| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | พฤหัสบดี | 08:40-11:10 | 31.07.04** | 042 | C | 39 | 29 | 10 | X | | |
| | | เกษตรศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , เกษตรศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาววิมลยา เนื้อทอง |
| | | สำรองให้: | เกษตรศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , เกษตรศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 13-13-0 16-16-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 ต.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 เกษตรศาสตร์ [601211102] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** เกษตรศาสตร์ [601211102] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| P2 | | พุธ | 08:40-11:10 | 32.03.04** | 044 | C | 55 | 49 | 6 | X | | |
| | | คหกรรมศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 ,อาจารย์: | นางสาวนิภาดา จรัสเอี่ยม |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , | 49-47-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 ต.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 คหกรรมศาสตร์ [591211010] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| P3 | | จันทร์ | 08:40-11:10 | 32.03.06** | 044 | C | 35 | 25 | 10 | X | | |
| | | ภูมิสารสนเทศ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวนิภาดา จรัสเอี่ยม |
| | | สำรองให้: | ภูมิสารสนเทศ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 5-4-1 12-12-0 18-9-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 ต.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 ฟิสิกส์ [601211007] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** ภูมิสารสนเทศ [601211052] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| P4 | | พฤหัสบดี | 12:50-15:20 | 32.03.06** | 044 | C | 39 | 30 | 9 | X | | |
| | | เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร. พัชนา สุวรรณแสน |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 29-29-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 ต.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 เคมี [601211005] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 |
|
| P5 | | ศุกร์ | 08:40-11:10 | 32.03.01** | 044 | C | 46 | 36 | 10 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร. พัชนา สุวรรณแสน |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 36-35-1 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 ต.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 ชีววิทยา [601211006] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 |
|
| P6 | | จันทร์ | 15:20-17:50 | 32.03.08** | 044 | C | 27 | 19 | 8 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายอนุชิต กล้าไพรี
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 17-17-0 10-2-8 |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม [601211047] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.04 วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย [551211053] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.04 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 ต.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม [601211047] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 |
|
| P7 | | จันทร์ | 09:30-12:00 | 32.03.07** | 044 | C | 32 | 20 | 12 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายอนุชิต กล้าไพรี
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 20-17-3 10-1-9 |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย [551211053] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.04 วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย [551211053] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.04 วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม [601211047] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.04 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 ต.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม [601211047] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.07 |
|
| P8 | | พฤหัสบดี | 15:20-17:50 | 32.03.04** | 044 | C | 25 | 23 | 2 | X | | |
| | | สถิติประยุกต์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายอนุชิต กล้าไพรี
|
| | | สำรองให้: | สถิติประยุกต์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 15-15-0 10-8-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 อาชีวอนามัยและความปลอดภัย [561211093] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.04 วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย [601211053] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.04 สถิติประยุกต์ [621211109] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.04 อาชีวอนามัยและความปลอดภัย [561211093] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.04 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 ต.ค. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 สถิติประยุกต์ [621211109] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | อาทิตย์ | 14:30-17:00 | 32.03.06** | 044 | C | 37 | 24 | 13 | X | | |
| | | คหกรรมศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาววิมลยา เนื้อทอง |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 27-24-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 ม.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 คหกรรมศาสตร์ [592211010] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 21 หมู่ 1 ห้องสอบ 32.03.06** |
|
| K2 | | เสาร์ | 16:10-18:40 | 32.03.06** | 044 | C | 40 | 36 | 4 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายอนุชิต กล้าไพรี |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 30-28-2 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 ม.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย [602211053] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 21 หมู่ 1 ห้องสอบ 32.03.07** |
|