| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | พฤหัสบดี | 08:40-10:20 | 31.04.06 | 042 | C | 115 | 74 | 41 | X | | |
| | | จันทร์ | 15:20-17:00 | 31.04.06 | 042 | C | | | | | | |
| | | เกษตรศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , คหกรรมศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , เกษตรศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ชนาธิป สันติวงศ์ นางสาวเกษศิรินทร์ กิตติพงษ์ภากรณ์
|
| | | สำรองให้: | เกษตรศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , คหกรรมศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , เกษตรศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 35-13-22 54-44-10 16-16-0 10-1-9 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.พ. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 เกษตรศาสตร์ [601211102] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.06 เกษตรศาสตร์ [551211102] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.06 เกษตรศาสตร์ [601211102] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 คหกรรมศาสตร์ [591211010] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 เกษตรศาสตร์ [601211102] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** เกษตรศาสตร์ [601211102] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.06.06** คหกรรมศาสตร์ [591211010] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.05** |
|
| P2 | | จันทร์ | 08:40-10:20 | 31.04.06 | 042 | C | 90 | 66 | 24 | X | | |
| | | พุธ | 12:50-14:30 | 31.04.03 | 042 | C | | | | | | |
| | | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสิริสุดา ฐานะปัตโต นางสาวเกษศิรินทร์ กิตติพงษ์ภากรณ์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 23-18-5 57-40-17 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย [601211053] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.05.06** เทคโนโลยีสารสนเทศ [591211141] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| P3 | | จันทร์ | 13:40-15:20 | 31.05.05 | 042 | C | 83 | 56 | 27 | X | | |
| | | จันทร์ | 15:20-17:00 | 31.05.05 | 042 | C | | | | | | |
| | | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ระบบสารสนเทศเพื่อการจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ภิษณี วิจันทึก นางสาวเกษศิรินทร์ กิตติพงษ์ภากรณ์
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ระบบสารสนเทศเพื่อการจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 63-49-14 10-0-10 10-7-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.พ. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย [601211053] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 การบัญชี [551214737] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.07 วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย [551211053] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย [601211053] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| P4 | | พุธ | 08:40-10:20 | 31.04.07 | 042 | C | 107 | 82 | 25 | X | | |
| | | พุธ | 10:20-12:00 | 32.08.01** | 044 | C | | | | | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่2 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสิริสุดา ฐานะปัตโต นางสาววิภาวัลย์ เชาวน์สุจริต |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่2 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 32-24-8 33-26-7 32-21-11 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ [601214263] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** คอมพิวเตอร์ธุรกิจ [601214263] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.06.06** คอมพิวเตอร์ธุรกิจ [601214263] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 3 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | อาทิตย์ | 13:40-15:20 | 31.04.02/1 | 042 | C | 35 | 29 | 6 | X | | |
| | | อาทิตย์ | 15:20-17:00 | 31.04.02/1 | 042 | C | | | | | | |
| | | คหกรรมศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ภิษณี วิจันทึก ผศ.ดร.ปรีติวัฒน์ วรรณบุษปวิช |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 25-25-0 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 มิ.ย. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย [552211053] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 19 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 คหกรรมศาสตร์ [552211010] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 20 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 ภาษาอังกฤษธุรกิจ [552212221] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 16 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 รัฐประศาสนศาสตร์ [552216232] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 16 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| K2 | | เสาร์ | 12:50-14:30 | 31.04.03 | 042 | C | 42 | 28 | 14 | X | | |
| | | เสาร์ | 14:30-16:10 | 31.04.03 | 042 | C | | | | | | |
| | | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ชนาธิป สันติวงศ์ ผศ. ภิษณี วิจันทึก ผศ. ภาคภูมิ พิลึก |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-24-8 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 มิ.ย. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 เคมี [551211005] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย [552211053] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 20 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) [552215086] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 18 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย [602211053] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 22 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| K3 | | อาทิตย์ | 08:40-10:20 | 31.04.02/1 | 042 | C | 33 | 30 | 3 | X | | |
| | | อาทิตย์ | 10:20-12:00 | 31.04.02/1 | 042 | C | | | | | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวนพเก้า บัวงาม นายธัชวัสส์ ตั้งตรงขันติ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 9-8-1 14-14-0 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 มิ.ย. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ [551214263] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 3 ห้องสอบ 31.04.06 การบัญชี [552214737] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 17 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ [552214263] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 20 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ [552214263] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 20 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.06 การตลาด [552214725] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 18 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 ภาษาอังกฤษธุรกิจ [552212221] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 17 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 การบัญชี [552214737] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 20 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 การบัญชี [552214737] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 18 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.06 |
|