| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 9.11.11 | 009 | C | 31 | 29 | 2 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.สิริรัตน์ นาคิน |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , | 31-29-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 เม.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 นาฏศิลป์ไทย [621210183] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| P2 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 18.307 | 018 | C | 32 | 30 | 2 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 ,อาจารย์: | นางสาวปัทมาภรณ์ เสือทองปาน |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , | 32-30-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 เม.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 พลศึกษา [621210012] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 |
|
| P3 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 18.304 | 018 | C | 32 | 28 | 4 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่2 ,อาจารย์: | นายประสิทธิ์ คำกลาง นางสาวปัทมาภรณ์ เสือทองปาน |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่2 , | 32-28-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 เม.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 พลศึกษา [621210012] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.07 |
|
| P4 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 9.12.10** | 009 | C | 32 | 32 | 0 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ. พัทธนันท์ เกิดคง |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , | 32-32-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 เม.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 ฟิสิกส์ [621210007] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| P5 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 17.37 | 017 | C | 30 | 28 | 2 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ. กรกนก ธูปประสม |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , | 30-28-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 เม.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาไทย [621210013] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| P6 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 9.14.08** | 009 | C | 28 | 27 | 1 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ. โสภิดา โคตรโนนกอก |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่2 , | 28-27-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 เม.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาไทย [621210013] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| P7 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 9.11.12 | 009 | C | 31 | 28 | 3 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 ,อาจารย์: | ดร. อริสา นพคุณ ผศ.ดร.สุภาพ ผู้รุ่งเรือง |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , | 31-28-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 เม.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาอังกฤษ [621210014] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| P8 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 18.212 | 018 | C | 31 | 30 | 1 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.แสงเพชร เจริญราษฏร์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่2 , | 31-30-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 เม.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาอังกฤษ [621210014] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| P9 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 18.304 | 018 | C | 33 | 33 | 0 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ. เพ็ญสุดา จิโนการ รศ.ดร. พิกุล ภูมิโคกรักษ์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , | 33-33-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 เม.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 วิทยาศาสตร์ทั่วไป [621210008] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| P10 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 9.14.05** | 009 | C | 24 | 23 | 1 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 ,อาจารย์: | รศ.ดร. กานต์ เนตรกลาง |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , | 24-23-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 เม.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 ศิลปศึกษา [621210023] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.03 |
|
| P11 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 9.14.07** | 009 | C | 25 | 23 | 2 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.ชยพล ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่2 , | 25-23-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 เม.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 ศิลปศึกษา [621210023] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.03 |
|
| P12 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 9.14.12** | 009 | C | 29 | 28 | 1 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.ลลิตา ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , | 29-28-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 เม.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 สังคมศึกษา [621210017] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 |
|
| P13 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 9.14.09** | 009 | C | 40 | 28 | 12 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวปัทมาภรณ์ เสือทองปาน |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 30-28-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 เม.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 สังคมศึกษา [621210017] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.07 |
|