| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | จันทร์ | 07:50-12:50 | 32.03.04** | 044 | C | 41 | 35 | 6 | X | | |
| | | พุธ | 13:40-16:10 | 32.03.06** | 044 | C | | | | | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.นำสุข นวพงษ์พิพัฒน์ ผศ.นำสุข นวพงษ์พิพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 36-34-2 4-1-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | จันทร์ | 07:50-12:50 | 17.26 | 017 | C | 42 | 31 | 11 | X | | |
| | | พุธ | 08:40-11:10 | 17.26 | 017 | C | | | | | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.กรกนก ธูปประสม ผศ.นันทกา ปรีดาศักดิ์ ผศ.โสภิดา โคตรโนนกอก ผศ.สาวิตรี จันทร์โสภา ผศ.พัทธนันท์ เกิดคง ผศ.กรกนก ธูปประสม ดร.กาญจนา ท่อแก้ว ดร.กาญจนา ท่อแก้ว ผศ.นันทกา ปรีดาศักดิ์ ผศ.สาวิตรี จันทร์โสภา ผศ.โสภิดา โคตรโนนกอก ผศ.พัทธนันท์ เกิดคง |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-31-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | จันทร์ | 07:50-12:50 | 18.212 | 018 | C | 40 | 34 | 6 | X | | |
| | | พุธ | 08:40-11:10 | 18.212 | 018 | C | | | | | | |
| | | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.วาระดี ชาญวิรัตน์ ผศ.ดร.วาระดี ชาญวิรัตน์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 35-34-1 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | จันทร์ | 07:50-12:50 | 36.04.08 | 050 | C | 49 | 40 | 9 | X | | |
| | | พุธ | 08:40-11:10 | 9.11.10 | 009 | C | | | | | | |
| | | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.วรกุล เชวงกูล ผศ.วรกุล เชวงกูล |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 39-39-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | จันทร์ | 07:50-12:50 | 24.320** | 024 | C | 29 | 19 | 10 | X | | |
| | | พุธ | 08:40-11:10 | 24.320** | 024 | C | | | | | | |
| | | เคมี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.กมณชนก วงศ์สุขสิน ผศ.ดร.กมณชนก วงศ์สุขสิน |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 19-19-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | จันทร์ | 07:50-12:50 | 36.04.05** | 050 | C | 45 | 36 | 9 | X | | |
| | | พุธ | 08:40-11:10 | 36.06.03 | 050 | C | | | | | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ประจักษ์ แป๊ะสกุล ผศ.ดร.ประจักษ์ แป๊ะสกุล |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 35-35-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | จันทร์ | 07:50-12:50 | 32.05.02** | 044 | C | 40 | 36 | 4 | X | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:40-11:10 | 32.05.01** | 044 | C | | | | | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ขวัญใจ ดีจริง ผศ.ดร.ขวัญใจ ดีจริง |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 35-35-0 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | พุธ | 08:40-10:20 | 32.05.04** | 044 | C | 40 | 31 | 9 | X | | |
| | | พุธ | 10:20-11:10 | 32.05.04** | 044 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 12:00-15:20 | 32.05.06** | 044 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 15:20-17:00 | 32.05.06** | 044 | C | | | | | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ขวัญใจ ดีจริง ผศ.ดร.ขวัญใจ ดีจริง รศ.ดร.เพ็ญศรี อมรศิลปชัย รศ.ดร.เพ็ญศรี อมรศิลปชัย |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 31-31-0 9-0-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | จันทร์ | 07:50-12:50 | 11.45** | 011 | C | 32 | 21 | 11 | X | | |
| | | พุธ | 13:40-16:10 | 11.45** | 011 | C | | | | | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ชาญเรืองฤทธิ์ จันทร์นอก ผศ.ดร.ชาญเรืองฤทธิ์ จันทร์นอก |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 22-21-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | จันทร์ | 07:50-12:50 | 26.42** | 027 | C | 41 | 31 | 10 | X | | |
| | | พุธ | 08:40-11:10 | 26.42** | 027 | C | | | | | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายอารยะ มนูญศักดิ์ นายอารยะ มนูญศักดิ์ |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 30-30-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | จันทร์ | 07:50-12:50 | 11.46** | 011 | C | 38 | 28 | 10 | X | | |
| | | พุธ | 08:40-11:10 | 31.04.05 | 042 | C | | | | | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.ไทยปัญญา จันปุ่ม รศ.ดร.ไทยปัญญา จันปุ่ม |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 28-28-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | จันทร์ | 07:50-12:50 | 11.44** | 011 | C | 33 | 23 | 10 | X | | |
| | | ศุกร์ | 12:50-15:20 | 11.46** | 011 | C | | | | | | |
| | | ชีววิทยา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ผุสดี พรหมประสิทธิ์ ผศ.ดร.ศรีนวล ตันสุวรรณ ผศ.ดร.ณัฐกานต์ ศาสตร์สูงเนิน ผศ.ดร.ณัฐกานต์ ศาสตร์สูงเนิน ผศ.ดร.ศรีนวล ตันสุวรรณ ผศ.ดร.ผุสดี พรหมประสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 23-23-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | จันทร์ | 07:50-12:50 | 36.06.07 | 050 | C | 36 | 27 | 9 | X | | |
| | | อังคาร | 08:40-11:10 | 31.03.06 | 042 | C | | | | | | |
| | | พุทธศาสนศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.บัญญัติ อนนท์จารย์ ผศ.สายยนต์ ชาวอุบล ผศ.สายยนต์ ชาวอุบล นายสุชาติ พิมพ์พันธ์ นายโยธิน มาหา นายชินวัชร นิลเนตร นายวุฒิไกร ไชยมาลี นายสุชาติ พิมพ์พันธ์ นายโยธิน มาหา นายชินวัชร นิลเนตร นายวุฒิไกร ไชยมาลี ดร.บัญญัติ อนนท์จารย์ ผศ.ดร.มานิตย์ อรรคชาติ ผศ.ดร.มานิตย์ อรรคชาติ |
| | | สำรองให้: | พุทธศาสนศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 26-26-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | พุธ | 08:40-11:10 | 17.38 | 017 | C | 48 | 37 | 11 | X | | |
| | | จันทร์ | 09:30-12:00 | 17.38 | 017 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 12:50-15:20 | 9.06.09** | 009 | C | | | | | | |
| | | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว-ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.กนกกร เมตตาจิต ผศ.อลิสา เฟื่องวัฒนสินชัย ผศ.จันทร์เพ็ญ แสงอรุณ ผศ.กนกกร เมตตาจิต ผศ.อลิสา เฟื่องวัฒนสินชัย ผศ.จันทร์เพ็ญ แสงอรุณ ผศ.ดร.สมร แสงอรุณ ผศ.ดร.สมร แสงอรุณ ดร.วุฒิชัย จงคำนึงศีล ดร.วุฒิชัย จงคำนึงศีล |
| | | สำรองให้: | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว-ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 38-37-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | พฤหัสบดี | 07:50-10:20 | 31.03.02 | 042 | C | 30 | 29 | 1 | X | | |
| | | จันทร์ | 07:50-12:50 | 29.1.1 | 030 | C | | | | | | |
| | | อุตสาหกรรมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.สุรศักดิ์ เทศประสิทธิ์ ผศ.สุรศักดิ์ เทศประสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 29-29-0 1-0-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | อังคาร | 07:50-12:50 | 9.14.09** | 009 | C | 37 | 27 | 10 | X | | |
| | | พุธ | 08:40-11:10 | 9.14.09** | 009 | C | | | | | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.สกุลรัตน์ อ่อนสันเทียะ ผศ.สกุลรัตน์ อ่อนสันเทียะ |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 27-27-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P17 | | พุธ | 08:40-11:10 | ดนตรี 1 | 041 | C | 41 | 27 | 14 | X | | |
| | | จันทร์ | 12:00-17:00 | ดนตรี 1 | 041 | C | | | | | | |
| | | ดนตรี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสุธาสินี หาญชนะ นางสุธาสินี หาญชนะ |
| | | สำรองให้: | ดนตรี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 31-27-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P18 | | จันทร์ | 07:50-12:50 | 27.04.07** | 029 | C | 41 | 33 | 8 | X | | |
| | | พุธ | 08:40-11:10 | 27.04.09** | 029 | C | | | | | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ประหยัด ภูมิโคกรักษ์ ผศ.ดร.ประหยัด ภูมิโคกรักษ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 30-30-0 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P19 | | จันทร์ | 07:50-12:50 | 36.05.04** | 050 | C | 35 | 17 | 18 | X | | |
| | | พุธ | 08:40-11:10 | 36.04.07 | 050 | C | | | | | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วริศรา ยางกลาง ดร.วริศรา ยางกลาง |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 25-17-8 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P20 | | จันทร์ | 07:50-12:50 | 9.10.09 | 009 | C | 35 | 32 | 3 | X | | |
| | | พุธ | 13:40-16:10 | 36.03.08** | 050 | C | | | | | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายศิริชัย เทียมหัวนอก นายศิริชัย เทียมหัวนอก |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 25-23-2 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P21 | | จันทร์ | 07:50-12:50 | 36.05.05** | 050 | C | 39 | 27 | 12 | X | | |
| | | พุธ | 08:40-11:10 | 36.05.05** | 050 | C | | | | | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวปิยะฉัตร เทพหัสดิน ณ อยุธยา นางสาวปิยะฉัตร เทพหัสดิน ณ อยุธยา |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 29-25-4 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P22 | | จันทร์ | 07:50-12:50 | 9.12.09** | 009 | C | 47 | 38 | 9 | X | | |
| | | พุธ | 08:40-11:10 | 9.12.11** | 009 | C | | | | | | |
| | | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายมงคล ทะมังกลาง นายมงคล ทะมังกลาง |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 37-36-1 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P23 | | จันทร์ | 07:50-12:50 | 17.43 | 017 | C | 37 | 25 | 12 | X | | |
| | | พุธ | 08:40-11:10 | 17.43 | 017 | C | | | | | | |
| | | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายกิติกร ทิพนัด ผศ.ดร.วันวิสาข์ โชรัมย์ ผศ.ดร.รุ่งโรจน์ พงศ์กิจวิทูร ผศ.ดร.รัฐกรณ์ คิดการ ผศ.ดร.รัฐกรณ์ คิดการ ผศ.ดร.วันวิสาข์ โชรัมย์ ผศ.ดร.รุ่งโรจน์ พงศ์กิจวิทูร รศ.ดร.รสริน พิมลบรรยงก์ รศ.ดร.รสริน พิมลบรรยงก์ ดร.ปิยนุช วงศ์กลาง ดร.ปิยนุช วงศ์กลาง นายกิติกร ทิพนัด ผศ.จิรศักดิ์ วิพัฒน์โสภากร ผศ.จิรศักดิ์ วิพัฒน์โสภากร นางสาวรัชชนันท์ พึ่งจันดุม นางสาวสุวรรณา บุเหลา นางสาวสุวรรณา บุเหลา นางสาวรัชชนันท์ พึ่งจันดุม |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 27-25-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|