| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | พุธ | 12:50-16:10 | 9.10.11 | 009 | C | 27 | 20 | 7 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.ธัญญรัศม์ ชิดไธสง |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , | 27-20-7 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 พ.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 คณิตศาสตร์ [551810003] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 9 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.38 |
|
| P2 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 9.07.07-08** | 009 | C | 29 | 28 | 1 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 ,อาจารย์: | รศ.ดร. กิติพงษ์ ลือนาม |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , | 29-28-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 พ.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 การศึกษาปฐมวัย [551810001] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.38 |
|
| P3 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 9.06.06** | 009 | C | 31 | 30 | 1 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.สมเกียรติ ทานอก นางณัฐธิดา ภูบุญเพชร ผศ.ดร.ธัญญรัศม์ ชิดไธสง |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , | 31-29-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 พ.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 วิทยาศาสตร์ทั่วไป [551810008] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.37 |
|
| P4 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 9.07.07-08** | 009 | C | 22 | 21 | 1 | X | | |
| | | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.ชยพล ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , | 22-21-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 พ.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 เคมี [551810005] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.37 |
|
| P5 | | พุธ | 12:50-16:10 | 9.11.10 | 009 | C | 30 | 29 | 1 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ. ธนวัฒน์ ธิติธนานันท์ |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , | 30-29-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 พ.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 ฟิสิกส์ [551810007] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.37 |
|
| P6 | | พุธ | 12:50-16:10 | 9.11.09 | 009 | C | 23 | 23 | 0 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 ,อาจารย์: | นางณัฐธิดา ภูบุญเพชร |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , | 22-22-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 พ.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 ชีววิทยา [551810006] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.10.05-06 |
|
| P7 | | พุธ | 12:50-16:10 | 9.10.12 | 009 | C | 33 | 31 | 2 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.ลลิตา ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , | 33-31-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 พ.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 คอมพิวเตอร์ศึกษา [551810004] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.10.05-06 |
|
| P8 | | พุธ | 12:50-16:10 | 9.07.07-08** | 009 | C | 28 | 27 | 1 | X | | |
| | | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว-ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.สมเกียรติ ทานอก |
| | | สำรองให้: | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว-ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 หมู่1 , | 28-27-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 พ.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว-ภาษาไทย [551810088] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.10.05-06 |
|