| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | ศุกร์ | 07:50-11:10 | 22.5.5** | 022 | C | 48 | 48 | 0 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 ,อาจารย์: | ดร. ปฐมาภรณ์ เถาว์พัน |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , | 48-48-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 พ.ย. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 การจัดการ [551214060] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing Onsite |
|
| P2 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 22.5.5** | 022 | C | 48 | 47 | 1 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่2 ,อาจารย์: | ดร. ปฐมาภรณ์ เถาว์พัน |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่2 , | 48-47-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 พ.ย. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 การจัดการ [551214060] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 2 ห้องสอบ e-Testing Onsite |
|
| P3 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 22.5.5** | 022 | C | 50 | 48 | 2 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่3 ,อาจารย์: | ดร. ปฐมาภรณ์ เถาว์พัน |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่3 , | 50-48-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 พ.ย. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 การจัดการ [551214060] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 3 ห้องสอบ e-Testing Onsite |
|
| P4 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 22.5.4** | 022 | C | 40 | 37 | 3 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายศิววิชญ์ จั้นอรัญ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 35-34-1 5-3-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 พ.ย. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ [551214263] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing Onsite |
|
| P5 | | พฤหัสบดี | 12:00-15:20 | 27.03.08** | 029 | C | 59 | 46 | 13 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายเอกชัย ปานมาก |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 49-46-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 พ.ย. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 การจัดการ [551214060] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 4 ห้องสอบ 22.3.1AB** |
|
| P6 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 27.03.07** | 029 | C | 47 | 42 | 5 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่5 ,อาจารย์: | นายเอกชัย ปานมาก |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่5 , | 47-42-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 พ.ย. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 การจัดการ [551214060] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 5 ห้องสอบ 22.3.1AB** |
|
| P7 | | พุธ | 08:40-12:00 | 27.03.08** | 029 | C | 58 | 56 | 2 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่6 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายเอกชัย ปานมาก |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่6 , ทุกชั้นปี | 47-45-2 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 พ.ย. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 การจัดการ [551214060] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 6 ห้องสอบ 13.31** |
|
| P8 | | ศุกร์ | 07:50-11:10 | 22.5.3** | 022 | C | 40 | 34 | 6 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.จินตนา โต้งสูงเนิน
|
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 34-33-1 6-1-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ก.ย. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 การจัดการ [551714060] (ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 22.2.2AB** คอมพิวเตอร์ธุรกิจ [551214263] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 22.2.2AB** |
| | | สอบปลายภาค: | 24 พ.ย. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ [551214263] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 22.3.2AB** |
|
| P9 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 22.5.3** | 022 | C | 40 | 32 | 8 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.จินตนา โต้งสูงเนิน
|
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 34-32-2 6-0-6 |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ก.ย. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ [551214263] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 3 ห้องสอบ 22.2.2AB** |
| | | สอบปลายภาค: | 24 พ.ย. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ [551214263] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 3 ห้องสอบ 22.3.2AB** |
|
| P11 | | พฤหัสบดี | 16:10-19:30 | 22.5.4** | 022 | C | 40 | 35 | 5 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายศิววิชญ์ จั้นอรัญ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 34-32-2 6-3-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 พ.ย. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ [551214263] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 4 ห้องสอบ e-Testing Onsite |
|
| ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P10 | | พุธ | 12:50-16:10 | 22.5.1** | 022 | C | 37 | 16 | 21 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายเอกชัย ปานมาก |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 27-16-11 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 พ.ย. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 การจัดการ [551714060] (ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 13.33** |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | เสาร์ | 07:50-11:10 | 22.5.3** | 022 | C | 29 | 16 | 13 | X | | |
| | | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ศุภชานันท์ วนภู |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 19-13-6 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 ธ.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 การบัญชี [552214737] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 19 หมู่ 2 ห้องสอบ 22.2.1AB** |
|
| K2 | | เสาร์ | 12:00-15:20 | 22.5.2** | 022 | C | 37 | 24 | 13 | X | | |
| | | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ศุภชานันท์ วนภู |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 27-23-4 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 ธ.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 การบัญชี [552214737] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 19 หมู่ 1 ห้องสอบ 22.2.1AB** |
|
| K3 | | เสาร์ | 08:40-12:00 | 22.5.5** | 022 | C | 40 | 23 | 17 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 ,อาจารย์: | ดร.เมธี ทองดี |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , | 40-23-17 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 ธ.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ [552214263] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 20 หมู่ 1 ห้องสอบ 22.2.2AB** |
|
| K4 | | เสาร์ | 07:50-11:10 | 22.5.2** | 022 | C | 40 | 23 | 17 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่2 ,อาจารย์: | นายเอกชัย ปานมาก |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่2 , | 40-23-17 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 ธ.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ [552214263] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 20 หมู่ 2 ห้องสอบ 13.31** |
|
| ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K6 | | เสาร์ | 13:40-17:00 | 27.03.03** | 029 | C | 53 | 49 | 4 | X | | |
| | | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.เมธี ทองดี |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 45-40-5 5-5-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 ธ.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 การบัญชี [552714737] (ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 20 หมู่ 1 ห้องสอบ 22.2.2AB** |
|
| K7 | | เสาร์ | 14:30-17:50 | 27.03.08** | 029 | C | 55 | 41 | 14 | X | | |
| | | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายถิรายุ มีฤกษ์สม |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 45-39-6 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 ธ.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 การบัญชี [552714737] (ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 20 หมู่ 2 ห้องสอบ e-Testing |
|