| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | พฤหัสบดี | 08:40-11:10 | 31.07.06** | 042 | C | 88 | 72 | 16 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , ภาษาญี่ปุ่น ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสุภาวดี สุวิธรรมา |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , ภาษาญี่ปุ่น ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 37-35-2 40-37-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 เม.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาญี่ปุ่น [621212209] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.05-06** ภาษาไทย [621212013] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| P2 | | จันทร์ | 12:50-15:20 | 32.08.02** | 044 | C | 80 | 67 | 13 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. วิวรรณ กาญจนวจี |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 36-34-2 34-33-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 เม.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาอังกฤษ [621212014] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.12.07-08** ภาษาอังกฤษ [621212014] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.07-08** |
|
| P3 | | อังคาร | 08:40-11:10 | 31.05.06** | 042 | C | 102 | 86 | 16 | X | | |
| | | ภาษาจีน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , ภาษาจีน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ดร.กัญลิน จิรัฐชยุต |
| | | สำรองให้: | ภาษาจีน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , ภาษาจีน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 31-29-2 32-32-0 29-24-5 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 เม.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 นิติศาสตร์ [621213301] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 ภาษาจีน [621212016] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.07-08** ภาษาจีน [621212016] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.13.07-08** |
|
| P4 | | พุธ | 12:50-15:20 | 32.08.01** | 044 | C | 96 | 87 | 9 | X | | |
| | | การพัฒนาสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , สารสนเทศศาสตร์และบรรณารักษศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , ทัศนศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายนิติภูมิ อัศวธิติสกุล |
| | | สำรองให้: | การพัฒนาสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , สารสนเทศศาสตร์และบรรณารักษศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , ทัศนศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 38-38-0 26-25-1 14-13-1 8-3-5 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 เม.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 ทัศนศิลป์ [621218740] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.07-08** ออกแบบนิเทศศิลป์ [621217216] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.02 การพัฒนาสังคม [621212081] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.05-06** สารสนเทศศาสตร์และบรรณารักษศาสตร์ [621212207] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.07.06** |
|
| P5 | | พฤหัสบดี | 12:50-15:20 | 31.06.06** | 042 | C | 82 | 68 | 14 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสุภาวดี สุวิธรรมา |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 36-35-1 36-32-4 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 เม.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาอังกฤษธุรกิจ [621212221] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.05-06** ภาษาอังกฤษธุรกิจ [621212221] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.13.05-06** |
|
| P6 | | พฤหัสบดี | 08:40-11:10 | 32.08.01** | 044 | C | 93 | 79 | 14 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสุภัทรา เกิดมงคล |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 20-17-3 32-28-4 31-28-3 10-6-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 เม.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 การจัดการ [621214060] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** การจัดการ [621214060] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.05.06** อุตสาหกรรมท่องเที่ยว [621212225] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| P7 | | อังคาร | 12:50-15:20 | 32.08.01** | 044 | C | 82 | 67 | 15 | X | | |
| | | การจัดการโรงแรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , การจัดการโรงแรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ดร.กัญลิน จิรัฐชยุต |
| | | สำรองให้: | การจัดการโรงแรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , การจัดการโรงแรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 38-36-2 34-31-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 เม.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 การจัดการโรงแรม [621212264] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.06.06** การจัดการโรงแรม [621212264] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| P8 | | จันทร์ | 12:50-15:20 | 32.08.01** | 044 | C | 89 | 69 | 20 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่3 , การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสุภัทรา เกิดมงคล |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่3 , การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 24-22-2 29-24-5 26-21-5 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 เม.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 การจัดการ [621214060] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 3 ห้องสอบ 31.05.06** การจัดการ [621214060] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 4 ห้องสอบ 31.05.06** อุตสาหกรรมท่องเที่ยว [621212225] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.07.06** |
|
| P9 | | ศุกร์ | 08:40-11:10 | 31.05.06** | 042 | C | 102 | 81 | 21 | X | | |
| | | เกษตรศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ดร.กัญลิน จิรัฐชยุต |
| | | สำรองให้: | เกษตรศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 27-19-8 38-35-3 12-12-0 15-14-1 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 เม.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 เกษตรศาสตร์ [621211102] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.02 ชีววิทยา [621211006] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.04 คหกรรมศาสตร์ [621211010] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.05 เคมี [621211005] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.04 |
|
| P10 | | ศุกร์ | 12:50-15:20 | 31.06.06** | 042 | C | 84 | 66 | 18 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , สถิติประยุกต์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , เศรษฐศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสุภาวดี สุวิธรรมา |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , สถิติประยุกต์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , เศรษฐศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 6-4-2 14-13-1 9-6-3 26-24-2 10-8-2 9-8-1 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 เม.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 เทคนิคการสัตวแพทย์ [621211058] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.04 เศรษฐศาสตร์ [621219724] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร [621211132] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.02 สถิติประยุกต์ [621211109] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.05 วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม [621211047] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.05 ฟิสิกส์ [621211007] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.02 |
|
| P11 | | จันทร์ | 08:40-11:10 | 31.06.06** | 042 | C | 99 | 75 | 24 | X | | |
| | | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , ภูมิสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , ระบบสารสนเทศเพื่อการจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ดร.กัญลิน จิรัฐชยุต |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , ภูมิสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , ระบบสารสนเทศเพื่อการจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 28-22-6 2-0-2 6-5-1 27-23-4 26-21-5 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 เม.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 ระบบสารสนเทศเพื่อการจัดการ [621211075] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.04 วิทยาการคอมพิวเตอร์ [621211138] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.05 เทคโนโลยีสารสนเทศ [621211141] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.03 วิทยาการคอมพิวเตอร์ [621211138] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.03 |
|
| P12 | | พุธ | 08:40-11:10 | 31.05.06** | 042 | C | 108 | 83 | 25 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายนิติภูมิ อัศวธิติสกุล |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 49-43-6 49-35-14 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 เม.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย [621211053] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย [621211053] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| P13 | | ศุกร์ | 12:50-15:20 | 31.05.06** | 042 | C | 93 | 73 | 20 | X | | |
| | | นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่2 , นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่3 , นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางกัญญาภัค ภัยแคล้ว |
| | | สำรองให้: | นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่2 , นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่3 , นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 27-25-2 28-24-4 28-24-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 เม.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 นิติศาสตร์ [621213301] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.07 นิติศาสตร์ [621213301] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 4 ห้องสอบ 31.04.07 นิติศาสตร์ [621213301] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 3 ห้องสอบ 31.04.07 |
|
| P14 | | พฤหัสบดี | 12:50-15:20 | 32.08.01** | 044 | C | 91 | 75 | 16 | X | | |
| | | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. วิวรรณ กาญจนวจี |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 41-39-2 40-35-5 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 เม.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 การบัญชี [621214737] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.07.06** การบัญชี [621214737] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.07.06** |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. 63 ขึ้นไป |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | เสาร์ | 10:20-12:50 | 9.12.10** | 009 | C | 34 | 19 | 15 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 ,อาจารย์: | นางสาวสุภาวดี สุวิธรรมา |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , | 19-13-6 13-5-8 |
| | | สอบปลายภาค: | 15 พ.ค. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาอังกฤษ [626212014] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. 63 ขึ้นไป) รุ่น/ชั้นปี 24 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.07-08** ภาษาอังกฤษธุรกิจ [626212221] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. 63 ขึ้นไป) รุ่น/ชั้นปี 24 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.07-08** |
|
| K2 | | อาทิตย์ | 13:40-16:10 | 9.13.12** | 009 | C | 49 | 28 | 21 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 ,อาจารย์: | นางกัญญาภัค ภัยแคล้ว |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , | 47-28-19 |
| | | สอบปลายภาค: | 15 พ.ค. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 รัฐประศาสนศาสตร์ [626216232] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. 63 ขึ้นไป) รุ่น/ชั้นปี 24 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.05-06** |
|
| K3 | | เสาร์ | 10:20-12:50 | 9.12.05-06** | 009 | C | 46 | 38 | 8 | X | | |
| | | รัฐศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.ญาณภัทร ทองร่อน |
| | | สำรองให้: | รัฐศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , | 46-38-8 |
| | | สอบปลายภาค: | 15 พ.ค. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 รัฐศาสตร์ [626216126] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. 63 ขึ้นไป) รุ่น/ชั้นปี 24 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.07-08** |
|
| K4 | | เสาร์ | 14:30-17:00 | 32.03.07** | 044 | C | 30 | 19 | 11 | X | | |
| | | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 ,อาจารย์: | ดร. พัชนา สุวรรณแสน |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , | 30-19-11 |
| | | สอบปลายภาค: | 15 พ.ค. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 การบัญชี [626214737] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. 63 ขึ้นไป) รุ่น/ชั้นปี 24 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.05-06** |
|