| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 27.04.09** | 029 | C | 30 | 30 | 0 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.ญาณภัทร ทองร่อน ผศ.อรสิริ วิมลธรรม |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , | 30-30-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 27.04.09** | 029 | C | 27 | 26 | 1 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.อรสิริ วิมลธรรม ผศ.ดร.ญาณภัทร ทองร่อน |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , | 27-26-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 9.12.11** | 009 | C | 27 | 27 | 0 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 ,อาจารย์: | นางจิตติมา ดวงมณี ดร.แวววลี แววฉิมพลี |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , | 27-27-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 9.06.11** | 009 | C | 28 | 28 | 0 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 ,อาจารย์: | นางจิตติมา ดวงมณี ดร.แวววลี แววฉิมพลี |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , | 28-28-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 27.04.09** | 029 | C | 30 | 30 | 0 | X | | |
| | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 9.14.09** | 009 | C | | | | | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.กรกนก ธูปประสม ผศ.อรสิริ วิมลธรรม |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , | 30-30-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 9.12.07-08** | 009 | C | 30 | 29 | 1 | X | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 9.13.12** | 009 | C | | | | | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.โสภิดา โคตรโนนกอก ผศ.อรสิริ วิมลธรรม |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , | 30-29-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 38.5.20 ** | 052 | C | 33 | 33 | 0 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 ,อาจารย์: | นางจิตติมา ดวงมณี ผศ.ดร.กาญจนา คำผา |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , | 33-33-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 9.06.05** | 009 | C | 33 | 33 | 0 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 ,อาจารย์: | ดร.หทัยวรรณ มณีวงษ์ นางจิตติมา ดวงมณี |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , | 33-33-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 9.13.11** | 009 | C | 27 | 27 | 0 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 ,อาจารย์: | ดร.จตุพล ภู่ละกอ ผศ.ดร.วิภานุ รักใหม่ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , | 27-27-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | พุธ | 12:50-16:10 | 36.04.06** | 050 | C | 22 | 22 | 0 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 ,อาจารย์: | ดร.ชุมพล ชะนะมา นางจิตติมา ดวงมณี |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , | 22-22-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 36.05.04** | 050 | C | 22 | 22 | 0 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 ,อาจารย์: | นางจิตติมา ดวงมณี ผศ.รัตติกร ศรีชัยชนะ |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , | 22-22-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 36.04.06** | 050 | C | 35 | 35 | 0 | X | | |
| | | ดนตรีศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , ดนตรีศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 ,อาจารย์: | นายประเสริฐ ราชมณี ดร.จตุพล ภู่ละกอ |
| | | สำรองให้: | ดนตรีศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , ดนตรีศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , | 17-17-0 18-18-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 9.12.12** | 009 | C | 30 | 30 | 0 | X | | |
| | | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.อรสิริ วิมลธรรม ดร.วนิดา ชูหมื่นไวย |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , | 30-30-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 9.13.12** | 009 | C | 23 | 23 | 0 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.อรสิริ วิมลธรรม ดร.วันธนา ศิลปวิลาวัณย์ |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , | 23-23-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | พุธ | 12:50-16:10 | 9.14.08** | 009 | C | 33 | 32 | 1 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.ณัฐกานต์ ศาสตร์สูงเนิน ผศ.ดร.วิภานุ รักใหม่ ผศ.อรสิริ วิมลธรรม |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , | 33-32-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 27.04.07** | 029 | C | 27 | 27 | 0 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.อรสิริ วิมลธรรม นายอมรชัย ใจซื่อกุล |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , | 27-27-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P17 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 27.04.09** | 029 | C | 29 | 29 | 0 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.สืบศักดิ์ สิริมงคลกาล ผศ.ดร.เฉลิมศรี จอกทอง |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , | 29-29-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P18 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 9.09.07-08** | 009 | C | 25 | 25 | 0 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.เฉลิมศรี จอกทอง ผศ.ดร.วาสนา วงศ์ยิ้มย่อง |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , | 25-25-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P19 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 9.06.05** | 009 | C | 27 | 27 | 0 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.ประจักษ์ แป๊ะสกุล ผศ.ดร.เฉลิมศรี จอกทอง |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , | 27-27-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P20 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 9.14.12** | 009 | C | 31 | 30 | 1 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 ,อาจารย์: | นางจิตติมา ดวงมณี ดร.พลากร มะโนรัตน์ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , | 31-30-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P21 | | ศุกร์ | 16:10-19:30 | 9.06.09** | 009 | C | 29 | 27 | 2 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 ,อาจารย์: | ดร.สิทธิชัย เป้งคำภา นางจิตติมา ดวงมณี |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , | 29-27-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P22 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 27.04.15** | 029 | C | 31 | 31 | 0 | X | | |
| | | พุทธศาสนศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 ,อาจารย์: | นายสุชาติ พิมพ์พันธ์ ดร.จตุพล ภู่ละกอ |
| | | สำรองให้: | พุทธศาสนศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , | 31-31-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P23 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 9.13.10** | 009 | C | 28 | 28 | 0 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 ,อาจารย์: | นายพัชระ ไพบูลย์ศรีนครา ผศ.ดร.รุ่งรัตน์ ศรีอำนวย |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , | 28-28-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P24 | | พุธ | 16:10-19:30 | 9.06.05** | 009 | C | 23 | 23 | 0 | X | | |
| | | เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 ,อาจารย์: | นางจิตติมา ดวงมณี นางสาวรัชชนันท์ พึ่งจันดุม |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , | 23-23-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P25 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 27.04.11** | 029 | C | 28 | 28 | 0 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.อรสิริ วิมลธรรม ดร.สาวิตรี พิพิธกุล |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , | 28-28-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P26 | | อังคาร | 16:10-19:30 | 27.04.07** | 029 | C | 39 | 28 | 11 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ธนภรณ์ สกลภัทรศร นายพัชระ ไพบูลย์ศรีนครา |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 13-12-1 16-16-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|