| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 27.04.12** | 029 | C | 49 | 36 | 13 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สุภาพ ผู้รุ่งเรือง |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 39-36-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 พ.ค. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 คณิตศาสตร์ [551810003] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 10 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.37 |
|
| P2 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 9.13.05-06** | 009 | C | 56 | 46 | 10 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร. สรรฤดี ดีปู่ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 46-46-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 พ.ค. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาไทย [551810013] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.37 |
|
| P3 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 9.10.10 | 009 | C | 40 | 25 | 15 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สุภาพ ผู้รุ่งเรือง |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 32-22-10 8-3-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 พ.ค. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 คณิตศาสตร์ [551810003] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 11 หมู่ 2 ห้องสอบ 17.38 |
|
| P4 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | กัลยาณเวทย์ | 043 | C | 46 | 31 | 15 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สุภาพ ผู้รุ่งเรือง |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 36-29-7 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 พ.ค. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 คณิตศาสตร์ [551810003] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 3 ห้องสอบ 17.38 |
|
| P5 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 9.13.09** | 009 | C | 55 | 45 | 10 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร. สรรฤดี ดีปู่ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 46-45-1 9-0-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 พ.ค. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาไทย [551810013] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.09.07-08** |
|
| P6 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 9.13.11** | 009 | C | 52 | 41 | 11 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร. สรรฤดี ดีปู่ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 42-41-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 พ.ค. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาไทย [551810013] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 3 ห้องสอบ 9.09.07-08** |
|
| P7 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 9.12.05-06** | 009 | C | 34 | 21 | 13 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร. เพชรสุดา ภูมิพันธุ์ ดร.วินัย ทองภูบาล |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 24-21-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 พ.ค. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 คณิตศาสตร์ [551810003] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| P8 | | อังคาร | 12:50-16:10 | กัลยาณเวทย์ | 043 | C | 58 | 48 | 10 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , อุตสาหกรรมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วินัย ทองภูบาล |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , อุตสาหกรรมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 26-25-1 22-22-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 พ.ค. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 ศิลปศึกษา [551810023] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** อุตสาหกรรมศึกษา [551810082] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| P9 | | จันทร์ | 13:40-17:00 | 17.38 | 017 | C | 55 | 38 | 17 | X | | |
| | | เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วินัย ทองภูบาล รศ.ดร. เพชรสุดา ภูมิพันธุ์ |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 19-18-1 25-20-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 พ.ค. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 ชีววิทยา [551810006] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** เคมี [551810005] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| P11 | | พุธ | 14:30-17:50 | 17.38 | 017 | C | 53 | 42 | 11 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , พุทธศาสนศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วินัย ทองภูบาล รศ.ดร. เพชรสุดา ภูมิพันธุ์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , พุทธศาสนศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 21-21-0 22-21-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 พ.ค. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 พุทธศาสนศึกษา [551810084] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 9 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** คอมพิวเตอร์ศึกษา [551810004] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| P14 | | อังคาร | 07:50-11:10 | 9.11.07-08 | 009 | C | 50 | 37 | 13 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วินัย ทองภูบาล รศ.ดร. เพชรสุดา ภูมิพันธุ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 39-36-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 พ.ค. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาไทย [551810013] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.09.05-06** |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K6 | | เสาร์ | 15:20-18:40 | 9.13.10** | 009 | C | 47 | 4 | 43 | X | | |
| | | อาจารย์: | ผศ.ดร.สุภาพ ผู้รุ่งเรือง |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | อาทิตย์ | 13:40-17:00 | 9.12.09** | 009 | C | 48 | 35 | 13 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วินัย ทองภูบาล รศ.ดร. เพชรสุดา ภูมิพันธุ์ ผศ.ดร.ศักดิ์ชัย ภู่เจริญ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 38-35-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 มิ.ย. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 การศึกษาปฐมวัย [552810001] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 17 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| K2 | | อาทิตย์ | 11:10-14:30 | 9.12.10** | 009 | C | 35 | 15 | 20 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร. กานต์ เนตรกลาง |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 25-13-12 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 มิ.ย. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาอังกฤษ [552810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 17 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** ภาษาอังกฤษ [552810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 17 หมู่ 2 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| K3 | | อาทิตย์ | 13:40-17:00 | 9.12.07-08** | 009 | C | 53 | 36 | 17 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ดร.บรรจบ บุญจันทร์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 19-13-6 24-20-4 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 มิ.ย. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาอังกฤษ [552810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 17 หมู่ 3 ห้องสอบ 27.05.08** ภาษาอังกฤษ [552810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 17 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** ภาษาอังกฤษ [552810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 17 หมู่ 2 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| K5 | | เสาร์ | 12:00-15:20 | 9.13.12** | 009 | C | 50 | 39 | 11 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร. พิกุล ภูมิโคกรักษ์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 40-39-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 มิ.ย. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 การศึกษาปฐมวัย [552810001] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 17 หมู่ 2 ห้องสอบ 27.05.08** |
|