| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 9.09.07-08** | 009 | C | 28 | 28 | 0 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 ,อาจารย์: | รศ.ดร. กิติพงษ์ ลือนาม |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , | 28-28-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 23 มี.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 การศึกษาปฐมวัย [601810001] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.04 |
|
| P2 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 9.11.11 | 009 | C | 35 | 34 | 1 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.สมเกียรติ ทานอก |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , | 35-34-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 23 มี.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 คณิตศาสตร์ [601810003] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.03 |
|
| P3 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 17.37 | 017 | C | 31 | 30 | 1 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.ศิริพันธ์ ติยะวงศ์สุวรรณ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , | 31-30-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 23 มี.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 คอมพิวเตอร์ศึกษา [601810004] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.02/1 |
|
| P4 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 9.11.12 | 009 | C | 21 | 21 | 0 | X | | |
| | | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.ลลิตา ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , | 21-21-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 23 มี.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 เคมี [601810005] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.02/1 |
|
| P5 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 17.35 | 017 | C | 16 | 16 | 0 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.ชยพล ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , | 16-16-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 23 มี.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 ชีววิทยา [601810006] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.03 |
|
| P6 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 9.11.12 | 009 | C | 25 | 25 | 0 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ. ธนวัฒน์ ธิติธนานันท์ |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , | 25-25-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 23 มี.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 ฟิสิกส์ [601810007] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.02 |
|
| P7 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 9.06.07** | 009 | C | 29 | 28 | 1 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.ธัญญรัศม์ ชิดไธสง ผศ.ดร.ศิริพันธ์ ติยะวงศ์สุวรรณ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , | 29-28-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 23 มี.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 วิทยาศาสตร์ทั่วไป [601810008] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.02 |
|
| P8 | | พุธ | 12:50-16:10 | 9.06.07** | 009 | C | 23 | 23 | 0 | X | | |
| | | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 ,อาจารย์: | นางณัฐธิดา ภูบุญเพชร |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , | 23-23-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 23 มี.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ศึกษา [601810034] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.05 |
|
| P9 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 9.06.06** | 009 | C | 24 | 24 | 0 | X | | |
| | | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว-ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.ธัญญรัศม์ ชิดไธสง |
| | | สำรองให้: | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว-ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , | 24-24-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 23 มี.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว-ภาษาไทย [601810088] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.04 |
|