| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 22.5.5** | 022 | C | 37 | 34 | 3 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายศิววิชญ์ จั้นอรัญ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 27-24-3 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 พ.ย. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ [601214263] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 13.22** |
|
| P2 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 27.03.03** | 029 | C | 39 | 23 | 16 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายนริศ มิ่งโมรา |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 29-21-8 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 พ.ย. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ [601214263] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 13.23** |
|
| P3 | | พุธ | 12:50-16:10 | 22.5.3** | 022 | C | 55 | 47 | 8 | X | | |
| | | การเงินและการธนาคาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายนริศ มิ่งโมรา |
| | | สำรองให้: | การเงินและการธนาคาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 50-46-4 5-1-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 พ.ย. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 การเงินและการธนาคาร [601214739] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 22.3.2AB** |
|
| P4 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 22.5.4** | 022 | C | 44 | 36 | 8 | X | | |
| | | การเงินและการธนาคาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่2 ,อาจารย์: | นายศิววิชญ์ จั้นอรัญ |
| | | สำรองให้: | การเงินและการธนาคาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่2 , | 44-36-8 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 พ.ย. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 การเงินและการธนาคาร [601214739] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 2 ห้องสอบ 22.3.2AB** |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | เสาร์ | 12:50-16:10 | 22.5.2** | 022 | C | 32 | 29 | 3 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.จินตนา โต้งสูงเนิน |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 22-20-2 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 ม.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ [602214263] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 21 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing การจัดการ [622714060] (ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 23 หมู่ 2 ห้องสอบ e-Testing การจัดการ [622714060] (ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 23 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing |
|
| K2 | | อาทิตย์ | 08:40-12:00 | 22.5.3** | 022 | C | 28 | 18 | 10 | X | | |
| | | การตลาด ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายศิววิชญ์ จั้นอรัญ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 18-17-1 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 ม.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 การจัดการ [622214060] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 23 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing การตลาด [602214725] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 21 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing |
|
| ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K3 | | อาทิตย์ | 08:40-12:00 | 22.5.1** | 022 | C | 40 | 27 | 13 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ศุภชานันท์ วนภู |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-24-8 8-3-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 ม.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 การจัดการ [602714060] (ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 22 หมู่ 2 ห้องสอบ e-Testing การจัดการ [602714060] (ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 22 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing |
|
| K4 | | เสาร์ | 15:20-18:40 | 27.03.03** | 029 | C | 45 | 20 | 25 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร. เจนจีรา อักษรพิมพ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 35-20-15 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 ม.ค. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 การจัดการ [602714060] (ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 22 หมู่ 2 ห้องสอบ e-Testing |
|