| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | พฤหัสบดี | 09:30-11:10 | 31.06.05** | 042 | C | 71 | 53 | 18 | X | | |
| | | อังคาร | 13:40-15:20 | 32.07.08** | 044 | C | | | | | | |
| | | เกษตรศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , เกษตรศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ระบบสารสนเทศเพื่อการจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสิริสุดา ฐานะปัตโต นายวรวิทย์ รัตนเสถียรกิจ |
| | | สำรองให้: | เกษตรศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , เกษตรศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ระบบสารสนเทศเพื่อการจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 23-22-1 22-20-2 16-11-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 เกษตรศาสตร์ [551211102] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 เกษตรศาสตร์ [551211102] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.06 ระบบสารสนเทศเพื่อการจัดการ [551211075] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| P2 | | ศุกร์ | 12:00-13:40 | 32.07.08** | 044 | C | 65 | 61 | 4 | X | | |
| | | ศุกร์ | 13:40-15:20 | 31.06.05** | 042 | C | | | | | | |
| | | เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , คหกรรมศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ภิษณี วิจันทึก นางสาวเกษศิรินทร์ กิตติพงษ์ภากรณ์ |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , คหกรรมศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 27-24-3 28-27-1 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 คหกรรมศาสตร์ [551211010] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 เคมี [551211005] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| P3 | | จันทร์ | 13:40-15:20 | 31.06.05** | 042 | C | 65 | 61 | 4 | X | | |
| | | จันทร์ | 15:20-17:00 | 32.07.08** | 044 | C | | | | | | |
| | | เกษตรศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายนรา ระวาดชัย นางสาววิภาวัลย์ เชาวน์สุจริต |
| | | สำรองให้: | เกษตรศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 16-15-1 38-36-2 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 เกษตรศาสตร์ [551211102] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย [551211053] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 |
|
| P4 | | ศุกร์ | 09:30-11:10 | 32.07.08** | 044 | C | 55 | 50 | 5 | X | | |
| | | ศุกร์ | 11:10-12:50 | 31.06.05** | 042 | C | | | | | | |
| | | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 ,อาจารย์: | นายวรวิทย์ รัตนเสถียรกิจ ผศ. ภิษณี วิจันทึก |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , | 26-25-1 29-25-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 วิทยาการคอมพิวเตอร์ [551211138] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 เทคโนโลยีสารสนเทศ [551211141] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 |
|
| P5 | | ศุกร์ | 09:30-11:10 | 31.06.05** | 042 | C | 54 | 46 | 8 | X | | |
| | | ศุกร์ | 11:10-12:50 | 31.03.02 | 042 | C | | | | | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่2 ,อาจารย์: | นายวรวิทย์ รัตนเสถียรกิจ ผศ. ภิษณี วิจันทึก |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่2 , | 27-23-4 27-23-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ [551214263] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.02/1 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ [551214263] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.02/1 |
|
| P6 | | จันทร์ | 09:30-11:10 | 31.05.04 | 042 | C | 50 | 48 | 2 | X | | |
| | | ศุกร์ | 10:20-12:00 | 31.04.03 | 042 | C | | | | | | |
| | | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่2 , เกษตรศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่2 ,อาจารย์: | นางสาววิภาวัลย์ เชาวน์สุจริต นางสาวนันทนา คะลา |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่2 , เกษตรศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่2 , | 40-39-1 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย [551211053] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.03 เกษตรศาสตร์ [551211102] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.03 |
|
| P7 | | อังคาร | 09:30-11:10 | 31.06.05** | 042 | C | 54 | 35 | 19 | X | | |
| | | ศุกร์ | 13:40-15:20 | 32.07.08** | 044 | C | | | | | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่3 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่4 ,อาจารย์: | นางสาววิภาวัลย์ เชาวน์สุจริต ผศ. ภิษณี วิจันทึก |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่3 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่4 , | 25-15-10 29-20-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ [551214263] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 3 ห้องสอบ 31.04.04 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ [551214263] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 4 ห้องสอบ 31.04.04 |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | เสาร์ | 08:40-10:20 | 32.07.08** | 044 | C | 36 | 25 | 11 | X | | |
| | | อาทิตย์ | 11:10-12:50 | 31.04.04 | 042 | C | | | | | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ภิษณี วิจันทึก ผศ. สมยศ บ่อน้อย |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 26-23-3 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 มิ.ย. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ [552214263] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 19 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ [552214263] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 17 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 สาธารณสุขศาสตร์ [522211065] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 15 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.07 |
|
| K2 | | อาทิตย์ | 08:40-10:20 | 32.07.08** | 044 | C | 35 | 24 | 11 | X | | |
| | | อาทิตย์ | 16:10-17:50 | 31.05.02 | 042 | C | | | | | | |
| | | คหกรรมศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาววิภาวัลย์ เชาวน์สุจริต ผศ. ภิษณี วิจันทึก |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 25-24-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 มิ.ย. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 คหกรรมศาสตร์ [552211010] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 19 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 |
|
| K3 | | เสาร์ | 11:10-12:50 | 31.05.03 | 042 | C | 31 | 22 | 9 | X | | |
| | | เสาร์ | 17:00-18:40 | 32.07.08** | 044 | C | | | | | | |
| | | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวรวิทย์ รัตนเสถียรกิจ นางสาวนันทนา คะลา |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 9-9-0 12-8-4 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 มิ.ย. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 วิทยาการคอมพิวเตอร์ [552211138] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 19 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 เทคโนโลยีสารสนเทศ [552211141] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 19 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 สาธารณสุขชุมชน [552211065] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 19 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ [552214263] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 18 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 |
|
| K5 | | เสาร์ | 13:40-15:20 | 31.06.04** | 042 | C | 34 | 25 | 9 | X | | |
| | | เสาร์ | 15:20-17:00 | 32.07.08** | 044 | C | | | | | | |
| | | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวเกษศิรินทร์ กิตติพงษ์ภากรณ์ นางสาวนันทนา คะลา |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 24-22-2 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 มิ.ย. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 การศึกษาปฐมวัย [432810001] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 15 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.07 นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) [551215085] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ [552214263] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 18 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย [552211053] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 19 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 |
|