| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | พฤหัสบดี | 12:50-14:30 | 32.07.05** | 044 | C | 47 | 45 | 2 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาววิสุทธิดา แสงจันทร์ นายธนากาญจน์ เสถียรพูนสุข |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 37-35-2 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาไทย [621212013] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| P2 | | พฤหัสบดี | 14:30-16:10 | 32.07.05** | 044 | C | 48 | 35 | 13 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวกนกวรรณ รัศมียูงทอง นายธีรนัย มุงคุณคำชาว |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 36-33-3 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาอังกฤษ [621212014] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| P3 | | จันทร์ | 12:50-14:30 | 32.07.01** | 044 | C | 41 | 39 | 2 | X | | |
| | | ภาษาจีน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวกนกวรรณ รัศมียูงทอง นายธีรนัย มุงคุณคำชาว |
| | | สำรองให้: | ภาษาจีน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 31-29-2 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาจีน [621212016] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.02 |
|
| P4 | | จันทร์ | 15:20-17:00 | 32.07.01** | 044 | C | 48 | 43 | 5 | X | | |
| | | การพัฒนาสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวกนกวรรณ รัศมียูงทอง นายธีรนัย มุงคุณคำชาว |
| | | สำรองให้: | การพัฒนาสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 38-38-0 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 การพัฒนาสังคม [621212081] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 |
|
| P5 | | พุธ | 08:40-10:20 | 32.01.01** | 044 | C | 62 | 45 | 17 | X | | |
| | | สารสนเทศศาสตร์และบรรณารักษศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวกนกวรรณ รัศมียูงทอง นายธีรนัย มุงคุณคำชาว |
| | | สำรองให้: | สารสนเทศศาสตร์และบรรณารักษศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 26-25-1 26-20-6 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 สารสนเทศศาสตร์และบรรณารักษศาสตร์ [621212207] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.02 การจัดการ [621214060] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 4 ห้องสอบ 31.07.06** |
|
| P6 | | พุธ | 10:20-12:00 | 32.01.01** | 044 | C | 50 | 37 | 13 | X | | |
| | | ภาษาญี่ปุ่น ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวกนกวรรณ รัศมียูงทอง นายธีรนัย มุงคุณคำชาว |
| | | สำรองให้: | ภาษาญี่ปุ่น ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 40-37-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาญี่ปุ่น [621212209] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.03 |
|
| P7 | | ศุกร์ | 10:20-12:00 | 32.01.01/2 | 044 | C | 46 | 10 | 36 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวกนกวรรณ รัศมียูงทอง นายธีรนัย มุงคุณคำชาว |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 36-9-27 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาอังกฤษธุรกิจ [621212221] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| P8 | | พุธ | 15:20-17:00 | 32.01.01** | 044 | C | 48 | 35 | 13 | X | | |
| | | การจัดการโรงแรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวกนกวรรณ รัศมียูงทอง นายศศิพงษ์ แสนนาใต้ |
| | | สำรองให้: | การจัดการโรงแรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 38-35-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 การจัดการโรงแรม [621212264] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.04 |
|
| P9 | | พฤหัสบดี | 12:50-14:30 | 32.01.01** | 044 | C | 44 | 33 | 11 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายศศิพงษ์ แสนนาใต้ นางสาวกนกวรรณ รัศมียูงทอง |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 34-30-4 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาอังกฤษ [621212014] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.05.05 |
|
| P10 | | จันทร์ | 10:20-12:00 | 31.07.02** | 042 | C | 42 | 32 | 10 | X | | |
| | | ภาษาจีน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายศศิพงษ์ แสนนาใต้ นางสาวกนกวรรณ รัศมียูงทอง |
| | | สำรองให้: | ภาษาจีน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 32-32-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาจีน [621212016] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| P11 | | พุธ | 08:40-10:20 | 9.07.05-06** | 009 | C | 44 | 30 | 14 | X | | |
| | | การจัดการโรงแรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวกนกวรรณ รัศมียูงทอง นายศศิพงษ์ แสนนาใต้ |
| | | สำรองให้: | การจัดการโรงแรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 34-30-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 การจัดการโรงแรม [621212264] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| P12 | | ศุกร์ | 12:50-14:30 | 31.05.03 | 042 | C | 46 | 39 | 7 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวกนกวรรณ รัศมียูงทอง นายศศิพงษ์ แสนนาใต้ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 36-30-6 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาอังกฤษธุรกิจ [621212221] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| P13 | | อังคาร | 12:50-14:30 | 32.01.01** | 044 | C | 52 | 38 | 14 | X | | |
| | | ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายศศิพงษ์ แสนนาใต้ นางสาวกนกวรรณ รัศมียูงทอง |
| | | สำรองให้: | ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 14-13-1 28-17-11 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 อุตสาหกรรมท่องเที่ยว [621212225] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.06.06** ออกแบบนิเทศศิลป์ [621217216] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| P14 | | จันทร์ | 15:20-17:00 | 32.01.01** | 044 | C | 47 | 40 | 7 | X | | |
| | | ทัศนศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายธนากาญจน์ เสถียรพูนสุข นายฐาปนพงศ์ เรณูนวล |
| | | สำรองให้: | ทัศนศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 8-6-2 29-27-2 10-7-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 การจัดการ [621214060] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 3 ห้องสอบ 31.07.06** ทัศนศิลป์ [621218740] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.07.06** |
|
| P15 | | อังคาร | 08:40-10:20 | 31.07.03** | 042 | C | 42 | 24 | 18 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวกนกวรรณ รัศมียูงทอง นายชัชพล ชุมสาย ณ อยุธยา |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-24-8 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 การจัดการ [621214060] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.07.06** |
|
| P16 | | อังคาร | 10:20-12:00 | 31.07.03** | 042 | C | 41 | 35 | 6 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวกนกวรรณ รัศมียูงทอง นายชัชพล ชุมสาย ณ อยุธยา |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 31-26-5 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 การจัดการ [621214060] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.07.06** |
|
| P17 | | ศุกร์ | 15:20-17:00 | 32.01.01** | 044 | C | 48 | 30 | 18 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายชัชพล ชุมสาย ณ อยุธยา นางสาวกนกวรรณ รัศมียูงทอง |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 38-30-8 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 รัฐประศาสนศาสตร์ [621216232] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 |
|
| P18 | | อังคาร | 14:30-16:10 | 32.01.01** | 044 | C | 40 | 36 | 4 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายชัยรัช เชี่ยวสกุล นายธนากาญจน์ เสถียรพูนสุข |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 37-36-1 3-0-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 รัฐประศาสนศาสตร์ [621216232] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.07 |
|
| P19 | | อังคาร | 12:50-14:30 | 31.07.02** | 042 | C | 46 | 32 | 14 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายชัยรัช เชี่ยวสกุล นายธนากาญจน์ เสถียรพูนสุข |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 36-32-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 รัฐประศาสนศาสตร์ [621216232] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 3 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| P20 | | จันทร์ | 08:40-10:20 | 31.06.04** | 042 | C | 47 | 34 | 13 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายธนากาญจน์ เสถียรพูนสุข นายชัยรัช เชี่ยวสกุล |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 37-34-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 รัฐประศาสนศาสตร์ [621216232] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 4 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| P21 | | จันทร์ | 15:20-17:00 | 32.07.05** | 044 | C | 40 | 27 | 13 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายธนากาญจน์ เสถียรพูนสุข นายชัยรัช เชี่ยวสกุล |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 30-20-10 10-7-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 อุตสาหกรรมท่องเที่ยว [621212225] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | เสาร์ | 15:20-17:00 | 32.07.01** | 044 | C | 68 | 38 | 30 | X | | |
| | | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ. สมยศ บ่อน้อย |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , | 19-10-9 49-28-21 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ก.ค. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 การบัญชี [622214737] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 23 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.02** วิทยาการคอมพิวเตอร์ [622211138] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 23 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.02** |
|
| K2 | | อาทิตย์ | 12:50-14:30 | 32.07.05** | 044 | C | 69 | 36 | 33 | X | | |
| | | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , นิเทศศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ. ภาคภูมิ พิลึก |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , นิเทศศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , | 38-30-8 30-6-24 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ก.ค. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 การตลาด [622214725] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 23 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.04** นิเทศศาสตร์ [622215203] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 23 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.02** |
|
| K3 | | เสาร์ | 07:50-09:30 | 32.07.01** | 044 | C | 33 | 15 | 18 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาววิภาวัลย์ เชาวน์สุจริต |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 23-15-8 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ก.ค. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ [622214263] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 23 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.04** |
|