| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | จันทร์ | 07:50-11:10 | 17.43 | 017 | C | 42 | 33 | 9 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.วันวิสาข์ โชรัมย์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , | 32-32-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | จันทร์ | 12:00-15:20 | 17.43 | 017 | C | 45 | 34 | 11 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.จิรศักดิ์ วิพัฒน์โสภากร |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , | 35-34-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | พฤหัสบดี | 13:40-17:00 | 9.10.12 | 009 | C | 29 | 24 | 5 | X | | |
| | | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 ,อาจารย์: | นายกิติกร ทิพนัด |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , | 19-19-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 17.43 | 017 | C | 45 | 35 | 10 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 ,อาจารย์: | ดร.ปิยนุช วงศ์กลาง |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , | 35-35-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | พฤหัสบดี | 14:30-17:50 | 9.11.09 | 009 | C | 40 | 30 | 10 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 ,อาจารย์: | ดร.ปิยนุช วงศ์กลาง |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , | 32-30-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | จันทร์ | 12:00-15:20 | 9.11.11 | 009 | C | 38 | 28 | 10 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 ,อาจารย์: | ดร.ปิยนุช วงศ์กลาง |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , | 28-28-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | อังคาร | 12:00-15:20 | 17.34 | 017 | C | 36 | 29 | 7 | X | | |
| | | พุทธศาสนศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.วันวิสาข์ โชรัมย์ |
| | | สำรองให้: | พุทธศาสนศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , | 26-26-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | พฤหัสบดี | 12:00-15:20 | 17.43 | 017 | C | 45 | 38 | 7 | X | | |
| | | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว-ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.จิรศักดิ์ วิพัฒน์โสภากร |
| | | สำรองให้: | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว-ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , | 39-38-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 17.43 | 017 | C | 40 | 29 | 11 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 ,อาจารย์: | นายกิติกร ทิพนัด นางสาวรัชชนันท์ พึ่งจันดุม |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , | 30-29-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | พุธ | 13:40-17:00 | 17.43 | 017 | C | 38 | 28 | 10 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.จิรศักดิ์ วิพัฒน์โสภากร |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , | 28-27-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | พุธ | 12:50-16:10 | 9.11.09 | 009 | C | 40 | 30 | 10 | X | | |
| | | ดนตรี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 ,อาจารย์: | นายกิติกร ทิพนัด |
| | | สำรองให้: | ดนตรี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , | 32-30-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 17.43 | 017 | C | 47 | 37 | 10 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 ,อาจารย์: | นายกิติกร ทิพนัด นางสาวสุวรรณา บุเหลา |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , | 37-37-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|