| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | พุธ | 12:50-16:10 | 32.04.01** | 044 | C | 32 | 1 | 31 | X | | |
| | | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สุดาใจ โล่ห์วนิชชัย ผศ.ดร.สายสุนีย์ จับโจร นางสาวธิดานุช พุทธสิมมา |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 22-1-21 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | พุธ | 12:50-16:10 | 32.04.02** | 044 | C | 32 | 6 | 26 | X | | |
| | | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ศรายุทธ เนียนกระโทก นายเจษฎา รัตนสุพร ผศ.ดร.แสงเพ็ชร พระฉาย |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 22-6-16 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | พุธ | 12:50-16:10 | 32.04.03** | 044 | C | 32 | 2 | 30 | X | | |
| | | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางวันเพ็ญ โพธิ์เกษม นางสาวกฤติกา เผื่อนงูเหลือม ผศ.ดร.ขนิษฐา กุลนาวิน |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 22-2-20 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | พุธ | 12:50-16:10 | 32.05.01** | 044 | C | 32 | 1 | 31 | X | | |
| | | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายสุระ วรรณแสง ผศ.ดร.เบญจภัค จงหมื่นไวย์ นายไกรลาศ บำรุงชาติ |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 22-1-21 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | พุธ | 12:50-16:10 | 32.05.02** | 044 | C | 32 | 1 | 31 | X | | |
| | | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวประภานุช ถีสูงเนิน นายยศพร การงาน ผศ.ศันสนีย์ เลี้ยงพานิชย์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 22-1-21 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | พุธ | 12:50-16:10 | 32.05.03** | 044 | C | 32 | 2 | 30 | X | | |
| | | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.อุษานาฎ เอื้ออภิสิทธิ์วงศ์ ดร.วีรอร อุดมพันธ์ ผศ.ดร.ทิพยา ถินสูงเนิน |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 22-2-20 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | พุธ | 12:50-16:10 | 32.05.04** | 044 | C | 32 | 2 | 30 | X | | |
| | | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายกริช กองศรีมา นายมาโนช ถินสูงเนิน ผศ.ดร.รณชัย ชื่นธวัช |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 22-2-20 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | พุธ | 12:50-16:10 | 32.05.05** | 044 | C | 32 | 5 | 27 | X | | |
| | | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายปริญญา ชินจอหอ ดร.วิยดา ยะไวทย์ ผศ.ธีรพงษ์ สังข์ศรี |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 22-5-17 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|