| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | อังคาร | 08:40-11:10 | 31.07.04** | 042 | C | 44 | 37 | 7 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวชลิกา ศิลปอนันต์
|
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 34-32-2 10-5-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ม.ค. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ [621214263] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 22.3.2AB** คอมพิวเตอร์ธุรกิจ [621214263] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 22.3.2AB** |
| | | สอบปลายภาค: | 25 มี.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ [621214263] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| P2 | | อังคาร | 12:50-15:20 | 31.07.05** | 042 | C | 43 | 24 | 19 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวชลิกา ศิลปอนันต์
|
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 33-24-9 10-0-10 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ม.ค. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ [621214263] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 22.3.2AB** |
| | | สอบปลายภาค: | 25 มี.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ [621214263] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P3 | | อังคาร | 12:50-15:20 | 31.06.04** | 042 | C | 39 | 29 | 10 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ. พรณีย์ ตะกรุดทอง |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 29-29-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 มี.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 การจัดการ [621714060] (ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| P4 | | ศุกร์ | 08:40-11:10 | 31.07.04** | 042 | C | 32 | 20 | 12 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ. พรณีย์ ตะกรุดทอง นางสาวชลิกา ศิลปอนันต์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 22-20-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 มี.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ [621714263] (ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.05 |
|
| P5 | | ศุกร์ | 12:50-15:20 | 31.05.04 | 042 | C | 39 | 27 | 12 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ. พรณีย์ ตะกรุดทอง |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 29-26-3 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 มี.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 การจัดการ [621714060] (ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | อาทิตย์ | 15:20-17:50 | 13.11 | 013 | C | 42 | 29 | 13 | X | | |
| | | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวชลิกา ศิลปอนันต์ รศ. พรณีย์ ตะกรุดทอง |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 12-11-1 20-18-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 มิ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ [602714263] (ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 22 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.03** การตลาด [602214725] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 22 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.03** |
|
| K2 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 38.4.12 ** | 052 | C | 38 | 19 | 19 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.พัชชยา ทรงเสี่ยงไชย |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 28-17-11 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 มิ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 การจัดการ [622214060] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 23 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| K3 | | อาทิตย์ | 13:40-16:10 | 31.05.04 | 042 | C | 38 | 23 | 15 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.พัชชยา ทรงเสี่ยงไชย ผศ. สุภาวดี มณีเนตร |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 28-20-8 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 มิ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 การจัดการ [622214060] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 23 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K4 | | อาทิตย์ | 12:50-15:20 | 13.11 | 013 | C | 40 | 22 | 18 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ. พรณีย์ ตะกรุดทอง นางสาวชลิกา ศิลปอนันต์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 30-21-9 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 มิ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 การจัดการ [622714060] (ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 23 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| K5 | | อาทิตย์ | 10:20-12:50 | 31.07.03** | 042 | C | 39 | 29 | 10 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. สุภาวดี มณีเนตร |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 29-27-2 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 มิ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 การจัดการ [622714060] (ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 23 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.06.06** |
|