| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | อังคาร | 10:20-12:50 | 31.04.07 | 042 | C | 81 | 63 | 18 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สัจจารักษ์ ลาดสูงเนิน
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 35-33-2 36-25-11 10-5-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ก.พ. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาไทย [551212013] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.07.06** ภาษาไทย [551212013] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.07.06** |
| | | สอบปลายภาค: | 4 พ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาไทย [551212013] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.07.06** ภาษาไทย [551212013] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.07.06** |
|
| P2 | | พฤหัสบดี | 15:20-17:50 | 31.07.06** | 042 | C | 83 | 64 | 19 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ดร.นฤเบศ ลาภยิ่งยง ผศ.ดร.ขนิษฐา ชมภูวิเศษ
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 39-34-5 34-29-5 10-1-9 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ก.พ. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาอังกฤษ [551212014] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.07.06** ภาษาอังกฤษ [551212014] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 9 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.07.06** |
| | | สอบปลายภาค: | 4 พ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาอังกฤษ [551212014] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.07.06** ภาษาอังกฤษ [551212014] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 9 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.07.06** |
|
| P3 | | พุธ | 07:50-10:20 | 32.08.01** | 044 | C | 98 | 34 | 64 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ดร.นฤเบศ ลาภยิ่งยง
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 47-6-41 41-26-15 10-2-8 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ก.พ. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาอังกฤษธุรกิจ [551212221] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 27.05.09** ภาษาอังกฤษธุรกิจ [551212221] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.09** |
| | | สอบปลายภาค: | 4 พ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาอังกฤษธุรกิจ [551212221] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 27.05.09** ภาษาอังกฤษธุรกิจ [551212221] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.09** |
|
| P4 | | อังคาร | 13:40-16:10 | 32.08.02** | 044 | C | 93 | 75 | 18 | X | | |
| | | ภาษาญี่ปุ่น ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สัจจารักษ์ ลาดสูงเนิน
|
| | | สำรองให้: | ภาษาญี่ปุ่น ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 31-27-4 52-39-13 10-9-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ก.พ. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 นิติศาสตร์ [601213301] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 3 ห้องสอบ 27.05.09** ภาษาญี่ปุ่น [551212209] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.09** |
| | | สอบปลายภาค: | 4 พ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 นิติศาสตร์ [601213301] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 3 ห้องสอบ 27.05.09** ภาษาญี่ปุ่น [551212209] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.09** |
|
| P5 | | จันทร์ | 13:40-16:10 | 31.04.06 | 042 | C | 98 | 77 | 21 | X | | |
| | | ภาษาจีน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ณพฐ์ โสภีพันธ์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาจีน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 35-35-0 53-35-18 10-7-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ก.พ. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาจีน [551212016] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** นิติศาสตร์ [601213301] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** |
| | | สอบปลายภาค: | 4 พ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 นิติศาสตร์ [601213301] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** ภาษาจีน [551212016] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| P6 | | อังคาร | 10:20-12:50 | 32.08.01** | 044 | C | 74 | 57 | 17 | X | | |
| | | สารสนเทศศาสตร์และบรรณารักษศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , สถิติประยุกต์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , เศรษฐศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ณพฐ์ โสภีพันธ์
|
| | | สำรองให้: | สารสนเทศศาสตร์และบรรณารักษศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , สถิติประยุกต์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , เศรษฐศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 23-20-3 11-10-1 30-27-3 10-0-10 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ก.พ. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 สารสนเทศศาสตร์และบรรณารักษศาสตร์ [551212207] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** เศรษฐศาสตร์ [601219724] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** สถิติประยุกต์ [601211109] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** |
| | | สอบปลายภาค: | 4 พ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 เศรษฐศาสตร์ [601219724] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** สารสนเทศศาสตร์และบรรณารักษศาสตร์ [551212207] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** สถิติประยุกต์ [601211109] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| P7 | | จันทร์ | 07:50-10:20 | 31.04.07 | 042 | C | 93 | 79 | 14 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่2 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสุภัทรา เกิดมงคล
|
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่2 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 24-19-5 27-26-1 32-28-4 10-6-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ก.พ. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อุตสาหกรรมท่องเที่ยว [551212225] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** อุตสาหกรรมท่องเที่ยว [551212225] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 2 ห้องสอบ 27.05.08** วิทยาการคอมพิวเตอร์ [591211138] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** |
| | | สอบปลายภาค: | 4 พ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 วิทยาการคอมพิวเตอร์ [591211138] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** อุตสาหกรรมท่องเที่ยว [551212225] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** อุตสาหกรรมท่องเที่ยว [551212225] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 2 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| P8 | | พุธ | 10:20-12:50 | 32.08.01** | 044 | C | 93 | 74 | 19 | X | | |
| | | การจัดการโรงแรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสุภาวดี สุวิธรรมา
|
| | | สำรองให้: | การจัดการโรงแรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 31-25-6 52-41-11 10-8-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ก.พ. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 การจัดการโรงแรม [551212264] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** การบัญชี [601214737] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** |
| | | สอบปลายภาค: | 4 พ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 การจัดการโรงแรม [551212264] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** การบัญชี [601214737] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| P9 | | พฤหัสบดี | 10:20-12:50 | 31.04.06 | 042 | C | 91 | 80 | 11 | X | | |
| | | การจัดการโรงแรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่2 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสุภาวดี สุวิธรรมา
|
| | | สำรองให้: | การจัดการโรงแรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่2 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 28-24-4 53-48-5 10-8-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ก.พ. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 การจัดการโรงแรม [551212264] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.09.05-06** การบัญชี [601214737] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.09.05-06** |
| | | สอบปลายภาค: | 4 พ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 การบัญชี [601214737] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.09.05-06** การจัดการโรงแรม [551212264] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.09.05-06** |
|
| P10 | | พฤหัสบดี | 07:50-10:20 | 31.05.03 | 042 | C | 90 | 63 | 27 | X | | |
| | | ภาษาญี่ปุ่น ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่2 , นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สัจจารักษ์ ลาดสูงเนิน
|
| | | สำรองให้: | ภาษาญี่ปุ่น ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่2 , นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 32-21-11 50-41-9 8-1-7 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ก.พ. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาญี่ปุ่น [551212209] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.10.05-06 นิติศาสตร์ [601213301] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 4 ห้องสอบ 9.10.05-06 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 พ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 นิติศาสตร์ [601213301] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 4 ห้องสอบ 9.10.05-06 ภาษาญี่ปุ่น [551212209] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.10.05-06 |
|
| P11 | | จันทร์ | 10:20-12:50 | 31.04.06 | 042 | C | 95 | 81 | 14 | X | | |
| | | ภาษาจีน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่2 , นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ณพฐ์ โสภีพันธ์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาจีน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่2 , นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 33-33-0 52-39-13 10-9-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ก.พ. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาจีน [551212016] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.10.07-08 นิติศาสตร์ [601213301] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.10.07-08 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 พ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 นิติศาสตร์ [601213301] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.10.07-08 ภาษาจีน [551212016] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.10.07-08 |
|
| P12 | | ศุกร์ | 10:20-12:50 | 32.08.01** | 044 | C | 79 | 75 | 4 | X | | |
| | | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายนิติภูมิ อัศวธิติสกุล
|
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 24-24-0 45-40-5 10-10-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ก.พ. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 เคมี [601211005] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 อาชีวอนามัยและความปลอดภัย [561211093] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 พ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาชีวอนามัยและความปลอดภัย [561211093] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 เคมี [601211005] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| P13 | | อังคาร | 07:50-10:20 | 32.08.01** | 044 | C | 93 | 64 | 29 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร. พัชนา สุวรรณแสน
|
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 18-14-4 33-19-14 32-30-2 10-1-9 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ก.พ. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 ชีววิทยา [601211006] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 เทคนิคการสัตวแพทย์ [601211058] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 ฟิสิกส์ [601211007] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 พ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 เทคนิคการสัตวแพทย์ [601211058] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 ฟิสิกส์ [601211007] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 ชีววิทยา [601211006] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| P14 | | ศุกร์ | 07:50-10:20 | 32.08.01** | 044 | C | 103 | 82 | 21 | X | | |
| | | เกษตรศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางกัญญาภัค ภัยแคล้ว
|
| | | สำรองให้: | เกษตรศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 37-31-6 56-50-6 10-1-9 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ก.พ. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 คหกรรมศาสตร์ [591211010] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 เกษตรศาสตร์ [601211102] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 พ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 เกษตรศาสตร์ [601211102] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 คหกรรมศาสตร์ [591211010] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 |
|
| P15 | | อังคาร | 13:40-16:10 | 32.08.01** | 044 | C | 81 | 75 | 6 | X | | |
| | | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร. พัชนา สุวรรณแสน
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 24-21-3 47-44-3 10-10-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ก.พ. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาชีวอนามัยและความปลอดภัย [561211093] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.05.06** เทคโนโลยีสารสนเทศ [591211141] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** |
| | | สอบปลายภาค: | 4 พ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 เทคโนโลยีสารสนเทศ [591211141] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** อาชีวอนามัยและความปลอดภัย [561211093] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| P16 | | ศุกร์ | 07:50-10:20 | 31.04.07 | 042 | C | 83 | 65 | 18 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายอนุชิต กล้าไพรี
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 63-61-2 10-4-6 10-0-10 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ก.พ. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม [601218267] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย [601211053] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** |
| | | สอบปลายภาค: | 4 พ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย [601211053] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม [601218267] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| P17 | | ศุกร์ | 10:20-12:50 | 31.04.07 | 042 | C | 82 | 58 | 24 | X | | |
| | | ระบบสารสนเทศเพื่อการจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายอนุชิต กล้าไพรี
|
| | | สำรองให้: | | |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ก.พ. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย [601211053] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.11.05-06 ระบบสารสนเทศเพื่อการจัดการ [601211075] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.11.05-06 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 พ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 ระบบสารสนเทศเพื่อการจัดการ [601211075] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.11.05-06 วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย [601211053] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.11.05-06 |
|
| P18 | | จันทร์ | 13:40-16:10 | 32.08.01** | 044 | C | 75 | 54 | 21 | X | | |
| | | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวนิภาดา จรัสเอี่ยม
|
| | | สำรองให้: | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 34-29-5 31-25-6 10-0-10 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ก.พ. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 การจัดการอุตสาหกรรม [601218742] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 1 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.11.07-08 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 พ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 การจัดการอุตสาหกรรม [601218742] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 1 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.11.07-08 |
|
| P19 | | พุธ | 10:20-12:50 | 32.08.02** | 044 | C | 110 | 92 | 18 | X | | |
| | | เทคโนโลยีเซรามิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , เทคโนโลยีก่อสร้าง ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปี เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่2 ,อาจารย์: | นายนิติภูมิ อัศวธิติสกุล
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีเซรามิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , เทคโนโลยีก่อสร้าง ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปี เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่2 , | 4-4-0 11-7-4 9-7-2 17-15-2 25-24-1 30-22-8 10-0-10 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ก.พ. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 เทคโนโลยีเซรามิกส์ [561210123] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.05-06** เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม [601318267] (ปริญญาตรี (ต่อเนื่อง) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.05-06** การจัดการอุตสาหกรรม [601318742] (ปริญญาตรี (ต่อเนื่อง) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.05-06** เทคโนโลยีก่อสร้าง [601218741] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.05-06** ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม [601218124] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.05-06** |
| | | สอบปลายภาค: | 4 พ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 เทคโนโลยีก่อสร้าง [601218741] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.05-06** เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม [601318267] (ปริญญาตรี (ต่อเนื่อง) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 27.05.08** การจัดการอุตสาหกรรม [601318742] (ปริญญาตรี (ต่อเนื่อง) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.05-06** เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม [601318267] (ปริญญาตรี (ต่อเนื่อง) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** เทคโนโลยีเซรามิกส์ [561210123] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.05-06** ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม [601218124] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.05-06** |
|
| ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P20 | | ศุกร์ | 07:50-10:20 | 32.08.02** | 044 | C | 91 | 73 | 18 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , การจัดการโรงแรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวนิภาดา จรัสเอี่ยม
|
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , การจัดการโรงแรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 39-37-2 14-11-3 27-24-3 10-0-10 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ก.พ. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 การตลาด [601714725] (ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.07-08** การจัดการ [601714060] (ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.07-08** การจัดการโรงแรม [601714264] (ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.07-08** |
| | | สอบปลายภาค: | 4 พ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 การจัดการ [601714060] (ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.07-08** การตลาด [601714725] (ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.07-08** การจัดการโรงแรม [601714264] (ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.07-08** |
|
| P21 | | จันทร์ | 12:50-15:20 | 31.04.02/1 | 042 | C | 82 | 66 | 16 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ดร.นฤเบศ ลาภยิ่งยง
|
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 22-21-1 24-24-0 26-21-5 10-0-10 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ก.พ. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ [601714263] (ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.05-06** เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ศึกษา [601810034] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.05-06** ฟิสิกส์ [551810007] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.05-06** |
| | | สอบปลายภาค: | 4 พ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ [601714263] (ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.05-06** ฟิสิกส์ [551810007] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.05-06** เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ศึกษา [601810034] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.05-06** |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P22 | | พฤหัสบดี | 12:50-15:20 | 31.07.06** | 042 | C | 88 | 70 | 18 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , สถาปัตยกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ดร.นฤเบศ ลาภยิ่งยง
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , สถาปัตยกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 26-23-3 36-36-0 16-11-5 10-0-10 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ก.พ. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 สถาปัตยกรรม [601811066] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.07-08** ภาษาไทย [551810013] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.07-08** ภาษาอังกฤษ [551810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.07-08** |
| | | สอบปลายภาค: | 4 พ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 สถาปัตยกรรม [601811066] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.07-08** ภาษาอังกฤษ [551810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.07-08** ภาษาไทย [551810013] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.07-08** |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | อาทิตย์ | 13:40-16:10 | 32.03.07** | 044 | C | 40 | 34 | 6 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางกัญญาภัค ภัยแคล้ว |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 19-16-3 15-15-0 6-2-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 มิ.ย. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาอังกฤษธุรกิจ [552212221] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 20 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 สังคมศึกษา [552810017] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 17 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 ภาษาอังกฤษ [552212014] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 20 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 การจัดการ [552214060] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 18 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.06 สังคมศึกษา [552810017] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 16 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| K3 | | อาทิตย์ | 12:00-14:30 | 32.03.06** | 044 | C | 41 | 31 | 10 | X | | |
| | | นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , การจัดการโรงแรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายนิติภูมิ อัศวธิติสกุล |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , การจัดการโรงแรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 11-8-3 18-13-5 5-4-1 6-5-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 มิ.ย. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) [552215086] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 18 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 การจัดการโรงแรม [552212264] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 20 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 ภาษาอังกฤษ [552810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 16 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) [552215086] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 20 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) [552215085] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 20 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ [552214263] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 20 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.06 ภาษาอังกฤษ [552810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 17 หมู่ 3 ห้องสอบ 31.04.06 |
|