| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 9.10.09 | 009 | C | 26 | 26 | 0 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.สิริรัตน์ นาคิน |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , | 26-26-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาอังกฤษ [551810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.38 |
|
| P2 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 17.35 | 017 | C | 28 | 28 | 0 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 ,อาจารย์: | รศ.ดร. วาสนา กีรติจำเริญ |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , | 28-28-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 ศิลปศึกษา [551810023] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.38 |
|
| P3 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 9.13.11** | 009 | C | 30 | 30 | 0 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 ,อาจารย์: | รศ.ดร. วาสนา กีรติจำเริญ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , | 30-30-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 สังคมศึกษา [551810017] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.10.05-06 |
|
| P4 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 9.06.08** | 009 | C | 19 | 17 | 2 | X | | |
| | | ดนตรี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 ,อาจารย์: | รศ.ดร. วาสนา กีรติจำเริญ |
| | | สำรองให้: | ดนตรี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , | 19-17-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 ดนตรี [551810021] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 9 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.10.05-06 |
|
| P5 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 9.11.09 | 009 | C | 23 | 22 | 1 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ. ดร.อิสรา พลนงค์ รศ.ดร. วาสนา กีรติจำเริญ |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , | 23-22-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 นาฏศิลป์ไทย [551810083] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.10.05-06 |
|
| P6 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 9.14.07** | 009 | C | 14 | 13 | 1 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 ,อาจารย์: | รศ.ดร. วาสนา กีรติจำเริญ ผศ. ดร.อิสรา พลนงค์ |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , | 14-13-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 อุตสาหกรรมศึกษา [551810082] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.37 |
|
| P7 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 9.10.12 | 009 | C | 29 | 27 | 2 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.วิราวรรณ์ ชาติบุตร |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , | 29-27-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 พลศึกษา [551810012] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.37 |
|
| P8 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 9.06.08** | 009 | C | 18 | 18 | 0 | X | | |
| | | พุทธศาสนศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ. ดร.สิรินาถ จงกลกลาง |
| | | สำรองให้: | พุทธศาสนศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , | 17-17-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 พุทธศาสนศึกษา [551810084] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.37 |
|