะวงศ์สุวรรณ |
| | | สำรองให้: | ดนตรี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-30-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | พฤหัสบดี | 09:30-12:50 | 9.10.10 | 009 | C | 40 | 33 | 7 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ธัญญรัศม์ ชิดไธสง |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 30-29-1 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | พุธ | 13:40-17:00 | 9.11.05-06 | 009 | C | 35 | 23 | 12 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ธัญญรัศม์ ชิดไธสง |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 25-23-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | จันทร์ | 07:50-11:10 | 9.12.11** | 009 | C | 36 | 15 | 21 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ลลิตา ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 26-15-11 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | พุธ | 13:40-17:00 | 9.07.07-08** | 009 | C | 39 | 23 | 16 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ลลิตา ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 29-23-6 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | จันทร์ | 11:10-14:30 | 9.12.09** | 009 | C | 47 | 39 | 8 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ชยพล ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 37-37-0 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 9.14.09** | 009 | C | 37 | 14 | 23 | X | | |
| | | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ชยพล ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 27-14-13 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|