| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | ศุกร์ | 07:50-10:20 | 32.03.06** | 044 | C | 33 | 23 | 10 | X | | |
| | | เกษตรศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาววิมลยา เนื้อทอง
|
| | | สำรองให้: | เกษตรศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 23-21-2 10-2-8 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.ย. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 เกษตรศาสตร์ [551211102] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 1 ห้องสอบ 32.03.01** วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร [551211132] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 2 ห้องสอบ 32.03.01** |
| | | สอบปลายภาค: | 7 ธ.ค. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 เกษตรศาสตร์ [551211102] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| P2 | | อังคาร | 13:40-16:10 | 32.03.08** | 044 | C | 32 | 24 | 8 | X | | |
| | | เกษตรศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาววิมลยา เนื้อทอง
|
| | | สำรองให้: | เกษตรศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 22-21-1 10-3-7 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.ย. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 คหกรรมศาสตร์ [551211010] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 32.03.01** เกษตรศาสตร์ [551211102] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 2 ห้องสอบ 32.03.01** วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร [551211132] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 32.03.01** เกษตรศาสตร์ [551211102] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 1 ห้องสอบ 32.03.01** |
| | | สอบปลายภาค: | 7 ธ.ค. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 เกษตรศาสตร์ [551211102] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| P3 | | พุธ | 10:20-12:50 | 32.03.04** | 044 | C | 40 | 29 | 11 | X | | |
| | | คหกรรมศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาววิมลยา เนื้อทอง
|
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 34-29-5 6-0-6 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.ย. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 คหกรรมศาสตร์ [551211010] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 32.03.01** |
| | | สอบปลายภาค: | 7 ธ.ค. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 คหกรรมศาสตร์ [551211010] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| P4 | | จันทร์ | 13:40-16:10 | 32.03.07** | 044 | C | 28 | 20 | 8 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายอนุชิต กล้าไพรี |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 18-18-0 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 ธ.ค. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม [551211047] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| P5 | | พฤหัสบดี | 07:50-10:20 | 32.03.04** | 044 | C | 32 | 21 | 11 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายอนุชิต กล้าไพรี |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 22-21-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 ธ.ค. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม [551211047] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| P6 | | พฤหัสบดี | 07:50-10:20 | 32.03.06** | 044 | C | 40 | 35 | 5 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร. พัชนา สุวรรณแสน |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 37-34-3 3-1-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 ธ.ค. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย [551211053] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 |
|
| P7 | | พฤหัสบดี | 14:30-17:00 | 32.03.08** | 044 | C | 40 | 32 | 8 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ณพฐ์ โสภีพันธ์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 31-31-0 9-1-8 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 ธ.ค. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย [551211053] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.07 |
|
| P8 | | อังคาร | 07:50-10:20 | 32.03.06** | 044 | C | 40 | 31 | 9 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ณพฐ์ โสภีพันธ์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 31-31-0 9-0-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 ธ.ค. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย [551211053] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 3 ห้องสอบ 31.04.07 |
|
| P9 | | พฤหัสบดี | 10:20-12:50 | 32.03.06** | 044 | C | 34 | 25 | 9 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสุภาวดี สุวิธรรมา |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 24-24-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 ธ.ค. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 ฟิสิกส์ [551211007] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 |
|
| P10 | | จันทร์ | 13:40-16:10 | 32.03.06** | 044 | C | 40 | 30 | 10 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาววิมลยา เนื้อทอง
|
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 31-30-1 9-0-9 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.ย. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 ชีววิทยา [551211006] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 32.03.01** |
| | | สอบปลายภาค: | 7 ธ.ค. 2560 เวลา 09:00 - 11:00 ชีววิทยา [551211006] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.05 |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | เสาร์ | 12:00-14:30 | 31.03.02 | 042 | C | 35 | 23 | 12 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายอนุชิต กล้าไพรี |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 25-23-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ม.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย [552211053] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 19 หมู่ 1 ห้องสอบ 32.03.04** |
|