| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 0123ออนไลน์ | 054 | C | 38 | 37 | 1 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.ชยพล ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , | 38-37-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 0123ออนไลน์ | 054 | C | 23 | 23 | 0 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.ธัญญรัศม์ ชิดไธสง |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , | 23-23-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 0103ออนไลน์ | 054 | C | 15 | 15 | 0 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 ,อาจารย์: | รศ.ดร.กิติพงษ์ ลือนาม |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , | 15-15-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 0103ออนไลน์ | 054 | C | 30 | 21 | 9 | X | | |
| | | ดนตรี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.กิติพงษ์ ลือนาม |
| | | สำรองให้: | ดนตรี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 20-20-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 0124ออนไลน์ | 054 | C | 26 | 26 | 0 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.ลลิตา ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , | 26-26-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 0115ออนไลน์ | 054 | C | 23 | 23 | 0 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.ศิริพันธ์ ติยะวงศ์สุวรรณ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , | 23-23-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 0126ออนไลน์ | 054 | C | 23 | 23 | 0 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.ธัญญรัศม์ ชิดไธสง |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , | 23-23-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 0125ออนไลน์ | 054 | C | 12 | 12 | 0 | X | | |
| | | พุทธศาสนศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.ชยพล ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | พุทธศาสนศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , | 12-12-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 0126ออนไลน์ | 054 | C | 19 | 19 | 0 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 ,อาจารย์: | นางณัฐธิดา ภูบุญเพชร |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , | 19-19-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 0126ออนไลน์ | 054 | C | 26 | 26 | 0 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.สมเกียรติ ทานอก |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่2 , | 26-26-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 0108ออนไลน์ | 054 | C | 17 | 17 | 0 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.ศิริพันธ์ ติยะวงศ์สุวรรณ |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่2 , | 17-17-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 0124ออนไลน์ | 054 | C | 25 | 25 | 0 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.ลลิตา ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่2 , | 24-24-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 0127ออนไลน์ | 054 | C | 30 | 25 | 5 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ศิริพันธ์ ติยะวงศ์สุวรรณ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 24-24-0 6-1-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|