| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | พฤหัสบดี | 14:30-17:00 | 24.319** | 024 | C | 40 | 31 | 9 | X | | |
| | | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ดร.จตุพล จันทร์ทิพย์ |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 30-30-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 เคมี [601211005] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing |
|
| P2 | | พฤหัสบดี | 12:00-14:30 | 24.319** | 024 | C | 40 | 40 | 0 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.สิทธิชัย กุลวงค์ |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , | 40-40-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 ชีววิทยา [601211006] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing |
|
| P3 | | ศุกร์ | 08:40-11:10 | 24.319** | 024 | C | 28 | 21 | 7 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สิทธิชัย กุลวงค์ |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 18-18-0 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 ฟิสิกส์ [601211007] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing |
|
| P4 | | พุธ | 10:20-12:50 | 24.319** | 024 | C | 35 | 25 | 10 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วิลาสินี สถิตเดชกุญชร |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 25-25-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม [601211047] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing |
|
| P5 | | จันทร์ | 13:40-16:10 | 24.319** | 024 | C | 34 | 23 | 11 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วิลาสินี สถิตเดชกุญชร |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 24-23-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม [601211047] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ e-Testing |
|
| P6 | | พุธ | 07:50-10:20 | 24.319** | 024 | C | 29 | 17 | 12 | X | | |
| | | เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร. สุทิศา สมบัติดี |
| | | สำรองให้: | เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 19-17-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 เทคนิคการสัตวแพทย์ [601211058] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing |
|
| P7 | | ศุกร์ | 12:00-14:30 | 24.319** | 024 | C | 40 | 29 | 11 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สิทธิชัย กุลวงค์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 30-29-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร [601211132] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing |
|
| P8 | | ศุกร์ | 14:30-17:00 | 24.319** | 024 | C | 63 | 63 | 0 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 ,อาจารย์: | ดร.วิลาสินี สถิตเดชกุญชร |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , | 63-63-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 สาธารณสุขชุมชน [601211065] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing สาธารณสุขชุมชน [601211065] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ e-Testing |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P9 | | พฤหัสบดี | 07:50-10:20 | 24.319** | 024 | C | 39 | 29 | 10 | X | | |
| | | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.มะลิวัลย์ สืบศาสนา |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 29-29-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 เคมี [601810005] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing |
|
| P10 | | อังคาร | 10:20-12:50 | 24.319** | 024 | C | 37 | 32 | 5 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร. สุทิศา สมบัติดี |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-32-0 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 ชีววิทยา [601810006] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing |
|
| P11 | | จันทร์ | 10:20-12:50 | 24.319** | 024 | C | 37 | 32 | 5 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ดร.จตุพล จันทร์ทิพย์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-31-1 5-1-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 สาธารณสุขชุมชน [552211065] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 18 หมู่ 3 ห้องสอบ e-Testing วิทยาศาสตร์ทั่วไป [601810008] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing |
|
| P12 | | จันทร์ | 07:50-10:20 | 24.319** | 024 | C | 38 | 28 | 10 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ดร.จตุพล จันทร์ทิพย์ |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 28-28-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 ฟิสิกส์ [601810007] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | อาทิตย์ | 10:20-12:50 | 24.319** | 024 | C | 37 | 25 | 12 | X | | |
| | | คหกรรมศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร. วนิดา ชูหมื่นไวย |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 27-24-3 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ม.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 คหกรรมศาสตร์ [592211010] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 21 หมู่ 1 ห้องสอบ 32.03.04** วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย [552211053] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 18 หมู่ 1 ห้องสอบ 32.03.04** |
|