| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 9.14.08** | 009 | C | 32 | 30 | 2 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ. ประภากร โล่ห์ทองคำ ดร. วิกานดา ชัยรัตน์
|
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , | 32-30-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ส.ค. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 คณิตศาสตร์ [621210003] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 คณิตศาสตร์ [621210003] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 |
|
| P2 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 38.5.21 ** | 052 | C | 28 | 28 | 0 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ. ประภากร โล่ห์ทองคำ ดร. วิกานดา ชัยรัตน์
|
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , | 28-28-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ส.ค. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 คณิตศาสตร์ [621210003] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.06 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 คณิตศาสตร์ [621210003] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.07 |
|
| P3 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 9.13.11** | 009 | C | 27 | 26 | 1 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ. ดร.สมร แสงอรุณ นางสาวกวินฉัตระสิริ เมืองไทย
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , | 27-26-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ส.ค. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาอังกฤษ [621210014] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาอังกฤษ [621210014] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 |
|
| P4 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 9.09.07-08** | 009 | C | 29 | 28 | 1 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ. ดร.สมร แสงอรุณ ผศ.ดร.ฐิติกาญจน์ บุญรักษา อินทาปัจ
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , | 29-28-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ส.ค. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาอังกฤษ [621210014] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.07 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาอังกฤษ [621210014] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.07 |
|
| P5 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 9.14.11** | 009 | C | 33 | 33 | 0 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ. กนกกร เมตตาจิต ผศ. ดร.สมร แสงอรุณ
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , | 33-33-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ส.ค. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาไทย [621210013] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาไทย [621210013] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| P6 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 9.12.05-06** | 009 | C | 33 | 33 | 0 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ. จันทร์เพ็ญ แสงอรุณ นางสาวกวินฉัตระสิริ เมืองไทย
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , | 32-32-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ส.ค. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาไทย [621210013] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.05 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาไทย [621210013] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| P7 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 9.14.07** | 009 | C | 27 | 27 | 0 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ. กนกกร เมตตาจิต
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , | 27-27-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ส.ค. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 วิทยาศาสตร์ทั่วไป [621210008] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 วิทยาศาสตร์ทั่วไป [621210008] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| P8 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 38.5.25 | 052 | C | 20 | 17 | 3 | X | | |
| | | ดนตรีศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ. ดร.สมร แสงอรุณ ผศ.ดร.ฐิติกาญจน์ บุญรักษา อินทาปัจ
|
| | | สำรองให้: | ดนตรีศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , | 20-17-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ส.ค. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ดนตรีศึกษา [621210139] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ดนตรีศึกษา [621210139] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.05 |
|
| P9 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 9.12.07-08** | 009 | C | 19 | 18 | 1 | X | | |
| | | ดนตรีศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ. ดร.สมร แสงอรุณ ผศ.ดร.ฐิติกาญจน์ บุญรักษา อินทาปัจ
|
| | | สำรองให้: | ดนตรีศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , | 19-18-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ส.ค. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ดนตรีศึกษา [621210139] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.02/1 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ดนตรีศึกษา [621210139] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.04 |
|
| P10 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 9.13.11** | 009 | C | 29 | 29 | 0 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.ฐิติกาญจน์ บุญรักษา อินทาปัจ ผศ. จันทร์เพ็ญ แสงอรุณ
|
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , | 29-29-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ส.ค. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ศิลปศึกษา [621210023] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.04 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ศิลปศึกษา [621210023] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.05 |
|
| P11 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 9.14.12** | 009 | C | 30 | 29 | 1 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ. ประภากร โล่ห์ทองคำ ดร. วิกานดา ชัยรัตน์
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , | 30-29-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ส.ค. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 การศึกษาพิเศษ [621210029] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.03 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 การศึกษาพิเศษ [621210029] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.03 |
|
| P12 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 9.14.12** | 009 | C | 24 | 23 | 1 | X | | |
| | | เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 ,อาจารย์: | ดร. วิกานดา ชัยรัตน์ ผศ. จันทร์เพ็ญ แสงอรุณ
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , | 24-23-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ส.ค. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา [621210244] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา [621210244] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.03 |
|
| P13 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 38.5.20 ** | 052 | C | 17 | 14 | 3 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.ฐิติกาญจน์ บุญรักษา อินทาปัจ ดร. วิกานดา ชัยรัตน์
|
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , | 17-14-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ส.ค. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 อุตสาหกรรมศิลป์ [6212102025] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 อุตสาหกรรมศิลป์ [6212102025] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.04 |
|
| P14 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 9.09.07-08** | 009 | C | 16 | 16 | 0 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.ฐิติกาญจน์ บุญรักษา อินทาปัจ ดร. วิกานดา ชัยรัตน์
|
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , | 16-16-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ส.ค. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 อุตสาหกรรมศิลป์ [6212102025] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.02/1 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 อุตสาหกรรมศิลป์ [6212102025] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.04 |
|