| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 9.14.09** | 009 | C | 31 | 29 | 2 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 ,อาจารย์: | ดร. ศักดิ์ดา นาสองสี |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , | 31-29-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 14 มิ.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 การศึกษาปฐมวัย [621210001] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing |
|
| P2 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 9.11.12 | 009 | C | 30 | 26 | 4 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.วาสนา วงศ์ยิ้มย่อง |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่2 , | 30-26-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 14 มิ.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 การศึกษาปฐมวัย [621210001] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ e-Testing |
|
| P3 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 9.12.11** | 009 | C | 17 | 16 | 1 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ. ดร.ปิยะนันท์ ทรงสุนทรวัฒน์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , | 17-16-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 14 มิ.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 การศึกษาพิเศษ [621210029] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing |
|
| P4 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 9.14.09** | 009 | C | 34 | 34 | 0 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ. ดร.คธาวุธ พลโคตร |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , | 34-34-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 14 มิ.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 คณิตศาสตร์ [621210003] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing |
|
| P5 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 9.14.10** | 009 | C | 34 | 33 | 1 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ. ดร.คธาวุธ พลโคตร |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่2 , | 34-33-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 14 มิ.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 คณิตศาสตร์ [621210003] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ e-Testing |
|
| P6 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 9.14.12** | 009 | C | 20 | 19 | 1 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ. ดร.กนกพร ฉิมพลี |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , | 20-19-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 14 มิ.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 คอมพิวเตอร์ศึกษา [621210004] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing |
|
| P7 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 9.11.09 | 009 | C | 18 | 17 | 1 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ. ดร.กนกพร ฉิมพลี |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่2 , | 18-17-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 14 มิ.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 คอมพิวเตอร์ศึกษา [621210004] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ e-Testing |
|
| P8 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 9.13.12** | 009 | C | 32 | 31 | 1 | X | | |
| | | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 ,อาจารย์: | นางสาวจันทร์เพ็ญ เกตุสำโรง |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , | 32-31-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 14 มิ.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 เคมี [621210005] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing |
|
| P9 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 31.06.05** | 042 | C | 31 | 31 | 0 | X | | |
| | | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 ,อาจารย์: | ดร. ภาสกร บัวศรี |
| | | สำรองให้: | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , | 31-31-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 14 มิ.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว [621210088] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing |
|
| P10 | | พฤหัสบดี | 14:30-17:50 | 9.12.11** | 009 | C | 27 | 24 | 3 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 ,อาจารย์: | นางสาวจันทร์เพ็ญ เกตุสำโรง |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , | 27-24-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 14 มิ.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 ชีววิทยา [621210006] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing |
|
| P11 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 31.05.02 | 042 | C | 17 | 16 | 1 | X | | |
| | | ดนตรีศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 ,อาจารย์: | นายธนวัฒน์ ทวีชาติ |
| | | สำรองให้: | ดนตรีศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , | 17-16-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 14 มิ.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 ดนตรีศึกษา [621210139] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing |
|
| P12 | | จันทร์ | 15:20-18:40 | 31.04.02/1 | 042 | C | 20 | 19 | 1 | X | | |
| | | ดนตรีศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่2 ,อาจารย์: | นายธนวัฒน์ ทวีชาติ |
| | | สำรองให้: | ดนตรีศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่2 , | 20-19-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 14 มิ.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 ดนตรีศึกษา [621210139] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ e-Testing |
|
| P13 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 36.07.03 | 050 | C | 14 | 12 | 2 | X | | |
| | | เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 ,อาจารย์: | ดร.นิวัติ ทองวล |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , | 14-12-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 14 มิ.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา [621210244] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing |
|
| P14 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 31.07.03** | 042 | C | 24 | 20 | 4 | X | | |
| | | พุทธศาสนศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 ,อาจารย์: | ดร.นิวัติ ทองวล |
| | | สำรองให้: | พุทธศาสนศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , | 24-20-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 14 มิ.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 พุทธศาสนศึกษา [621210084] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing |
|
| P15 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 31.04.07 | 042 | C | 20 | 18 | 2 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่2 ,อาจารย์: | ดร. ศักดิ์ดา นาสองสี |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่2 , | 9-8-1 11-10-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 14 มิ.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 อุตสาหกรรมศิลป์ [6212102025] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ e-Testing อุตสาหกรรมศิลป์ [6212102025] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ e-Testing |
|