| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | อังคาร | 07:50-10:20 | 13.11 | 013 | C | 51 | 26 | 25 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.พัชชยา ทรงเสี่ยงไชย |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 41-25-16 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ [601214263] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 22.2.1AB** |
|
| P2 | | ศุกร์ | 07:50-10:20 | 13.11 | 013 | C | 50 | 34 | 16 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.พัชชยา ทรงเสี่ยงไชย |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 40-30-10 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ [601214263] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 22.2.1AB** |
|
| ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P3 | | พุธ | 10:20-12:50 | 13.31** | 013 | C | 43 | 30 | 13 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. สุภาวดี มณีเนตร |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 33-28-5 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 การจัดการ [601714060] (ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 22.2.2AB** |
|
| P4 | | พฤหัสบดี | 07:50-10:20 | 13.24** | 013 | C | 42 | 28 | 14 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. สุภาวดี มณีเนตร |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 32-28-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 การจัดการ [601714060] (ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 2 ห้องสอบ 22.2.2AB** |
|
| P5 | | พุธ | 07:50-10:20 | 13.31** | 013 | C | 36 | 24 | 12 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. สุภาวดี มณีเนตร |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 26-23-3 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ [601714263] (ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 22.3.1AB** |
|
| P6 | | พฤหัสบดี | 10:20-12:50 | 13.24** | 013 | C | 42 | 28 | 14 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. สุภาวดี มณีเนตร |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 32-27-5 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 การจัดการ [601714060] (ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 3 ห้องสอบ 22.3.1AB** |
|
| P7 | | อังคาร | 12:50-15:20 | 13.35** | 013 | C | 36 | 31 | 5 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.พัชชยา ทรงเสี่ยงไชย |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 26-26-0 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ [601714263] (ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 2 ห้องสอบ 22.3.1AB** |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 13.26 (คี่) | 013 | C | 40 | 22 | 18 | X | | |
| | | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. สุภาวดี มณีเนตร |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 30-18-12 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 มิ.ย. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 การตลาด [602214725] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 21 หมู่ 1 ห้องสอบ 13.31** |
|
| K3 | | เสาร์ | 13:40-16:10 | 22.3.1AB** | 022 | C | 55 | 28 | 27 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.พัชชยา ทรงเสี่ยงไชย |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 45-26-19 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 มิ.ย. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 การจัดการ [602214060] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 22 หมู่ 1 ห้องสอบ 22.2.2AB** |
|
| K4 | | เสาร์ | 16:10-18:40 | 22.3.1AB** | 022 | C | 32 | 15 | 17 | X | | |
| | | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.พัชชยา ทรงเสี่ยงไชย |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 12-9-3 10-5-5 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 มิ.ย. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 การจัดการทรัพยากรมนุษย์ [602214738] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 22 หมู่ 1 ห้องสอบ 22.2.2AB** การจัดการทรัพยากรมนุษย์ [602714738] (ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 22 หมู่ 1 ห้องสอบ 22.2.2AB** |
|
| ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K2 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 13.34** | 013 | C | 39 | 23 | 16 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ. พรณีย์ ตะกรุดทอง |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 29-23-6 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 มิ.ย. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ [602714263] (ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 21 หมู่ 1 ห้องสอบ 22.3.1AB** |
|
| K5 | | อาทิตย์ | 10:20-12:50 | 13.34** | 013 | C | 50 | 31 | 19 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ. พรณีย์ ตะกรุดทอง |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 40-28-12 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 มิ.ย. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 การจัดการ [602714060] (ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 22 หมู่ 1 ห้องสอบ 22.3.1AB** |
|
| K6 | | เสาร์ | 07:50-10:20 | ห้องเกาหลี | 013 | C | 40 | 28 | 12 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวชลิกา ศิลปอนันต์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 39-28-11 1-0-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 มิ.ย. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 การจัดการ [602714060] (ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 22 หมู่ 2 ห้องสอบ 13.32** |
|