| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 9.14.06** | 009 | C | 30 | 29 | 1 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 ,อาจารย์: | นางสาวนริศศรี แววคล้ายหงษ์ ผศ. ดร.บรรจบ บุญจันทร์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , | 30-29-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 การศึกษาปฐมวัย [621210001] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| P2 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 9.07.05-06** | 009 | C | 31 | 29 | 2 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 ,อาจารย์: | นายประสิทธิ์ คำกลาง ผศ. ดร.บรรจบ บุญจันทร์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , | 31-29-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 การศึกษาปฐมวัย [621210001] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| P3 | | พุธ | 12:50-16:10 | 18.305 | 018 | C | 24 | 22 | 2 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ. ดร.วาระดี ชาญวิรัตน์ นางปทุมไฉไล สิงหนาท |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , | 24-22-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 นาฏศิลป์ไทย [621210183] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.03 |
|
| P4 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 18.305 | 018 | C | 22 | 22 | 0 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 ,อาจารย์: | นายประสิทธิ์ คำกลาง ผศ. ดร.วาระดี ชาญวิรัตน์ |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , | 22-22-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 นาฏศิลป์ไทย [621210183] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.03 |
|
| P5 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 9.14.08** | 009 | C | 30 | 30 | 0 | X | | |
| | | เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ. ดร.บรรจบ บุญจันทร์ นางสาวนริศศรี แววคล้ายหงษ์ |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , | 30-30-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 เคมี [621210005] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 |
|
| P6 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 18.302 | 018 | C | 26 | 23 | 3 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 ,อาจารย์: | นายประสิทธิ์ คำกลาง ผศ. ดร.วาระดี ชาญวิรัตน์ |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , | 26-23-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 ฟิสิกส์ [621210007] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.02/1 |
|
| P7 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 9.11.05-06 | 009 | C | 33 | 33 | 0 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 ,อาจารย์: | นางปทุมไฉไล สิงหนาท ผศ. ดร.วาระดี ชาญวิรัตน์ |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , | 33-33-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 ชีววิทยา [621210006] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 |
|
| P8 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 9.10.10 | 009 | C | 27 | 27 | 0 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ. ดร.บรรจบ บุญจันทร์ นางปทุมไฉไล สิงหนาท |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , | 27-27-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 คอมพิวเตอร์ศึกษา [621210004] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.02/1 |
|
| P9 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 18.305 | 018 | C | 27 | 25 | 2 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 ,อาจารย์: | ดร. อริสา นพคุณ ผศ. ดร.วาระดี ชาญวิรัตน์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , | 27-25-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 สังคมศึกษา [621210017] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.04 |
|
| P10 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 18.302 | 018 | C | 29 | 27 | 2 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ. ดร.วาระดี ชาญวิรัตน์ รศ.ดร. พิกุล ภูมิโคกรักษ์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , | 29-27-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 สังคมศึกษา [621210017] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.04 |
|
| P11 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 18.304 | 018 | C | 31 | 31 | 0 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ. ดร.วาระดี ชาญวิรัตน์ ดร. อริสา นพคุณ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , | 31-31-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 พลศึกษา [621210012] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| P12 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 9.14.06** | 009 | C | 30 | 29 | 1 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 ,อาจารย์: | นางสาวนริศศรี แววคล้ายหงษ์ ผศ. ดร.บรรจบ บุญจันทร์ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , | 30-29-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 พลศึกษา [621210012] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| P13 | | พุธ | 12:50-16:10 | 9.06.09** | 009 | C | 32 | 31 | 1 | X | | |
| | | พุทธศาสนศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ. ดร.บรรจบ บุญจันทร์ นางสาวนริศศรี แววคล้ายหงษ์ |
| | | สำรองให้: | พุทธศาสนศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , | 32-31-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 พุทธศาสนศึกษา [621210084] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 |
|
| P14 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 9.10.12 | 009 | C | 28 | 28 | 0 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ. ดร.บรรจบ บุญจันทร์ นางปทุมไฉไล สิงหนาท |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , | 28-28-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 คอมพิวเตอร์ศึกษา [621210004] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.07 |
|