| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | จันทร์ | 12:50-15:20 | 0102ออนไลน์ | 054 | C | 25 | 25 | 0 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.จิรศักดิ์ วิพัฒน์โสภากร |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , | 25-25-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | จันทร์ | 12:50-15:20 | 0104ออนไลน์ | 054 | C | 38 | 37 | 1 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 ,อาจารย์: | นายกิติกร ทิพนัด |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , | 38-37-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | จันทร์ | 12:50-15:20 | 0105ออนไลน์ | 054 | C | 23 | 23 | 0 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 ,อาจารย์: | นางสาวสุวรรณา บุเหลา |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , | 23-23-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | จันทร์ | 12:50-15:20 | 0104ออนไลน์ | 054 | C | 15 | 15 | 0 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 ,อาจารย์: | นายกิติกร ทิพนัด |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , | 15-15-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | จันทร์ | 12:50-15:20 | 0104ออนไลน์ | 054 | C | 20 | 20 | 0 | X | | |
| | | ดนตรี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 ,อาจารย์: | นายกิติกร ทิพนัด |
| | | สำรองให้: | ดนตรี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , | 20-20-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | จันทร์ | 12:50-15:20 | 0106ออนไลน์ | 054 | C | 30 | 27 | 3 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวรัชชนันท์ พึ่งจันดุม |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 26-26-0 4-1-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | จันทร์ | 12:50-15:20 | 0107ออนไลน์ | 054 | C | 23 | 23 | 0 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.วันวิสาข์ โชรัมย์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , | 23-23-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | จันทร์ | 12:50-15:20 | 0105ออนไลน์ | 054 | C | 23 | 23 | 0 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 ,อาจารย์: | นางสาวสุวรรณา บุเหลา |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , | 23-23-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | จันทร์ | 12:50-15:20 | 0106ออนไลน์ | 054 | C | 28 | 28 | 0 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 ,อาจารย์: | นางสาวรัชชนันท์ พึ่งจันดุม |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , | 28-28-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | จันทร์ | 12:50-15:20 | 0106ออนไลน์ | 054 | C | 20 | 19 | 1 | X | | |
| | | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 ,อาจารย์: | นางสาวรัชชนันท์ พึ่งจันดุม ผศ.ดร.รัฐกรณ์ คิดการ |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , | 20-19-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | จันทร์ | 12:50-15:20 | 0102ออนไลน์ | 054 | C | 29 | 29 | 0 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.จิรศักดิ์ วิพัฒน์โสภากร |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , | 29-29-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | จันทร์ | 12:50-15:20 | 0102ออนไลน์ | 054 | C | 28 | 28 | 0 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.จิรศักดิ์ วิพัฒน์โสภากร |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , | 28-28-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | จันทร์ | 12:50-15:20 | 0103ออนไลน์ | 054 | C | 21 | 21 | 0 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 ,อาจารย์: | ดร.ปิยนุช วงศ์กลาง |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , | 21-21-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | จันทร์ | 12:50-15:20 | 0103ออนไลน์ | 054 | C | 29 | 29 | 0 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 ,อาจารย์: | ดร.ปิยนุช วงศ์กลาง |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , | 29-29-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | จันทร์ | 12:50-15:20 | 0105ออนไลน์ | 054 | C | 12 | 12 | 0 | X | | |
| | | พุทธศาสนศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 ,อาจารย์: | นางสาวสุวรรณา บุเหลา |
| | | สำรองให้: | พุทธศาสนศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , | 12-12-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | จันทร์ | 12:50-15:20 | 0105ออนไลน์ | 054 | C | 19 | 19 | 0 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 ,อาจารย์: | นางสาวสุวรรณา บุเหลา |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , | 19-19-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P17 | | จันทร์ | 12:50-15:20 | 0102ออนไลน์ | 054 | C | 25 | 24 | 1 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.จิรศักดิ์ วิพัฒน์โสภากร |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่2 , | 25-24-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P18 | | จันทร์ | 12:50-15:20 | 0105ออนไลน์ | 054 | C | 26 | 26 | 0 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่2 ,อาจารย์: | นางสาวสุวรรณา บุเหลา |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่2 , | 26-26-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P19 | | จันทร์ | 12:50-15:20 | 0104ออนไลน์ | 054 | C | 17 | 17 | 0 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่2 ,อาจารย์: | นายกิติกร ทิพนัด |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่2 , | 17-17-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P20 | | จันทร์ | 12:50-15:20 | 0106ออนไลน์ | 054 | C | 24 | 24 | 0 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่2 ,อาจารย์: | นางสาวรัชชนันท์ พึ่งจันดุม |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่2 , | 24-24-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P21 | | จันทร์ | 12:50-15:20 | 0107ออนไลน์ | 054 | C | 30 | 24 | 6 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.วันวิสาข์ โชรัมย์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 24-24-0 6-0-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P22 | | จันทร์ | 12:50-15:20 | 0103ออนไลน์ | 054 | C | 20 | 19 | 1 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่2 ,อาจารย์: | ดร.ปิยนุช วงศ์กลาง |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่2 , | 20-19-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|