| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | จันทร์ | 11:10-13:40 | 24.323** | 024 | C | 34 | 24 | 10 | X | | |
| | | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ดร.จตุพล จันทร์ทิพย์ |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 24-24-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ธ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 เคมี [601211005] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| P2 | | พุธ | 08:40-11:10 | 24.323** | 024 | C | 28 | 15 | 13 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สายฝน อาชนะชัย คอห์นฮอร์สต์ |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 18-15-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ธ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 ฟิสิกส์ [601211007] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| P3 | | พฤหัสบดี | 08:40-11:10 | 24.323** | 024 | C | 42 | 29 | 13 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.วราวุธ ธนะมูล |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-29-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ธ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร [601211132] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| P4 | | อังคาร | 08:40-11:10 | 24.319** | 024 | C | 39 | 30 | 9 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.มะลิวัลย์ สืบศาสนา |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 29-29-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ธ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม [601211047] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 |
|
| P5 | | จันทร์ | 07:50-10:20 | 24.323** | 024 | C | 43 | 28 | 15 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ดร.จตุพล จันทร์ทิพย์ |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 33-28-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ธ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 ชีววิทยา [601211006] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 |
|
| P6 | | อังคาร | 12:50-15:20 | 24.319** | 024 | C | 42 | 31 | 11 | X | | |
| | | เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.วราวุธ ธนะมูล |
| | | สำรองให้: | เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-31-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ธ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 เทคนิคการสัตวแพทย์ [601211058] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 |
|
| P7 | | ศุกร์ | 08:40-11:10 | 24.319** | 024 | C | 46 | 42 | 4 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 ,อาจารย์: | ดร.วิลาสินี สถิตเดชกุญชร |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , | 46-42-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ธ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 สาธารณสุขชุมชน [601211065] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| P8 | | ศุกร์ | 13:40-16:10 | 24.319** | 024 | C | 38 | 26 | 12 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วิลาสินี สถิตเดชกุญชร |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 28-26-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ธ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม [601211047] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| P9 | | พุธ | 08:40-11:10 | 24.319** | 024 | C | 40 | 40 | 0 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่2 ,อาจารย์: | ดร.วิลาสินี สถิตเดชกุญชร |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่2 , | 45-40-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ธ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 สาธารณสุขชุมชน [601211065] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P10 | | พฤหัสบดี | 14:30-17:00 | 24.319** | 024 | C | 38 | 27 | 11 | X | | |
| | | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สายใจ ปอสูงเนิน ผศ. ดร.ธนากร เปลื้องกลาง |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 33-27-6 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ธ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 เคมี [601810005] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| P11 | | อังคาร | 13:40-16:10 | 24.323** | 024 | C | 36 | 21 | 15 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.มะลิวัลย์ สืบศาสนา |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 26-21-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ธ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 ชีววิทยา [601810006] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| P12 | | อังคาร | 07:50-10:20 | 24.323** | 024 | C | 40 | 27 | 13 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ดร.จตุพล จันทร์ทิพย์ |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 30-27-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ธ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 ฟิสิกส์ [601810007] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| P13 | | อังคาร | 10:20-12:50 | 24.323** | 024 | C | 35 | 31 | 4 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ดร.จตุพล จันทร์ทิพย์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-31-1 3-0-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ธ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 วิทยาศาสตร์ทั่วไป [601810008] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** |
|